Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 749|Trả lời: 13
Thu gọn cột thông tin

Ji Chang Wook và Nam Ji Hyun có một cuộc hẹn hò vui vẻ trong những bức ảnh tĩnh của của 'Suspicious Partner'

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-6-2017 23:12:20 | Xem tất |Chế độ đọc

Vào ngày 27 tháng 6, SBS đã phát hành các cảnh quay của cặp đôi chính trong "Suspicious Partner" hạnh phúc trong một ngày hẹn hò, cũng như Ji Chang Wook đau khổ, gây ra sự tò mò về số phận của tình yêu của anh ấy.

Trong tập trước của "Suspicious Partner", Ji Wook (Ji Chang Wook) và Bong Hee (Nam Ji Hyun) thú nhận tình yêu của họ dành cho nhau và trải qua một đêm cùng nhau.

Sáng hôm sau, bức ảnh bên cạnh giường của Bong Hee đã thu hút Ji Wook. Anh bị sốc khi phát hiện ra rằng cha của Bong Hee là kẻ đã giết cha mẹ anh ta. Bất chấp sự bối rối của mình, Ji Wook mỉm cười với Bong Hee khi cô thức dậy.

Cả hai đi hẹn hò như thể không có gì khác với bình thường. Các ảnh tĩnh cho thấy cặp đôi ăn kem, và Ji Wook uống nước ép rau quả mà Bong Hee đã làm cho anh ấy.

Một bức ảnh khác cho thấy Ji Wook đau khổ trong giấc ngủ của mình. Mặc dù Ji Wook dường như hạnh phúc khi được ở bên cạnh Bong Hee, nhưng rõ ràng anh ấy đang phải chịu đựng sự che giấu của mình.

Anh sẽ đưa ra quyết định gì về mối quan hệ của mình với Bong Hee?

Source: Soompi
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Victoria119 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-6-2017 06:09:25 | Xem tất
Mong là bộ phim sẽ giải đáp ch của 2 nhà êm thấm chứ đừng ngược LS No nữa, ng đã dễ bị tổn thương rồi mới tìm đc tềnh iu thì lòi ra zụ này hiz hiz tội Wook quá. Chỉ mong đôi chẻ cứ tung tăng như mấy bức hình ở trên thui

Thanks bạn dịch!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-6-2017 08:51:04 | Xem tất
Rồi mọi chuyện cũng sớm giải quyết thôi, mình nghĩ đó chỉ là hiểu lầm, sau khi làm sáng tỏ thì Wook và Hee lại vui vẻ hạnh phúc, bên nhau, thanks bạn trans tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-6-2017 09:16:52 | Xem tất
kiểu gì cũng phai nguoc nhau vài tập rồi mới có hanh phuc tron vẹn duoc .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-6-2017 09:27:33 | Xem tất
chắc sẽ phải ngược nhau chút ít rồi cuối phim kết thúc sẽ quay lại với nhau
phim cũng sắp đi đến hồi kết rồi
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-6-2017 09:58:01 | Xem tất
Ngược 2 tập tuần này thôi, 2 tập tuần tới giải quyết vụ HS , 2 tập cuối Happy Ending
Cái này tớ đi bốc quẻ rồi . Chuẩn đấy
Cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-6-2017 10:18:26 | Xem tất
Hai người đep đôi dã man luôn ý nha
PHim hay cực luôn
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-6-2017 11:13:51 Từ di động | Xem tất
Hồi đó anh bé xíu sao nhớ đk khuôn mặt hung thủ đúng là phim, xin đừng ngược bông nhà e nhé, con bé quá dễ thương mà khóc chắc e cũng khóc theo con bé mất huhu, chỉ mong các tập cuối sẽ có đám cưới, có những đứa bé giống tính cách của bông thì vui biết mấy

Bình luận

Do lão DA nhồi vào đầu W bằng cách cho xem ảnh bố BH mà. Shock nên ám ảnh luôn.  Đăng lúc 28-6-2017 07:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-6-2017 13:19:44 | Xem tất
Kiểu gì anh cũng bị ngược mà ( Qua những giây phút ngược sẽ là giây phút hạnh phúc mọi ng hãy nghĩ thế (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-6-2017 13:46:03 | Xem tất
2 người nhìn đẹp đôi quá
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách