Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1566|Trả lời: 12
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Soo chia sẻ về dự án truyền hình mới và hình mẫu lý tưởng của mình

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Ngày 17 tháng Tám, tạp chí thời trang Céci vừa tiết lộ hình ảnh và cuộc trò chuyện trong buổi chụp hình với nam diễn viên đang nổi tiếng, Ji Soo.

Mặc dù phải chụp hình trong thời tiết giữa đợt nắng nóng, Ji Soo vẫn thể hiện được sự chuyên nghiệp và làm việc chăm chỉ để miêu tả sinh động chủ đề "ngày thu" của số tạp chí lần này.

Trong phần phỏng vấn, Ji Soo chia sẻ: "Sau khi hoàn thành các cảnh quay trong bộ phim gần đây của mình, tôi đã tự dành cho mình một chuyến du lịch ở Osaka, Nhật Bản. Tôi đã đi dạo phố và được thưởng thức rất nhiều đồ ăn ngon. Tôi đã đi rất nhiều nơi. Ước gì bây giờ tôi lại có một chuyến đi nghỉ nữa..."

Ji Soo đã xuất hiện trong bộ phim truyền hình nổi tiếng gần đây của đài SBS "Doctors" và anh cũng chia sẻ về hai dự án phim sẽ được ra mắt trong vài tháng sắp tới, "Fantastic" của đài JTBC và "Scarlet Heart: Goryeo" của SBS.

Anh chia sẻ rằng, "Trong "Fantastic", tôi đóng vai một luật sư. Đây là lần đầu tiên tôi thể hiện một nhân vật đã trưởng thành, vậy nên nó rất có ý nghĩa với tôi. Tôi đã đi gặp những luật sư thực sự và nhận sự hướng dẫn từ họ. Còn với "Scarlet Heart: Goryeo", tôi đã rất bất ngờ khi tất cả các cảnh quay đều được thực hiện ở Hàn Quốc, vì nó thực sự rất đẹp. Nó sẽ là một bộ phim truyền hình cổ trang mà trước đây chưa từng có. Tất cả các diễn viên đều rất tuyệt vời."

Đề cập đến những bạn diễn của mình, anh nói, "Mọi người cho tôi rất nhiều lời khuyên trong diễn xuất. Chúng tôi cũng tập kịch bản cùng nhau nữa. Họ thường nói "Sao cậu không thử diễn như thế này nhỉ?" hay "Đoạn này hãy thể hiện hết những điểm tốt của cậu nhé!". Tôi nghĩ rằng mình rất may mắn khi được làm việc cùng với những tiền bối rất tài giỏi."

Trong buổi chụp hình, Ji Soo cũng được hỏi về hình mẫu lý tưởng của mình. Anh chia sẻ rằng, "Tôi thích một người nào đó khiến tôi có thể nói chuyện một cách thoải mái. Hơn nữa, nếu cô ấy là một cô gái ngây thơ thì thật tốt. Nếu chúng tôi hẹn hò, tôi muốn được cùng đi xem phim và uống cà phê với cô ấy."

Source: soompi.com
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-8-2016 15:25:49 | Chỉ xem của tác giả
thích anh này từ hồi xem page turner đến doctors đẹp trai không chịu được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 19-8-2016 15:43:31 | Chỉ xem của tác giả
anh này đẹp trai quá, mình rất thích các trai chụp hình cho Ceci
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 19-8-2016 16:39:53 | Chỉ xem của tác giả
BBKT bản Trung mình rất thích Thập tứ. Mong Ji Soo sẽ thể hiện tốt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-8-2016 17:13:15 | Chỉ xem của tác giả
Cứ hi vọng Ji Soo sẽ trở lại vào những tập cuối của Doctors nhưng xem chừng không có khả năng rồi. Thôi đành chờ đợi các phim tiếp theo của anh ấy vậy. Mong anh tiến xa hơn trong sự nghiệp diễn xuất và đóng nhiều phim hơn cho em đây thỏa mãn con mắt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-8-2016 21:03:00 | Chỉ xem của tác giả
Lai nho anh lai moto sieu ngau cua doctors,thay anh ay bi thuong ma khong biet anh di dau,hoa ra di dong phim moi cua sbs
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-8-2016 21:43:01 | Chỉ xem của tác giả
Hóng phim mới của bạn Soo quá
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-8-2016 23:10:09 | Chỉ xem của tác giả
Huhu sao cứ toàn đóng vai yêu thầm với yêu đơn phương là sao hả = Thập tứ BBKT không phải là yêu đơn phương Nhược Hy à. Haizz, bao giờ mới được lên đời đóng nam chính rồi yêu nữ chính đàng quàng chứ. Xin lỗi Ji Soo vì bản chất e ở Tứ gia đảng rồi giờ Lee Jun Ki lại đóng Tứ gia nữa hí hí nên lần này e k có thấy tội nghiệp Ji Soo gì hết )
Vẫn tiếc cái thuyền Ji Soo - Eun Ji trong Sassy go go 1 ngàn lần huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-8-2016 09:39:15 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ là xuất hiện với tư cách khách mời trong Doctors nhưng mình ấn tượng với Ji Soo lắm, đẹp trai, cool, ngầu, thích nụ cười với ánh mắt của anh ấy.
Sắp tới ảnh đóng Moon Lovers, toàn trai đẹp, chắc mình cũng xem ủng hộ
Hi vọng Ji Soo sẽ sớm có vai chính nhé (Page Turner chắc không tính đâu )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 20-8-2016 21:36:19 | Chỉ xem của tác giả
Thích anh Ji Soo trong phim Doctors quá trời quá đất thích cái cách anh ấy nháy mắt. Mong những vai của Ji Soo sẽ hay như trong Doctors và Scarlet Heart vậy
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách