Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MyCoi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Chang Wook trả lời phỏng vấn tạp chí Hallypia số tháng 01.2017 - Hai khía cạnh của Ji Chang Wook

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 23-12-2016 21:31:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ấn tượng đầu tiên của tui khi nhìn thấy Wook là "Ủa, sao giống TVXQ's Changmin vậy ta?", đó cũng là khi tui xem The K2. Có lẽ nhiều người sẽ nghĩ đáng tiếc cho tui khi chỉ xem mỗi The K2 của Wook mà không xem những phim khác. Nhưng không hiểu sao tui vẫn thích Kim Jeha của Wook, thích tình yêu mà Jeha dành cho Anna, có vẻ nhìn vào thì đó là một tình yêu khá đơn giản, nhưng tui luôn cảm nhận nó ở một góc độ đẹp nhất nên tôi thấy tình yêu đó sâu sắc vô cùng.
Sorry chủ thớt vì news về nhiều khía cạnh của Wook mà lại lảm nhảm mỗi Kim Jeha , cơ bản cũng vì phim hết mà tui còn chưa hết ám ảnh, khộ (

Nghe nói Wook cũng nhận dự án mới rồi, mong rằng Wook tiếp tục thành công với dự án mới này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 23-12-2016 21:52:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Năm sau là anh nhập ngũ rồi sao..có lẽ sẽ ko đc gặp anh một khoảng thời gian rồi. Hi vọng sớm gặp lại anh trong drama mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 23-12-2016 22:00:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

rất thích bài phỏng vấn này của anh
thích anh nhiều qua các bộ phim anh đóng
mong chờ nhiều dự án tiếp theo của anh
came ơn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 23-12-2016 22:03:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

bộ ảnh quá chuẩn vừa khoe nét nam tính viwaf khoe nét đáng yêu
xem The K2 phải nói là cảnh hành động dày đặc xem mà xót cả lòng vì anh phải quay mệt quá nhất là cảnh trong nhà tắm ý nhưng rất may a đã hoàn thành bộ phim rất tốt
vừa quay xong đã FM r cả concert sắp tới lịch trình dày đặc chỉ mong a giữ sức khỏe tốt thôi
hóng phim của a năm sau lắm xem đi xem lại mấy bộ k chán luôn
mong a hoàn thành nghĩa vụ tốt và trở về hoành tráng thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 23-12-2016 22:13:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

huhu Quàng thượng trong bộ đồ trắng huhu đẹp quá là đẹp
mà thấy hầy hết các vai diễn của Quàng thượng đều là hành động, bảo vệ mỹ nhân, hi vọng Quàng thượng lâu lâu đổi gió chút cho phấn khởi
mà Quàng thượng thích chạy moto nha, bảo sau lúc xuất hiện trong WGM chở Bomi ngầu vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 23-12-2016 22:26:48 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Làm diễn viên thì có cơ hội sống nhiều cuộc đời khác nhau nên chắc anh ấy thấy thú vị hơn rồi, nhưng mà đọc đến đoạn bỏ nhà đi không có tiền lại quay về rồi bị mắng mình lại thấy buốn cười, kiểu như trẻ con ấy, cũng may sau này mẹ anh ấy cũng ủng hộ hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 23-12-2016 22:29:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ji Chang Wook trả lời phỏng vấn đáng yêu thế. Biết thêm khía cạnh anh Wook thích lái xe máy, cho anh sang VN lái có khi anh sợ phát khiếp Xem the K2 vì thích các cảnh hành động, còn nội dung thì không hay bằng mấy phim trước anh đã tham gia.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 23-12-2016 22:49:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

anh ấy hoàn hảo, diễn xuất tốt và đẹp trai body chuẩn. anh rất hợp vai hành động nhưng tiếc là anh k đóng phim hành động nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 23-12-2016 22:57:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Dễ thương quá, đấu tranh với bố mẹ để được làm diễn viên bằng cách bỏ nhà đi, nhưng được 2-3 ngày lại về.
Không biết sau đó bạn ấy làm cách nào thuyết phục được bố mẹ nhỉ.
Cảm ơn chủ thớt đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 23-12-2016 23:00:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Đọc bài phỏng vấn của JCW thấy có nét trẻ con nhỉ,
Câu trả lời rất đơn giản nhưng vẫn cuốn hút thôi rồi.
Hy vọng sự nghiệp diễn xuất của a sẽ ngày càng thành công hơn nữa.
Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách