Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MyCoi
Thu gọn cột thông tin

Trò chuyện cùng Ji Chang Wook trên tạp chí Nhật Bản Hallyu Pia - phần 3: Ca hát

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 25-8-2015 17:08:02 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Anh ý hát cũng hay lắm nè, lại còn hay hát nữa ... yêu ca hát thế kia mà mỗi tội cứ hay quên lời )

Không biết có phải là hay quên lời không nữa ... nhưng sự thật là anh ấy đã quên lời ... thấy quê độ nhìn cũng tội mà thôi cũng kệ ... dù sao thì vẫn dễ thương chán <3

Nói chung rất yêu phong cách diễn xuất cũng như giọng hát của anh ... còn đẹp trai nữa ... trai đẹp hẳn là khoái rồi nên ko cần bàn Nhưng tài năng mới là thứ quyết định để giữ chân một ai đó

Mong anh Wook sẽ có nhiều may mắn và thành công hơn nữa trên con đường anh muốn và đang đi Hóng những dự án tiếp theo của anh

Thanks thớt dịch tin!!!

Bình luận

ko có gì đâu ahaa  Đăng lúc 25-8-2015 05:38 PM
úi, thật vậy hả? lỡ hiểu lầm a Wook rồi ... có lỗi ghê :( dù sao cũng cảm ơn bạn nhé :)  Đăng lúc 25-8-2015 05:15 PM
trời ơi quên lời bài tiếng Tàu thôi còn lại nhớ hết mà :))  Đăng lúc 25-8-2015 05:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2015 17:21:14 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

cậu bé này dễ thương ghê ta, "tôi cảm tưởng như mình đã ra album rồi..."
mình chưa coi phim cậu ấy đóng nhưng độ hot của cậu thì lúc gần đấy tăng cao quá rồi
đâu cũng thấy nhắc tới tên cậu ấy, đâu cũng thấy ca ngợi bộ phim mới đóng
chúc cậu thành công vang dội nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2015 18:26:33 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Giọng oppa JCW phải nói là quá hay
hát nhạc phim Hoàng Hậu Ki
tới bây giờ mình vẫn còn thích bài đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2015 18:53:46 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Thông tin chủ đạo "thích hát" là mình đã biết rồi nhé, nhưng bài dài nên nói nhiều, bộc bạch nhiều, tâm tư tình cảm nó lai láng hơn các câu trả lời PV ngắn gọn hehe.

Ờ thì mình biết cậu iu ca hát rồi, hát hay không bằng hay hát cơ mà cậu ấy lại hát hay nên khiến mình đổ cậu quá.
Đến ngày nào cậu bị dzụ ra 1 album nhở hehe. Mấy bài OST nghe đến cái tai phone nó hư luôn rồi này.

Đến ngày nào mình được xem cậu hát, sẽ có ngày ấy chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2015 19:01:59 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Anh ý hát OST trong Healer mà  
Nghe cũng hay mà
Anh muốn lấn sân sang ca hát à
Cảm ơn bạn dịch !!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2015 19:45:06 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

mình thì ko phân biệt dc ca hát vs nhạc kịch lắm
thấy Yoseob vs Hyunseung cũng hay tham gia
hình như là có kết hợp diễn kịch nữa :3
ko biết khi nào movie của anh ms chiếu. nhớ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2015 19:46:17 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

JCW nói về mình rất khiêm tốn
mình nghĩ nếu anh ấy thích ca hát, có thể chọn tham gia vào việc hát OST. Idol đi diễn người ta không thích, thì diễn viên đi hát nhiều người cũng không ưng, kiểu ai cũng có vai trò của mình và nên làm tốt ở mảng đó trước
đợt chú SJS ra album, dù là hàng A-listers cũng có nhiều ý kiến đó thôi
dù sao cũng chúc JCW thành công với những đam mê của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-8-2015 20:06:57 | Xem tất
Càng đọc những bài phỏng vấn của anh thì lại càng cảm mến
mức độ yêu thương cứ phải gọi là tăng vòn vọt ấy TT^TT chả hiểu sao cái cách anh trả lời phỏng vấn dù là những vấn đề tế nhị đến quá đỗi bình thường mà đọc, nghe có cảm tình kinh khủng
bớt ngoan hiền dễ mến đáng yêu đi hộ cái coi mà anh hát công nhận quá hay, giọng hát hay như giọng nói ấy, trầm ấm tình cảm làm sao nói chung là con người anh toàn diện lắm, mình là mình chẳng thấy lỗi nào hết, anh cũng chẳng sống lỗi bao giờ. yêu kinh khủng

Bình luận

tăng động mà được vạn người theo đuổi như ảnh thì tui cũng xin tự nguyện nghen =)))))  Đăng lúc 25-8-2015 09:04 PM
mắc bệnh tăng động giống nóa chút =)))  Đăng lúc 25-8-2015 09:02 PM
@MyCoi à thì... đúng rồi ạ, hết nói nổi cô gái =))))))  Đăng lúc 25-8-2015 09:02 PM
Do tui dịch cũng cute phởi hơm =))  Đăng lúc 25-8-2015 08:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2015 10:15:15 | Xem tất
Chốt lại là anh vẫn phân biệt được giữa ca hát và thích hát nên không phát hành alb sao, thế thì anh không hiểu giữa nghe ng hát hay và nghe người mình yêu hát, bon e chọn gì sao, không cần biết hát hay hát hay đâu anh, chỉ cần anh thích là được, ra alb hay single ghì gì đi nữa cứ để bọn e, fan gơ sẽ ủng hộ pi xà nhiệt tình luôn
Thank b chủ thớt đã dịch bài nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2015 11:32:06 | Xem tất
Ảnh chốt là vẫn phân biệt giwuax thích hát và biết hát sao? nhưng chắc anh không biết là giữa nghe hát hay và nghe người mình thích hát fan chúng em chọn cái gì sao, đương nhiên là chọn anh rồi còn chưa nói, a hát rất hay nữa, thế nên chỉ cần a thích hát là đủ rồi, ra alb hay single gì gì nữa bọn em đều ủng hộ hết nhé, love u forever
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách