Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1266|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Suk Jin thể hiện sự buồn bã của mình với sự rời đi của Gary trong "Running Man"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Ji Suk Jin vừa thể hiện cảm xúc của mình về sự rút lui của Gary khỏi chương trình Running Man - SBS sau sáu năm tham gia chương trình.

Vào ngày 31/10, Ji Suk Jin đăng tấm hình của Gary lên instagram và viết rằng: "Gary à, từ sáng sớm nay anh đã thấy tâm trạng có chút lạ kì rồi. Vẫn không tin được đây là buổi ghi hình cuối cùng với cậu. Trời cũng xám xịt buồn như anh TT TT gặp cậu sau nhé!"

Sau lần sửa đổi thành viên từ năm 2010, Running Man vừa xác nhận rằng vào ngày 25/10 rằng Gary sẽ chia tay với chương trình. Nhà sản xuất đã đưa ra lời giải thích rằng Anh ấy muốn tập trung hơn vào sự nghiệp âm nhạc. Gary cũng vừa tuyên bố về quyết định của mình trên instagram.

Buổi quay phim cuối cùng của  Gary là vào hôm nay (31/10).

Source: Soompi.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-11-2016 00:09:55 | Chỉ xem của tác giả
Buồn quá, vậy là anh đã ngừng chạy sau 6 năm rồi.
Vẫn biết là anh muốn tập trung vào sự nghiệp mà sao vẫn thấy buồn vậy.
Mong là sẽ có ngày anh trở lại, hoặc không thì thường xuyên làm khách mời cũng được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 1-11-2016 00:41:26 | Chỉ xem của tác giả
Gắn bó nhiều năm, gìơ phải chia tay, buồn bã là điều khó tránh khỏi. Nhưng rồi mọi chuyện cũng sẽ qua và ai ai cũng sẽ tìm cho mình được chỗ đứng khác, mà vẫn làm anh em thân thiết của nhau.
À mà góp ý nho nhỏ cho cái title của bạn, bạn có thể viết là "... thể hiện sự buồn bã của mình..." hoặc "... thể hiện nỗi buồn của mình..." hoặc đơn giản chỉ là "... thể hiện cảm xúc của mình..." là được chứ để như kia thấy nó hơi sai ngữ pháp
Cám ơn bạn đã dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 1-11-2016 00:44:04 | Chỉ xem của tác giả
Dù lâu rồi mình ko theo dõi show này nhg khá buồn khi biết tin, vậy là Running man mất đi một mảnh ghép sau 6 năm đồng hành cùng nhau rồi
Tập chia tay chắc các thành viên sẽ ko kìm được nước mắt mất
Chúc cho Gary sẽ đạt được nhiều thành công trong sự nghiệp âm nhạc, và luôn giữ tình bạn tuyệt vời với các thành viên RM nhé
Thnx b dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 1-11-2016 01:22:30 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Buồn lắm... cảm giác hụt hẫng... Gary à!!! 7012 giờ ko còn nữa rồi. 6 năm chạy cùng nhau...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 1-11-2016 08:10:55 | Chỉ xem của tác giả
ai cũng buồn
buồn nhất là những các thành viên nhóm RM
cảm ơn bạn đăng bài ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 1-11-2016 08:15:01 | Chỉ xem của tác giả
Mọi người sẽ nhớ anh Mực nhiều lắm
7012 là con số không thể quên với RM mà
Hi vọng anh sẽ sắp xếp ghé thăm chương trình một dịp nào đó, như hồi SJK quay lại thấy cả nhà thân thiết mà vui lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 1-11-2016 08:49:39 | Chỉ xem của tác giả
Cảm giác như tuổi thành xuân của mình sắp tan đi ấy, RM dần dần chia tay hết cả, hiu hiu. Dù sao vẫn luôn ủng hộ Gary trong các hoạt động sắp tới của anh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-11-2016 10:01:35 | Chỉ xem của tác giả
Tuần nào cũng hóng RM luôn. Luôn yêu quý cả 7 người họ, ai rời đi cũng đều không muốn. Dù sao thì Gary cũng đã quyết định rồi, chỉ hy vọng anh lại tham gia là khách mời thì tốt quá. 7012
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 1-11-2016 11:09:05 | Chỉ xem của tác giả
gắn bó bao nhiêu năm giờ Gary rời chương trình buồn thật, còn ác mộng hơn chuyện đêm halloween
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách