Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MyCoi
Thu gọn cột thông tin

Ji Chang Wook trả lời phỏng vấn với tạp chí Grazia số tháng 9/2015

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 10-10-2015 22:55:17 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Bạn trai này nổi tiếng như cồn nhỉ, trông bạn chụp ảnh tạp chí đẹp quá. Trông rất quyến rũ.
chúc bạn càng ngày càng nổi tiếng nữa nhé.
cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2015 23:12:34 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Đầu tiên là cám ơn bạn chủ thớt vì tình yêu với người ta mà bài dịch lúc nào cũng dài, chi tiết , cực kỳ súc tích.

Tôi nghĩ mình rất bình thường. Nhưng tôi nghĩ rằng điều tự nó là màu sắc của riêng tôi.

Bài  phỏng vấn trả lời quay đi quay lại cũng những vấn đề đã hỏi - nhưng  câu này này thì lần đâu tiên minh đọc thấy , dù bài nào cũng đọc rất chậm và kỹ. Và mình thích câu này nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2015 23:12:55 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Bao lâu rồi mới có tin của zai đẹp
Nhớ hồi sáng ngồi coi cái vid của chàng hôm off fan, chiều fan lắm nhá, ôm rồi chụp ảnh xong còn đeo dây chuyền cho chị ấy nữa
ngồi coi vid mà tin cũng bắn tung tóe ý
tị vãi ra
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2015 00:18:46 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Biết Ji Chang Wook từ fjm cười lên Dong Hae, mê luôn đến khi đóng Five fingers phản diện mà ko ghét đc, bị thích cái nụ cười của ảnh
Cơ mà ngoài đời thì lại khá hiền, rụt rè rồi ngây ngô khi tham gia RM

Cảm ơn b dịch tin =) Hóng nhiều tin về JCW hơn và hơn hết là hóng fjm mới =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2015 00:19:21 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Về Việt Nam đi chàng ((
tại sao cứ Trung QUốc Trung Quốc hoài vậy :
hừm hừm hừm (( phát hờn lên ấy >///<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2015 00:49:44 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Không hâm mộ anh nhưng đọc xong bài viết cảm thấy hiểu và quý anh hơn . Mong sớm gặp anh trong các dự án phim sắp tới. Cảm ơn bạn dịch bài!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2015 07:41:26 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Hóa ra bạn ý đã từng tham gia running man rồi à. Giờ mới biết bạn ý từng đóng nhạc kịch. Cái món này cũng khó nhằn phết chứ đùa đâu.
Thích bạn ý ở sự khiêm tốn, nghĩ gì nói nấy.
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2015 07:41:44 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

bài phỏng vấn dài, thanks bạn đã bỏ nhiều công sức và thời gian dịch nhé. mình rất ấn tượng tính cách của anh này nhé, nhìn mặt vậy mà trả lời thẳng tuồn tuột, cute hết sức
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2015 08:11:23 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Xem ra rất có khả năng trong tương lai gần anh cũng sẽ giống như nhiều halluy trước là lấn sân sang điện ảnh Trung Quốc để tăng thêm sức ảnh hưởng! Cả hai phim làm nên tên tổi của anh là EK với Haeler đều rất được thị trường lớn này đón nhận mà. Chúc mừng cho mọi thành tựu của oppa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2015 09:31:12 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

"Bình thường cũng là một màu  sắc riêng" đúng rồi đó anh ơi ~ không cần phải tự tạo hình tượng cho mình để luôn phải khổ cực giữ gìn nữa. Đơn giản là làm hết mình, thể hiện hết mình trong diễn xuất là được rồi ạ.
Vì nụ cười  tự nhiên ngàn tấm hình như 1 của anh, vì bờ vai rộng, vì đôi bàn tay to là những thứ ko cần phải thay đổi mà >< quá đẹp anh ơi ><

nhìn mấy hình chụp này luôn chỉ có 1 suy nghĩ, sau này anh có già đi thì cũng chỉ có đẹp hơn từng chút một thôi. tư thế, ánh mắt, góc mặt này nhìn cỡ nào cũng đẹp, có già đi thì những nếp nhăn ấy sẽ chỉ làm nam tính và sắc sảo mà thôi.
đóng phim mau mau anh ơi ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách