Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4912|Trả lời: 91
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Chang Wook trên tạp chí Elle Men Hong Kong

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Theo chân anh đến Hong Kong để dự fanmeeting tuần trước , Ji Chang Wook trở thành đại diện cho số báo tháng 7 của tạp chí Elle Men Hong Kong
Dưới đây là chi tiết về tạp chí này ( Buổi chụp hình và phỏng vấn thực ra đã làm từ tháng 3.2015 )

Có rất nhiều nam thần tại Hàn Quốc. Kim Soo Hyun, Lee Min Ho đã tổ chức fanmeeting thời gian trước đây, trở thành hình mẫu lý tưởng của nhiều phụ nữ. Nhưng, một vị nam thần mới xuất hiện tạo nên làn sóng mởi của mọi độ tuổi. Bị kẹt trong làn sóng mạnh mẽ ấy, đồng nghiệp giống như kẻ thù, và một người cần phải biết làm thế nào để thực hiện tốt trong một bộ phim truyền hình Hàn Quốc. 28 tuổi, Ji Chang Wook, đã đạt được thành công rất phổ biến tại Hàn Quốc và Trung Quốc với bộ phim truyền hình "Healer" năm ngoái, và được gọi là "Healing Man". Thậm chí còn cho phép anh vượt qua G-Dragon, người đã ở vị trí thứ 9, với 300 phiếu bầu trong "Asia Top 10 Gods Men" - cuộc thăm dò của một trang web Trung Quốc tổ chức.

" Tôi chắc chắn rằng một khi tôi bắt đầu hẹn hò, tôi sẽ cống hiến hết bản thân mình hoàn toàn không có bất cứ điều gì giữ lại; Tôi sẽ là một người bạn trai biết nghe lời bạn gái - 100%. "

"Tôi nghĩ rằng  rất khó để hình thành trong suy nghĩ một hình mẫu lý tưởng chỉ dựa vào hình dáng bên ngoài . Điều quan trọng nhất là việc có thể phù hợp với tính cách của tôi, có thể hiểu nhau, và đó sẽ là một phần thưởng tuyệt vời nếu có sự được quan tâm. Nếu tôi bắt đầu (một mối quan hệ) chỉ vì tôi nghĩ rằng ngoại hình của mình đạt tiêu chuẩn và  đúng theo nhân vật của mình thủ vai, chắc hẳn sẽ rất mệt mỏi cho tới khi kết thúc. "

"Tôi thường phải ăn 6 bữa một ngày. Các bữa ăn là không thường xuyên lắm bởi quá trình quay phim, và tôi thực sự cảm thấy rất khủng khiếp ; nhịn đói thực sự là quá khó khăn đối với tôi. Mọi người nghĩ rằng tôi sẽ không đủ chất  dù tôi có ăn bao nhiêu, nhưng sự thật là hoàn toàn trái ngược. Có lần tôi đã cố gắng tăng 5kg trong một tuần. Nhưng tôi cũng là dạng người có thể gầy đi rất nhanh nếu tôi muốn, do đó tất cả mọi người nghĩ rằng tôi luôn luôn duy trì một con số lý tưởng. "

Một đoạn video cũng đã được phát hành, anh ấy ở buổi chụp ảnh cùng với một cuộc phỏng vấn ngắn.

Số tháng 7 tạp chí Elle Men Hồng Kông đã có sẵn để mua hàng tại quầy báo ở Hồng Kông và các trang web mua sắm trực tuyến của Trung Quốc như Taobao.
* Thuật ngữ "nam thần" thường được sử dụng bởi các báo chí Trung Quốc để mô tả một người đàn ông đẹp trai. Xin đừng quá quan ngại về từ ấy
Tạp chí trích dịch từ tiếng Trung sang tiếng Anh.

Source: Elle HK
Engsub: JCWkitchen
Vtrans: [email protected]

PS: Đây là 1 trong những PJ mình làm cho SN của JCW nên set new thưởng, mong mod chấp thuận ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-6-2015 12:26:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

anh đẹp long lanh trên tạp chí
để có được ngày hôm nay anh đã trải qua biết bao khó khăn, vất vả
và điều đó đã được trả công bằng thành công của anh ngày hôm nay
hj.oppa fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-6-2015 12:31:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Một người bạn trai nghe lời bạn gái 100%. hic~~ ai mà sướng quá vậy
Công việc quay phim bận rộn mà, có khi phải ăn cấp tốc cho kịp lịch trình mà vẫn phải đảm bảo sức khỏe. Mình thì có khi chán nên không muốn ăn, hoặc trời nóng quá cũng ko muốn ăn Thế nên cả năm nay rồi có tăng được cân nào đâu, những người dễ tăng dễ giảm thích thật đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-6-2015 13:02:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Khuôn mặt sáng - diễn xuất tốt là những gì biết về Ji Chang Wook
Dù không xem hết các phim Chang Wook đã đóng nhưng vai diễn luôn để lại ấn tượng tốt.
Mà xem phỏng vấn thấy nghe lời bạn gái tuyệt đối như vậy - là ai mà sướng quá nhỉ ?
Chúc cho Chang Wook tìm thấy 1 nửa tuyệt vòi đúng như mong muốn nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-6-2015 13:08:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Bạn chủ thớt đúng là fan ruột của Ji Chang Wook rồi, dạo này cứ thấy tin nào của Ji Chang Wook là thấy ngay tên của bạn. Cám ơn bạn nhé nhờ vậy mà có thể biết được thêm nhiều thông tin về JCW hơn.

Những news này hình như là sau khi kết thúc phim Healer thì phải vì thấy trong news hay nhắc đến tên của phim. Nói thật là trước giờ từng xem Wook đóng nhiều phim nhưng mà hình ảnh của cậu ấy trong Healer là mạnh mẽ nhất, nam tính nhất và cũng đẹp trai nhất. Vừa xem mấy phút đầu đã thích mê luôn rồi. Đã vậy trong đó còn luôn luôn biến đổi qua lại 2 vai lúc thì ngố ngố, hiền lành dễ thương còn lúc thì mạnh mẽ, vững chãi gì đâu luôn đó. Nếu trong Hoàng Hậu Ki thích nhân vật vua Ta Hwan chung tình thì trong Healer lại thích một Jung Woo mạnh mẽ.

Trong phim là vậy còn ngoài đời thì chàng diễn viên này cũng khá khôn khéo khi nói rằng một khi đã yêu thì là một người bạn trai chỉ biết đến bạn gái và nghe lời bạn gái 100%. Mặc dù bây giờ thì nói rằng vẫn chưa có ý định kết hôn hay hẹn hò nhỉ. Kiểu này làm sao mà các fan nữ không yêu thích cậu ấy cho được. Mẫu bạn trai lí tưởng cho mọi phụ nữ và hơn nữa còn là chậu chưa có bông nữa chứ. Bây giờ thì sức quyến rũ của JCW đã lan đến Trung Quốc rồi. Qua Trung Quốc là đã nâng cấp lên nam thần luôn rồi.

Bình luận

bị J ám hết cỡ đó :)) b có thể xem thêm tại insta của mình sẽ thấy còn điên đảo hơn nhiều :))  Đăng lúc 29-6-2015 01:12 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
MyCoi + 2 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-6-2015 13:11:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Dạo này nhiều tin bài về hoạt động của anh quá đi
xem ra anh ý rất tích cực tha gia các dự án khác nhau
Sự phổ biến của anh cũng tăng theo rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 29-6-2015 13:50:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Đăng nhập Kites chỉ để comment tin này.
Em My chịu khó dịch tin ghê, Ji Chang Wook đúng là giờ khác rồi. Đợt trước cũng xem EK nhưng chỉ đến Healer mới thích bạn ấy thực sự. Vì có lẽ thấyJi ở EK hơi quá (cách thể hiện nhân vật ấy), nhưng Healer thì chết đừ đừ lun.
Nếu nhìn ở Hàn Quốc ở lứa tuổi của Ji, thì mình thấy Ji có khả năng biến hóa vào các nhân vật nhất, chúc Ji ngày càng có nhiều tác phẩm hay

Bình luận

tất cả những gì em có thể làm là đó thôi, 1 trong so project e làm cho JCW đó c  Đăng lúc 29-6-2015 02:47 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-6-2015 13:53:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Chưa bao giờ mà news về JCW lại nhiều và chất lượng như bây giờ.
Đọc xong, hiểu hơn về JCW, thấy gần gũi hơn.
Hy vọng Chang Wook lại sắp có dự án mới.

Thanks for trans news

Bình luận

cảm ơn nha :3  Đăng lúc 29-6-2015 02:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 29-6-2015 13:55:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

Chàng trai này là ai mà sao khiến trái tim FG chúng ta điên đảo thế, biệt danh " Healing Man" quá thật không sai - phải nói là rất chính xác, không biết mọi người thế nào chứ càng ngày càng đặc biệt thích cái bạn trai này luôn, vừa  diễn xuất tuyệt vời, tính cách rất hay lại còn quá đẹp trai nữa,...lần đầu tiên có 1 nam diễn viên Hàn quốc khiến mình đu live để xem phim & lót dép hóng từng tập phim & phải gục ngã trước diễn xuất như vậy, cái phim Healer đã làm cho mình phài chết đứ đừ với cả Healing couple mất rồi.
Xem cái MF HK thì ôi thôi quá hay, bài hát nào cũng hay & có ý nghĩa hết, tuyệt lắm !
Cám ơn bạn My đã trans nha !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 29-6-2015 14:01:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +3

JCW trên tạp chí này đẹp trai kiểu cute quá haha
Đọc xong cảm thấy hiểu hơn về anh ý, trước không biết anh này nhiều, nhưng dạo gần đây có nhiều news về ảnh quá, xem healer cũng kết luôn
Thanks b dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách