Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: dongbienam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Sung gửi tin nhắn ngọt ngào đến con gái sau khi thắng giải Daesang đầu tiên

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 8-1-2016 12:36:13 | Chỉ xem của tác giả
Niềm vui nhân đôi ha con gái có bố như vầy thì còn gì bằng nữa, gd này hp quá đi
Chúc mừng anh lần nữa, hi vọng a sẽ thành công và hp hơn nữa trong sự nghiệp cũng như cuộc sống, nhớ lại anh  trong KMHM mà thấy tuyệt tuyệt thế nào í JS 5ting
cám ơn bạn đã đăng bài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 8-1-2016 14:52:09 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng chú đã có sự ghi nhận xứng đáng trong sự nghiệp diễn xuất. Ước mong nhỏ nhoi của mềnh là được coi clip chú gửi đến con gái vs cả hình ảnh cả gia đình công khai.
Cảm ơn bạn dịch news.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 9-1-2016 18:00:11 | Chỉ xem của tác giả
Dẽ thương và ngọt ngào vô đối
Mình cũng muốn có một người bố như thế này
Một lần nữa chúc mừng oppa Ji Sung nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 9-1-2016 20:01:03 | Chỉ xem của tác giả
Mình phải tự nhận mình vốn là kẻ háo sắc, mê các thể loại soái ca cao vời vợi đẹp lồng lộn, zai đẹp ngời ngời.
Trong cái list yêu thích của mình cũng có cả anh Bin, anh Sub, Dong Won... Toàn là các hảo hảo tuyệt sắc nam nhân.

Nhưng... Anh già, k phải kiểu đẹp trai ngời ngời, ko phải kiểu hot boy pờ phệch.
Anh già chân ngắn, anh già đúng nghĩa với cái gọi là "anh già", vì anh chẳng còn trẻ, anh đã đầu ba đít chơi vơi (bằng tuổi ông anh ế vợ của mình) khi mình biết đến anh trong Protect the Boss...

Nhưng... Mình thích anh già, đầu tiên chính là vì phải ngỡ ngàng với cái khuôn mặt đó, tính cách của cái anh chủ nhí nhố đeo ba lô đấy, có chứng sợ đám đông hát cái bài gì mà núi núi... cái giọng "hư", "xì" siêu siêu siêu cute đó... mà lại đã ba mươi mấy tuổi rồi... Sao ông ý có thể dễ thương thế nhỉ, sao ông ý lại cuốn hút theo một cách khác với các mỹ nam khác thế. Và rồi, dần dần cứ tự nhiên, bị thôi thúc mà thích thích kiểu ngưỡng mộ, kính nể, phục, tâm phục khẩu phục thích đến mức muốn lùng lại phim cũ của anh để xem anh diễn. Lục lại từ bộ Royal, lục lại từ bộ Swallow the sun để xem anh cái ngày còn bếu bếu, k đệp trai ngời ngời nhưng ánh mắt rất rất rất đau đáu, rất thấm...

Thế nên, cũng cứ thế tự nhiên vui, hạnh phúc, mong chờ khi anh đến với Me Me, tự nhiên thấy tự hào, tự hào vì mình thực sự hâm mộ đúng một con người tài năng và kiên trì, nỗ lực khẳng định mình từng ngày.

Rồi cũng lại tự nhiên hạnh phúc vì anh và chị Bo có một mối tình đẹp, bền lâu, hạnh phúc. Để càng thêm ngưỡng mộ anh hơn.

Năm nay, mình đã tin chắc rằng anh sẽ được Daesang mà, và niềm tin từ đầu năm đến giờ nó vẫn vững vàng như thế. Nên kết quả của anh không khiến mình ngạc nhiên mà là khiến mình hãnh diện, tự hào vì đã hâm mộ anh.

Năm nay anh được vợ đẹp này, anh được con xinh này, anh được Daesang này... Viên mãn, viên mãn vô cùng...

Hạnh phúc tuyệt vời khi được hâm mộ anh, he he he.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
dongbienam + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 9-1-2016 21:09:44 | Chỉ xem của tác giả
Giờ mới thấy news này Chưa bao giờ coi cái giải nào mà hồi hộp như cái giải này, coi xong còn mừng mún rớt nước mắt, giống như nắng hạn sau mưa á
Ji Sung cưng Bo Be quá, con gái đa số giống như là mối tình đầu của cha mà (tuy ba mềnh hok phải zậy T.T )
CHúc mừng Ji Sung lần nữa
Thank bạn quẳng news, lấu quá ko thấy mẹt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 10-1-2016 10:36:36 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng anh Ji Sung
Anh nhận được giải thưởng là hoàn toàn xứng đáng rồi
Đúng là một ông bố đánh yêu lúc nào cũng hướng về gia đình
Quả thực là một năm viên mãn với anh khi có một cô con gái đáng yêu cùng một giải thường lớn trong cùng một năm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 12-1-2016 19:14:03 | Chỉ xem của tác giả
anh xứng đáng nhất chứ còn ai vào đây có thể..
chờ mãi mới thấy đc cảnh anh lên nhận daesang..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách