Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3613|Trả lời: 25
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Chang Wook và YoonA hài hước trong bức ảnh selfie mới

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Hai diễn viên chính trong bộ phim truyền hình đang rất được mong đợi của tvN ''The K2'' đã cùng nhau lưu lại một bức ảnh vui nhộn và gửi tới người hâm mộ của mình.

Ngày 23 tháng Chín, nam diễn viên Ji Chang Wook đã chia sẻ bức ảnh trên tài khoản Instagram cá nhân của mình (@jichangwook). Bức ảnh chụp lại tạo hình hài hước nhưng vô cùng dễ thương của anh và bạn diễn, nữ ca sỹ - diễn viên Girls' Generation YoonA.

Anh đăng tải bức ảnh kèm dòng caption, ''Chào mọi người. Xin hãy giành thật nhiều tình cảm của bộ phim của chúng tôi, ''The K2''.'' cùng với một loạt hashtags thú vị: '' #nốtchấmkia #làtàinăngcủatui #vừađượcpháthiệnra #YoonA #cũngcónốtchấm #chấmcủatui #sovớiYoonA #tohơnthìphải #buồnbã #quánhiều ''

Trong bức ảnh, hai diễn viên trông thật dễ thương khi đứng cạnh nhau, cùng với một nốt chấm đen nhỏ được họ tự vẽ thêm. Sự thân thiết của cả hai diễn viên, cùng với những lời khen họ giành cho nhau trong buổi họp báo giới thiệu về ''The K2'', khán giả đang rất mong chờ vào ''phản ứng hóa học'' của cặp đôi trai tài gái sắc này.

"The K2" kể về câu chuyện của một vệ sĩ tên là Kim Je Ha (Ji Chang Wook) , được ứng viên tổng thống thuê để bảo vệ người vợ (Song Yoon Ah) và cô con gái bí mật (YoonA) – người sống tách biệt với thế giới bên ngoài.

"The K2" được chắp bút bởi biên kịch Jang Hyuk Rin, biên kịch của nhiều bộ phim truyền hình nổi tiếng như ''Reset'', ''Yongpal''. Đạo diễn bộ phim này sẽ là Kwak Jung Hwan , người đã từng chỉ đạo diễn xuất trong ''Local Hero'' , ''Sang Doo'', ''Let's Go To School'', ''Chuno''.

Hôm nay, ngày 23 tháng Chín, tập đầu tiên của ''The K2'' đã được phát sóng trên đài cáp tvN lúc 8 giờ tối theo giờ Hàn Quốc. Cùng chờ đón những phản hồi của khán giả truyền hình về tập phim đầu tiên này và tiếp tục ủng hộ cho các diễn viên trong phim!

Source: soompi.com
Trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-9-2016 23:12:10 | Chỉ xem của tác giả
sofa
hai anh chị dễ thương quá trời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-9-2016 23:20:47 | Chỉ xem của tác giả
HaHa ! Hai bạn trẻ dễ thương quá
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-9-2016 23:41:21 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi hai anh chị dễ thương quá đi mất
hôm nay là chiếu phim rồi ngóng quá ngóng quá
mong là phim thành công ^^
tks bạn trans tin ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-9-2016 00:25:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong phim. Nói chung mạch phim nhanh, khá lôi cuốn bởi cảnh hành động của Chang Wook nhưng diễn xuất của Yoona thì thật sự là em vẫn chưa nhấm hết được độ tinh hoa đó. Gạch đá bao nhiêu em xin nhận hết. Ai xem cũng cmt cổ diễn hay mỗi em là... Nên thôi em chờ tập sau của chị ý vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-9-2016 08:05:34 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vẫn để dành xem hai tập luôn thể. Ko biết rating thế nào nhưng thấy bình luận cũng tốt lắm. Vì anh Chang Wook nên chắc chắn sẽ theo phim đến cùng. Còn chị Yoon A quả thực là ngay từ đầu đã ko đặt nhiều hi vọng nên chắc sẽ xem phim thoải mái hơn. Được cái giai xinh gái đẹp đứng cạnh nhau đẹp đôi quá. Mong là chemistry nhiều tung tóe vào. Thanh you.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-9-2016 08:25:16 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là lầy lội thật, bình thường người ta seo phi thật tình tứ để PR phim, hai ông bà đúng là chơi lầy
Lầy đến nối dấu tag cũng tag đúng cái nốt ruồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-9-2016 09:10:02 | Chỉ xem của tác giả
Hai anh chệ cute quên sầu luôn đó
Đã coi xong tập 1 The K2 tối qua, phải nói là daebak luôn. Đỉnh nhất các pha uýnh nhau của anh Wook. Yoong diễn xuất cũng đã tốt hơn rất nhiều rồi. Hóng tập sau quá đii
Thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-9-2016 09:45:31 | Chỉ xem của tác giả
Hai trẻ cưng quá Selfie làm xấu mà sao vẫn cute thế
Hóng The K2 của 2 bạn, xem Wookie hành động đấm đá mãn nhãn cỡ nào
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-9-2016 10:10:23 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn dịch tin nha, nhìn đôi trẻ thấy dễ thương và lầy lội quá, chúc bộ phim sẽ đại thành công, hi vọng sẽ thấy nhiều phản ứng hoá học của cặp trai xinh gái xinh này ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách