Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1155|Trả lời: 10
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Chang Wook và Nam Ji Hyun biểu diễn điệu nhảy hài hước trước công chúng để quảng bá "Suspicious Partner"

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ji Chang Wook và Nam Ji Hyun đã tới các đường phố để quảng bá cho bộ phim truyền hình thứ 4 - thứ 5 "Suspicious Partner" của họ.

Vào ngày 12 tháng 4, các diễn viên của "Suspicious Partner" trong trang phục màu hồng, đen và xanh xuất hiện giữa trung tâm Seoul.

Nhái lại cuộc bầu cử tổng thống sắp tới tại Hàn Quốc, sẽ diễn ra vào ngày 9 tháng 5, Ji Chang Wook đã phát biểu trước công chúng và quảng bá cho bộ phim truyền hình mới của mình, "Lượt xem của bạn sẽ làm thay đổi bộ phim. Bộ phim hài lãng mạn, lên sóng ngày 10 tháng 5, sẽ làm ngàn trái tim rung động. Lịch sử Hàn Quốc sẽ thay đổi và bộ phim mới 'Suspicious Partner' cũng sẽ bắt đầu."

Khi Nam Ji Hyun và Choi Tae Joon bắt đầu nhảy múa, Ji Chang Wook nói với những người xem, "Xin hãy đón xem buổi phát sóng đầu tiên" và tham gia vào điệu nhảy.

Sự kiện này diễn ra hơn 4 tiếng đồng hồ, và người qua đường có thể chụp ảnh và biết thông tin về bộ phim.

Đạo diễn của bộ phim khẳng định, "Chúng tôi đã luyện tập hàng tiếng đồng hồ để ghi lại bài phát biểu và điệu nhảy, và nó tiếp cho chúng tôi nhiều năng lượng hơn khi mọi người thích thú với nó. Xin hãy đón xem một video vô cùng thú vị và bất ngờ sẽ được ra mắt sớm của điệu nhảy này."

Bộ phim "Suspicious Partner" có nội dung về một công tố viên tên No Jin Wook (Ji Chang Wook) và một luật sư lạc quan Eun Bong Hee (Nam Ji Hyun), bắt đầu trở nên gần gũi khi họ cùng nhau giải quyết các vụ án. Phim sẽ lên sóng tập đầu tiên vào ngày 10 tháng 5.

Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-4-2017 20:12:26 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn như phim hài luôn, ko thấy sang chảnh tí nào hết Wook ạ
Chắc định để lại trong lòng fan một dấu ấn khó phai trước khi nhập ngũ đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-4-2017 20:20:14 | Chỉ xem của tác giả
thôi đóng phim hài cho cười chút xíu, phim trước khóc hết nước mắt rồi thì phải!
Cố lên nhé, mình sẽ coi phim hài cười cùng em trai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-4-2017 21:07:35 | Chỉ xem của tác giả
Hẳn là thắt nơ hường cơ đấy, chết mất thôi anh ơi.
Nhìn kiểu quảng bá này nó cứ lố lố thế nào ấy nhỉ, không biết phim sẽ như thế nào đây, phim có nói về công tố viên phá án các thứ mà nhìn sao chẳng có tí liên quan gì thế này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 18-4-2017 21:13:57 | Chỉ xem của tác giả
Phải đóng phim có không khí vui vẻ như này thì khi chia tay Wook mới đỡ đau lòng
Nhìn đoàn phim thấy vui vẻ, hăng hái hẳn lên
Wook thì mất luôn khí chất cool ngầu của các phim trước
P/s: cách quảng bá phim làm nhớ lại bộ City Hall ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-4-2017 07:32:10 | Chỉ xem của tác giả
Không khí vui tươi quá, chúc film thành công nhé
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-4-2017 08:40:03 | Chỉ xem của tác giả
Nơ hường thấy buồn cười quá Wook ơi, xem hình ảnh này còn ai tin anh là nam thần hành động nữa, cách quảng bá phim cũng thật đặc biệt. Không khí vui tươi nên hi vọng bộ phim sẽ mang đến cho mọi người cảm giác nhẹ nhàng, thư giãn khi xem. Rất mong phim thành công, và sẽ để lại dấu ấn sâu sắc trước khi Wookie nhập ngũ. Trước giờ anh toàn đóng vai cool ngầu các kiểu nay chuyển sang đóng hài nên rất háo hức, mong chờ ngày phim lên sóng. Chúc Ji Chang Wook oppa thật thành công, thanks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-4-2017 08:55:33 | Chỉ xem của tác giả
xem teaser thôi mà da thấy có mùi hài hước lắm rồi day , chờ xem bộ phim hài langx mạn dau tiên cua Wook chứ truoc giờ cậu toàn đóng nhung phim tâm lý nặng nề không à.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-4-2017 09:39:39 | Chỉ xem của tác giả
Nam Ji Hyun xinh quá. Bộ phim này hình như là hài lãng mạn thì phải, lần này Wook không phải đóng phim hành động nữa rồi mà 2 phim của Wook vừa rồi đóng mình toàn bỏ dở vì nữ chính, không thể xem nổi. Nam Ji Hyun mình cũng rất thích, kịch bản hài lãng mạn tuyệt vời nữa. Đợi phim~~~
Thanks b đưa tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-4-2017 10:10:47 | Chỉ xem của tác giả
NHìn poster đã thấy hài roài
Hóng phim quá đi mất
Tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao