Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: porcupine_minoz
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Hyun Woo và Yoo In Na bị bắt gặp đang hẹn hò bí mật

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 18-6-2012 10:17:20 | Chỉ xem của tác giả
ôi cuối cùng anh chị cũng đến với nhau r{:301:}{:301:}
mừng rớt nước mắt{:285:}{:285:}
mog ac mãi mãi hạnh phúc {:290:}{:290:}

Bình luận

^^  Đăng lúc 18-6-2012 11:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 18-6-2012 10:20:38 | Chỉ xem của tác giả
oai giời oai, tôi cười không ngậm mồm lại được với hai con người này rồi =))))

Tin vui nhất trong ngày *tung hoa tung hoa*

*nhảy múa điên cuồng*

Tay trong tay thế kia, ôm eo thế kia, không phải hẹn hò thì có mà đi bằng đầu =))

Sao mà mình lại sung sướng thế này, cứ như bản thân vừa đi hẹn hò về.

Tôi yêu Woo - Na

Bình luận

^^  Đăng lúc 18-6-2012 11:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 18-6-2012 10:21:26 | Chỉ xem của tác giả
Mới sáng sớm dậy đã có tít hay để xem muahahahaha
Em là em yêu 2 anh chị nhiều lắm đó nha
Tình dã man luôn
Xúc động chấm nước mắt {:419:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 18-6-2012 10:21:52 | Chỉ xem của tác giả
Cặp đôi này thật là đẹp đó nhá. Mình rất là thích anh chị này có Happyending đó.
Nhưng mà giới giải trí của Hàn Quốc lại quá coi trọng việc nghệ sĩ hẹn hò nên nhiều khi ảnh hưởng không ít tới các nghệ sĩ. Nhiều cặp đôi cũng chỉ vì chỉ trích hay sự phản đối của người hâm mộ mà chia tay. Điều đó thật đáng tiếc. Dù trong chuyện tình cảm việc hợp tan là chuyện bình thường nhưng nên để tự bản thân mỗi người cảm nhận thì hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 18-6-2012 10:22:49 | Chỉ xem của tác giả
Hai người bị bắt gặp hẹn hò vào đêm ngày 17.6 tại một công viên ở Gyungido, gần nhà Yoo In Na:

Phía YG cho biết: Chuyện tình yêu là việc cá nhân, YIN tự phát biểu thì tốt hơn, công ty sẽ không can thiệp cũng như không lên tiếng.

Công ty quản lý của JHW Paramount Music: Về việc hai người hẹn hò, công ty cần xác nhận với JHW mới có thể phát biểu lập trường chính thức.

Bình luận

thanks ss :X  Đăng lúc 18-6-2012 11:24 AM
CHÚC PHÚC CHO ANH CHỊ !!!!  Đăng lúc 18-6-2012 10:38 AM
Haha vậy là anh Woo đã qua vòng sát phạt của YG rùi =))))  Đăng lúc 18-6-2012 10:38 AM
Haha...bây giờ công ty quản lý biết nói gì nữa ngoài việc IM LẶNG VÀ CHÚC PHÚC!! :))  Đăng lúc 18-6-2012 10:27 AM
ss đã hơn 30 rồi, có còn bé bỏng j nữa đâu mà YG can thiệp, định cho ngta thành gái già chắc  Đăng lúc 18-6-2012 10:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 18-6-2012 10:25:11 | Chỉ xem của tác giả
Mình đang tự hỏi, ĐÂY CÓ PHẢI CÁCH CÔNG KHAI GIÁN TIẾP???

Lúc đầu cứ nghĩ sẽ là cái hình xa xa, mờ mờ ảo ảo

Cơ mà nó rõ như lày, thời gian hẹn hò thì chắc tầm đêm tới tờ mờ sáng, trên đường vắng tanh vắng ngắt thế kia, chẳng nhẽ bị chộp ảnh mà ko biết???

Hay là bất chấp dư luận đới?

Ui ui, dù sao làng giải trí cũng đã có thêm một cúp bồ. Hy zọng đôi chẻ trong cái ava ngày nào đó cũng sẽ như vậy. :">

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 18-6-2012 10:25:23 | Chỉ xem của tác giả
Thật á!! thật á..sướng quá đi!!
hạnh phúc của 2 anh chị làm mình cũng vui lây..sau bao ngày chờ đợi mà!!
Hy vọng đây ko là ảnh cũ bại báo bây giờ lôi ra sào lại

thì ra 2 anh chị qui ẩn để hẹn hò riêng mà!!
Đầu tuần đã có tin vui rùi, mong là tuần này mình sẽ có may mắn!!
ha ha ha
đang phởn rùi đây!! Sướng điên cuồng!

Bình luận

^^ sướng điên cuồng!  Đăng lúc 18-6-2012 11:24 AM
k fải đâu e ạ^^ an tâm là real r  Đăng lúc 18-6-2012 11:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 18-6-2012 10:30:00 | Chỉ xem của tác giả
akkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk...tin vui tin vui.{:440:}
đọc cái tít cảm giác đầu tiên là sung sướng,thứ 2 là cảm thấy tự hào zì lời tỏ tình của Ji Hyun là ko hề thừa,thứ 3 là nhìn 2 anh chị hạnh phúc mà e cũng hạnh phúc theo
2 người hẹn hò cảm giác y xì như mấy cuộc hẹn hò tro phim ý..nhìn iu quá,nhất là In Na đấy,biểu cảm hạnh phúc gê chưa,2 anh chị làm j mà cười toe téc thế
đấy nhé,chị Na ứ phát biểu j thì hành động như thế này thì còn quá hơn câu trả lời,thế thì fan của In Na nói riêng cũng phần nào bớt lo cho chị mà anh Woo cũng đỡ bị ném đá nhen {:438:}
nói túm lại là giờ đang tro tính trạng bấn loạn hết biết nói chi,thui thì WooNa cứ thế phát huy nha cho dân tình bấn thêm nữa nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 18-6-2012 10:31:25 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi
ước mún của Bông na shipper thành sự thật rùi nhá
chúc mừng
2 anh chị quá đẹp đôi
chờ anh đi nghĩa vụ về rùi cưới lun ih :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 18-6-2012 10:34:36 | Chỉ xem của tác giả
Mới một tiếng mà bị đạp page kinh khủng T_T. Đọc cái tít thôi là thấy lòng sung sướng, đọc tin thấy lâng lâng, xem xong hình thì...mún hét lên Yeah Yeah~! Mấy nay dù tin tưởng như thấy mọi thứ yên ắng quá lại lo cho anh Ji Huyn Woo, ko biết tình cảm của ảnh liệu có đc đáp trả, nếu ko đc thì khi đi nghĩa vụ chắc đau lắm. Bây giờ thì, ko nghĩ nhiều, chờ ngày anh về và làm tiếp một cú shock nữa...ĐÁM CƯỚI <3 lâu lắm rồi mới có tin vui như thế này, thật sự cảm phục sự dũng cảm của anh, rất rất rất ngưỡng mộ^^ Hạnh phúc anh chị nhé^^~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách