Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8212|Trả lời: 115
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Chang Wook trên tạp chí FACE của Trung Quốc số 422

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Ji Chang Wook đã có chuyến thăm Hong Kong vào tuần trước để chuẩn bị cho fanmeeting đầu tiên của mình với người hâm mộ Trung Quốc và đã có một sự kiện nhỏ tại đây. Trong suốt những ngày anh ấy ở Hong Kong, Ji Chang Wook đã có cuộc phỏng vấn độc quyền với tạp chí FACE

Ji Chang Wook người hiện đang độc thân đã tiết lộ mẫu người lí tưởng của mình tại đây. Trong số nhiều diễn viên nữ anh đã từng hợp tác trước đây ai là người để lại ấn tượng nhất với anh ấy. Tất cả điều đó cùng với nụ cười của " Đấng cứu thế " sẽ được tiết lộ ngay sau đây.

Q: Bạn đã hôn Kang Ha Neul khi đóng cùng anh ấy trong vở nhạc kich " Thrill Me " vào năm 2010. Vậy nếu bạn đóng vai trong một bộ phim đồng tình với nhiều cảnh thân mật như vậy, bạn có sẵn lòng chấp nhận không?
- Nếu là một dự án hay vai diễn có sức lôi cuốn tôi với vai trò một diễn viên thì chẳng có vấn đề gì mà tôi không tham gia diễn xuất cả.

Q: Trong số các diễn viên nữ bạn đã từng hợp tác, ai là người để lại ấn tượng sâu sắc nhất với bạn? Có diễn viên nữ nào bạn muốn được đóng cùng trong tương lại không? Và vì sao thế?
- Thực ra có nhiều diễn viên nữ mà tôi đã từng hợp tác trong các dự án phim trước đó và tôi thích tất cả. Nhưng nếu tôi nói ra ngoài chuyện về công việc, chắc là có chị Ha Ji Won và Park Min Young. Cả hai người đều rất vui tính, họ thích cười và làm chúng tôi đôi lúc bị NG khi quay phim bởi chúng tôi không thể nhịn cười được. Chúng tôi luôn hạnh phúc và tận hưởng khoảnh khắc ấy khi chúng tôi quay phim mệt mỏi, và tôi cảm thấy rất vinh dự khi được làm việc cùng họ. Có nhiều diễn viên lắm nhưng không quan trọng là đóng cùng ai, với ai tôi cũng sẽ tận hưởng điều ấy.

Q: Mẫu người lí tưởng của bạn là gì? Độ tuổi nào bạn sẽ kết hôn?
- Tôi thích những cô gái vui vẻ, và cũng thích những người có thể bên cạnh thoải mái nói chuyện hợp với tôi. Thực ra thì tôi không nghĩ nhiều tới chuyện kết hôn đâu, tôi cũng không để tâm là độ tuổi nào mình phải kết hôn. Tôi nghĩ mọi thứ diễn ra cứ để nó diễn ra một cách tự nhiên.

Q: Bạn có nickname là "gangster shoulders” ( chỉ những chàng trai có bờ vai rộng và đẹp ) . Vậy bạn dành bao nhiêu thời gian mỗi ngày để tập luyện cơ thể vậy? Bạn ăn kiêng như thế nào?
- Thực ra tôi rất thích ăn, và tôi ăn cực nhiều.. Tôi cũng có tập và yêu bóng đá lẫn bóng rổ. Tôi sẽ chạy và nhảy nhiều khi tôi chơi những môn thể thao đó và kết thúc như thường lệ là những bài tập bổ trợ. Tôi không để ý là mình tập bao nhiêu tiếng mỗi ngày nữa. Tôi sẽ tập khi tôi thích tập và sau đó lại ăn trở lại sau khi tập ( cười )

Q: Mục tiêu trong 10 năm tới của bạn là gì ?
- Tôi hi vọng mình có thể đóng được nhiều dự án phim hay hơn và có thể làm việc hòa đồng với các diễn viên khác và staff để cùng nhau tạo nên những kỉ niệm đẹp.

Credit: Translated from Cantonese to English by Gabby@JCWkitchen
Source: http://hk.face.nextmedia.com/article/422/17574513
Vtrans: [email protected]

Một khi đã trả lời thì cấm có cho ai tí hint nào vì toàn trả lời y hệt trc, được cái ăn là giỏi )

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
ritaruby2009 + 5 Bài viết hữu ích
zun.vn + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-6-2015 08:24:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Bạn Wook này body đẹp kinh luôn... Chuẩn 6 múi... Hottttttt ghê nơi
Từ khi xem xong Happy Camp của ảnh xong mê luôn rồi Cute kinh khủng...
Thanks for news...

Bình luận

người tong teo mãi đến Healer mới múi chút đó =))  Đăng lúc 26-6-2015 08:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-6-2015 08:27:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Ji Chang Wook vừa đẹp trai body lại chuẩn đóng phim lại hay
Đúng kiểu hoàn hảo luôn ấy
Xem healer bị cuồng kinh khủng, JCW với PMY quá đẹp đôi
Thanks b dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-6-2015 08:36:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

sáng ra đã tốn 1 lương máu đáng kể
anh hy vọng đóng nhiều dự án phim
fan còn mong ngóng gấp bội phần
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-6-2015 08:39:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

toàn được hỏi về người yêu và hình mẫu lí tưởng thôi nhỉ trả lời cũng thiệt ba chấm, cái vấn đề muôn thuở hôn bạn Kang lại đc moi ra   
thích những ng có thể hình như bạn Wook á, ko quá đô cũng ko quá thư sinh, đừng ú lên hay gầy đi nha, cứ thế này là đẹp nhất đó
thanks em dịch new   đại gia đại gia

Bình luận

k xù đâu k cần phải cap =))))))))  Đăng lúc 26-6-2015 09:15 AM
uầy, nhớ đấy nhá, cap hình lại =))))))))  Đăng lúc 26-6-2015 08:49 AM
chị cần khi nào có news hay e sẽ làm đại gia hầu bao 1 lần =)))))))))))))  Đăng lúc 26-6-2015 08:44 AM
=))))) đúng là chả mấy khi thật * suy nghĩ của mấy bợn đại gia*  Đăng lúc 26-6-2015 08:44 AM
chả mấy khi mạnh tay tâng gà mình chút haha  Đăng lúc 26-6-2015 08:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-6-2015 08:40:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

một vẻ đẹp hút hồn, lôi cuốn và không kém phần manly
trời ơi thật là ghen tỵ quá đi mà
dạo này tần xuất phủ sóng của anh có vẻ tăng cấp rất nhanh đó nha
anh ơi sang VN để tụi em ngắm có được ko?
chúc anh ngày càng thành công

Bình luận

hix.vậy đành phải đợi anh vài năm nữa thôi. vốn chờ đợi là hạnh phúc mà.  Đăng lúc 26-6-2015 09:48 AM
muốn sang cũng phải 2 năm nữa nhập ngũ xong chứ h mình nghĩ J full lịch rồi :(  Đăng lúc 26-6-2015 08:41 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-6-2015 08:52:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Đọc nhiều bài phỏng vấn của Wook rồi, cách trả lời rất mộc mạc và đơn giản.
Hầu như lần nào cũng tận hưởng niềm vui qua công việc, con người lạc quan.
Wook thay đổi nhiều so với trước đây, nhìn lại mấy MV mà lão đóng với Tara ốm tong teo .
Cũng sắp đến sinh nhật rồi nhỉ, sắp tạm biệt tuổi đôi mươi, năm sau là qua hàng ba rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-6-2015 08:55:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Ờ, cứ hỏi lại câu cũ thì ta lại trả lời như cũ. Không có phát ngôn nào gọi là "gây sốc".

Nhưng mà cái ý tưởng về một bộ phim đồng tính nam nghe có vẻ hấp dẫn đấy. Dân tình không biết sẽ thế nào? Tức đỏ mắt hay sung sướng đây...

Cái hình cuối sao mà màu nó chỉnh lạ thế... giảm bớt độ lung linh đi à?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-6-2015 09:01:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Diễn xuất của Ji Chang Wook ngày càng chắc và sắc bén.
Chứng tỏ sự nỗ lực không ngừng và đam mê diễn xuất cộng với tài năng không thể phủ nhận.
Thích diễn xuất của Ji Chang Wook từ hồi "Năm ngón tay" ...
Thật cám ơn Ji Chang Wook đã luôn làm việc không ngừng...
Để chúng ta luôn dõi theo và ủng hộ vô điều kiện.

Thanks bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-6-2015 09:06:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +7

Từ hồi Hoàng hậu Ki mong anh đóng lại phim, nhưng phim "Healer" mình coi không nổi
Diễn xuất khỏi bàn rồi, rất ấn tượng với vai anh trong Hoàng Hậu Ki
Thanks bạn dịch tin, bạn ơi chỉ được up 2 hình thôi, các hình còn lại phải để trong spo

Bình luận

hiuhiu, xin lỗi nha, mình sơ ý quá, tự tiện xưng hô quá T^T Healer mình cũng đâu thích nam thứ đâu nhưng mà Wook đóng cũng được mà ^^  Đăng lúc 26-6-2015 07:15 PM
rờ vào avatar trước khi xưng hô để xác định giới tính bạn ơi ><  Đăng lúc 26-6-2015 07:11 PM
ý mình là không hợp với phim đó, ghét nam thứ quá  Đăng lúc 26-6-2015 07:10 PM
coi không nổi là sao vậy chị, mình không hiểu lắm.. :3  Đăng lúc 26-6-2015 07:08 PM
bắt buộc phải để trong thẻ ẩn spo  Đăng lúc 26-6-2015 10:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách