Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1774|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Chang Wook vô tình xác nhận việc nhập ngũ của anh trong khi thảo luận về bộ phim sắp tới của mình

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Trong một cuộc phỏng vấn vào tháng 11 năm ngoái, Ji Chang Wook đã nói về khả năng nhập ngũ. Bây giờ vào ngày 17 tháng Giêng, nam diễn viên lại nhắc tới chủ đề này một lần nữa.

Ji Chang Wook xuất hiện trên chương trình  Naver V Live để quảng bá cho bộ phim sắp tới của mình "Fabricated City."

Trong chương trình, MC Park Kyung Lim đã khen ngợi các cảnh hành động của Ji Chang Wook, chỉ ra rằng các kỹ năng lái xe của anh tốt một cách đáng ngạc nhiên. Sau đó, nam diễn viên nói với cô, "Tôi rất thích lái xe máy của tôi."

Ji Chang Wook cũng kể về những cảnh đáng nhớ của mình, nói: "Có rất nhiều cảnh tôi bị đánh trong phim nhưng tôi nhớ đến một điều này. Tôi đã diễn rất nhiều vai diễn mà tôi đã phải [hành động như] Tôi đánh người khác. Sau khi bị đánh trong bộ phim này, tôi nhận ra rằng cần phải đánh người khác [trong khi diễn xuất] thì tốt hơn nhiều. Tôi thà để cho tâm trí của tôi không thoải mái còn hơn, "và cười.

Park Kyung Lim hỏi, "Liệu có thể mong chờ một bộ phim như ‘xXx: Return of Xander Cage’ ?" Nam diễn viên đã khéo léo tránh trả lời câu hỏi bằng cách nói "Tôi sẽ nhập ngũ sớm thôi", và vô tình khẳng định đây sẽ là dự án phim đầu tiên và cuối cùng trước khi anh nhập ngũ.

Ji Chang Wook cũng đề cập đến việc cảm thấy như thế nào khi diễn một nhân vật thất nghiệp trong phim, và nói đùa, "Tôi đã quen với nó. Tôi thất nghiệp mỗi khi tôi hoàn thành một dự án. Nó không khác tí nào với cuộc sống của tôi. "

"Fabricated City" là một bộ phim tội phạm-hành động xoay quanh một người đàn ông đã bị vu oan thành một kẻ giết người trong ba phút và những người xung quanh cùng anh ấy cố gắng để khám phá sự thật đằng sau sự việc. Nó sẽ được công chiếu tại Hàn Quốc vào tháng Hai.

Cre: soompi
Trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-1-2017 09:57:13 | Chỉ xem của tác giả
Đúng rồi!!! Đây là movie đầu tiên nhưng cũng là movie cuối của JI CHANG WOOK trước khi nhập ngũ mà. Sắp tới, Wook sẽ hoàn tất thêm 1 drama nữa rồi mới đi. Changwook lúc nào cũng chăm chỉ như thế. "Fabricated City" hãy thật thành công nhá!!! Thanks bạn trans!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-1-2017 10:01:17 | Chỉ xem của tác giả
tôi thất nghiệp mỗi khi tôi hoàn thành một dự án
haha anh trả lời hay quá
anh ơi anh đi bộ đội đi xong về đóng film vs gái nhà em nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-1-2017 10:10:41 | Chỉ xem của tác giả
Wook đóng thêm 1 cái drama rồi mới nhập ngũ, đây là PR movie tháng 2 ra rạp thôi hiuhiu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-1-2017 10:16:36 | Chỉ xem của tác giả
Chúc anh nhập ngũ thành công
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 18-1-2017 12:07:58 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ji Chang Wook, Lee Min Ho... Năm nay sao nam Hàn nhập ngũ nhiều quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-1-2017 12:22:31 | Chỉ xem của tác giả
Năm nay sao nam nhập ngũ nhiều vậy ta, tin nhập ngũ và tin hẹn hò cũng nhiều
Mấy zai đi quân mau mau quay về nhá
Cám ơn bạn dịch news

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 18-1-2017 14:03:39 | Chỉ xem của tác giả
Anh đi sớm về sớm
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 18-1-2017 14:22:38 | Chỉ xem của tác giả
"Sau khi bị đánh trong bộ phim này, tôi nhận ra rằng cần phải đánh người khác [trong khi diễn xuất] thì tốt hơn nhiều. Tôi thà để cho tâm trí của tôi không thoải mái còn hơn"
Chắc trong phim bị đánh nhiều lắm nên anh mới có suy nghĩ này
2017 nhiều dv đi nhập ngũ ghê ~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 18-1-2017 14:39:21 | Chỉ xem của tác giả
Ông này biết nói đùa ghê. "Tôi thất nghiệp mỗi khi tôi hoàn thành một dự án". Vậy thì nhận dự án đều đều, liên tục và thường xuyên cho khỏi rơi vào tình trạng thất nghiệp đi anh ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách