Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MyCoi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Chang Wook trả lời phỏng vấn tạp chí Hallypia số tháng 01.2017 - Hai khía cạnh của Ji Chang Wook

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 23-12-2016 23:03:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Thích bài phỏng vấn này của anh
Anh trả lời thật thông minh, chân thật
Mong chờ dự án phim tiếp theo của anh
Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 23-12-2016 23:19:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Hãy sang việt nam làm 1 cái FM
Rồi tranh thủ mướn một chiếc vespa vi vút luôn anh ơi
Mà đạo diễn cũng bất ngờ ghê
Cho đóng cảnh kiss mà ko nói trc tiếng nào
Thank bạn vì news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 23-12-2016 23:38:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Năm nay anh hoạt động chăm chỉ ghê, đóng phim phỏng vấn chụp ảnh có hết
Tiếp tục mong chờ các tác phẩm tiếp theo của anh nhé
Cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 23-12-2016 23:38:44 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

hôm bữa đã đọc được 1/2 bài phỏng vấn này bằng tiếng Anh rồi mà đuối quá nên ngưng
cứ tưởng sau The K2 thì bạn Wook sẽ nghỉ ngơi một thời gian, tổ chức fan meeting hoặc diễn nhạc kịch, sau đó đi nghĩa vụ thôi, nhưng ai dè vẫn chăm chỉ nhận dự án phim mới.
cảnh hôn ở Barcelona là một trong những cảnh quay đầu tiên giữa 2 bạn trẻ nhưng Wook và Na đều đã làm rất tốt. Mình hơi bị ấn tượng với cảnh đó dù là một người có yêu cầu cao trong mấy trạng thái như vậy.
cảm ơn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 23-12-2016 23:38:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

cứ bị thích Wook vì ở ngoài thì nhìn đáng yêu quá chừng mà trong phim thì ngầu lòi hết sức
cơ mà bộ photoshoot đẹp quá TT___TT chụp kiểu gì yêu cầu gì anh cũng làm được tất TT____TT
cám ơn chị vì bài trans dài ơi là dài này ạ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 23-12-2016 23:45:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

như Im Yoona nhận xét đấy, Ji Chang Wook có đôi mắt biểu cảm tốt, vô cùng cuốn hút và có thể thành công với mọi kiểu nhân vật, với mọi điều mà anh muốn làm.
bộ phim mới mà Wook vừa nhận là của biên kịch 'Secret' nên mình chẳng biết có phải là melodrama không nữa
nếu bi kịch quá là chẳng dám xem đâu
chúc cho dự án sắp tới của JCW thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 24-12-2016 00:01:40 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Phim có cảnh hành động mà quay cuốn chiếu là vất vả rồi. Phim mà có biên kịch "siêu có tâm" như biên kịch The K2 này cũng là một dạng khiến diễn viên vất vả thêm nữa.

Ji Chang Wook có nhiều nét thu hút, các khía cạnh khi thể hiện nhân vật cũng đa dạng và tinh tế. Đáng tiếc là biên kịch không khai thác sâu nội tâm nhân vật nên một số chỗ bị hụt và khiến người xem không cảm nhận hết được những điều mà diễn viên muốn mang lại.

Chúc cho bộ phim sắp tới của Ji Chang Wook thành công.

Cảm ơn bạn đã dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 24-12-2016 00:29:07 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

thích tấm cuối cùng nhất - khi trai đẹp khóc cũng ngời ngời luôn.
Nhưng ở tấm đứng cầm con gấu bông thì nhìn như là đứa trẻ ngây thơ đáng yêu vô cùng. Bộ quần áo cũng hay nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 24-12-2016 00:29:40 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Có lẽ đây là bài phỏng vấn được thực hiện sau khi kết thúc phim The K2. Dù trong quá trình phim chiếu có những ý kiến khác nhau nhưng nhìn chung thì phim đã có kết thúc tốt đẹp về mọi mặt. Sau phim này có lẽ Ji Chang Wook sẽ có thêm được nhiều tình yêu thương của khán giả hơn nữa. Đúng là quay phim hành động thật vất vả, phải chuẩn bị trước đó mấy tháng trời và lúc quay cũng rất khó khăn và thậm chí còn nguy hiểm nữa. Trong phim K2 vừa rồi có nhiều cảnh hành động nhưng chắc cảnh khó nhất phải là cảnh trong nhà tắm nhỉ: Sàn thì trơn trượt, lại phải diễn cùng nhiều diễn viên như thế để hoàn thành được cảnh quay chắc là cũng không dễ dàng gì.

Năm nay JCW đã rất chăm chỉ khi vừa tham gia 2 phim truyền hình còn cả nhạc kịch nữa. Và hình như gần đây mới xác nhận thêm phim mới thì phải. Chúc JCW có thêm một tác phẩm thành công nữa trước khi nhập ngũ.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 24-12-2016 00:48:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Trước hết cho mình vào khen cái bộ hình cái đã. Phải nói là hình chụp đẹp long lanh luôn á: lịch lãm, nam tính và cuốn hút, không thể nào khiến mình có thể rời mắt khỏi mấy tấm photoshoot luôn. Lần đầu tiên mình biết đến Ji Chang Wook là nhờ coi Running Man, lúc anh chung team với Kwang Soo, lúc ấy thấy anh vụng về, lóng ngóng và hậu đậu làm sao ấy. Thế nên đến khi lần đầu mình coi phim anh đóng: phim Healer,  mình mới không tin nổi người đàn ông trogn Healer và cậu thanh niên tham gia Running Man ngày nào là một. Tuy K2 mình chưa coi, nhưng nghe nói phim đã đưa Ji Chang Wook lên một tầm cao mới, nếu có thời gian chắc chắn mình sẽ down về cả bộ mà ngắm anh cho thích. Chúc anh thành công hơn với nhiều dự định trong tương lai, hãy chứng tỏ cho Mẹ anh thấy con đường mà anh đã lựa chọn là phù hợp và là con đường chính xác nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách