Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MyCoi
Thu gọn cột thông tin

Ji Chang Wook trả lời phỏng vấn tạp chí Hallypia số tháng 01.2017 - Hai khía cạnh của Ji Chang Wook

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-12-2016 01:09:04 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Trước cả The K2, mình vẫn có một số ấn tượng về Ji Chang Wook như là một diễn viên trẻ dám dấn thân và không ngừng cố gắng, nỗ lực hoàn thiện bản thân qua các kiểu nhân vật, hay các lĩnh vực khác (như nhạc kịch). Nhờ có The K2 mà mình mới xem show, đọc phỏng vấn để biết nhiều hơn về JCW và có thể gật đầu với chính bản thân, tự nói rằng mình đã không nhầm.
Dù The K2 không phải là bộ phim xuất sắc nhưng quả thật đây là một cái duyên lớn với mình, để có cơ hội tìm hiểu cũng như yêu quý thêm 2 người trẻ tuổi mới là Ji Chang Wook và Im Yoona. Vậy nên theo một cách nào đó thì đến giờ mình vẫn đắm chìm vào Jeha và Anna mà chưa muốn xem bất kỳ bộ phim nào khác.

Bài phỏng vấn hay, bộ ảnh đẹp. Cảm ơn chủ thớt.

Bình luận

bạn muốn tìm hiểu thêm thì đọc mấy bài PV sẽ ra liền :))  Đăng lúc 24-12-2016 09:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-12-2016 04:33:21 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Bộ ảnh nam thần áo trắng đẹp quá thể, cái ảnh ôm gấu bông thì ngơ hết biết
Phim của Wook mình mới xem có Healer và 5 fingers thôi nhưng cũng đủ thấy nhiều khuôn mặt biểu cảm của anh rồi. Cách anh trả lời phỏng vấn thì chân thật và đáng yêu, đúng là người diễn viên thu hút, có nhiều khía cạnh để fan khám phá mà. Chúc cho bộ phim sắp tới của anh thành công nhé ^^
Thnx b dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-12-2016 07:15:07 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Đọc bài phỏng vấn chả hiểu sao lại nhớ đến vai diễn của anh trong Cười lên Donghae chứ.
Trả lời vẫn chân thật và giản dị như vậy.
Mấy cái ảnh đẹp quá đi à. hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-12-2016 08:07:09 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

K2 là phim thứ 2 mình xem của Wook. Trước có xem cười lên Dong Hae nhưng không ấn tượng lắm với anh.
K2 xem như một bước nâng vững chắc đưa anh đến gần hơn với mọi người
Hi vọng sẽ được gặp anh nhiều hơn nữa trên màn ảnh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-12-2016 08:27:41 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Nói chung thì khi làm bất cứ chuyện gì đều cần có sự may mắn và cơ duyên nữa. Có lẽ diễn xuất vừa là đam mê mà cũng vừa là cơ duyên của Ji Chang Wook. Và nếu không có bản lĩnh để quyết tâm trong việc chọn lựa con đường diễn xuất thì có lẽ bây giờ chúng ta đã không thể thấy một nam diễn viên Ji Chang Wook trên màn ảnh rồi . Không phải là fan của JCW đâu nhưng cảm thấy rất thích tính cách của anh, vừa đàn ông mà cũng vừa con nít, vừa chững chạc nhưng cũng không thiếu tính hài hước. Có lẽ đôi mắt của JCW khiến mình thích nhất mỗi khi xem phim của anh ấy. Đôi mắt có thần mà khi nhìn vào đó có thể cho ta cảm xúc rất chân thực của nhân vật mà anh ấy đang đóng .
The K2 có lẽ không phải là một bộ phim quá xuất sắc cũng chưa phải là dự án cực kì thành công của JCW nhưng để lại cho mình những ấn tượng rất sâu sắc về nhân vật Kim Je Ha cũng như tình yêu đáng trân trọng của anh ấy với Go Anna. Người ta có nói anh ấy chỉ giỏi khoe body hay gì gì đó thì mình không đồng ý. Để thực hiện những cảnh hành động trong bộ phim này đã khiến JCW cực kì vất vả và ngoài những cảnh hành động thì những cảnh diễn xuất bằng nội tâm, bằng cảm xúc anh ấy diễn tốt cực. JCW thực sự là một diễn viên có tiềm năng và đáng được công nhận.
Mong rằng các dự án trong tương lai của anh sẽ thành công hơn nữa. Diễn xuất của anh sẽ được mọi người công nhận. Những người chăm chỉ sẽ được đền đáp xứng đáng
Cảm ơn bạn MyCoi đã dịch bài PV dài như này, bạn vất vả rồi

Bình luận

thực ra mình thích cách diễn của bạn ấy từ thời HHK rồi, ngốc ngốc, si tình, yếu đuối mà cũng có khi mạnh mẽ :))  Đăng lúc 24-12-2016 09:27 AM
bài này chưa dài, mấy bài trước dài hơn cơ :D K2 có lẽ đã khiến nhiều người đổ cậu ý rồi hehe  Đăng lúc 24-12-2016 09:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-12-2016 09:20:57 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Bạn Wook trả lời phỏng vấn lúc nào cũng rất chân thận mà vẫn đủ tinh tế, không màu mè hoa mỹ nhưng vẫn làm hài lòng tất cả những người đọc được. Điều mình khâm phục nhất ở Wook là anh ý luôn nỗ lực, tâm huyết hết sức cho từng vai diễn của mình, tuy nhiên lại ko bao giờ kể lể khoe thành tích hay những khó khăn mà mình gặp phải. Bộ phim mới lại là một bước thử sức mới, hi vọng bộ phim của anh sẽ thực sự thành công!

Bình luận

Cô ko về tổ thả thính nữa à :)))  Đăng lúc 24-12-2016 01:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-12-2016 09:28:03 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Trước tiên phải  nói về hình chụp, xem hình thôi đã dẫn ta đi qua biết bao nhiêu trạng thái cảm xúc. Qua cuộc phỏng vấn anh đã trải lòng vê lý do vì sao đến với nghiệp diễn xuất cũng như về vai diễn trong K2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-12-2016 10:26:30 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Cách trả lời phỏng vấn của anh chân thực thích thế
Giống lần tham gia Running man vậy ngơ ngơ lần đầu mình thấy Kwang Soo được lên mặt như vậy đấy
Vậy mà phim Healer và The K2 lại cool ngầu thế cơ chứ
Thôi mong chờ dự án phim tiếp theo của anh nhé
Cảm ơn bạn đã vất vả dịch tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-12-2016 10:38:04 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Max buồn cười khúc bỏ nhà ra đi để thể hiện sự quyết tâm
Đúng là ai cũng có thời "trẻ trâu"
Nhìn cái bộ ảnh này chỉ ước mình biến thành con gấu bông kia
Mà đúng như tiêu đề bài báo, bộ ảnh này cũng thể hiện 2 khía cạnh luôn
Dễ thương thì cũng có thừa mà cool ngầu thì không ai bằng chời ơiiiiiiii
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-12-2016 11:17:50 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

JCW trả lời phỏng vấn bao giờ cũng vô cùng chân thật, làm người nghe thấy rất vui.
Cái hình ổng ôm con gấu nhìn mặt nai tơ quá thể luôn mà.
Hóng phim mới, hóng phim mới ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách