Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2821|Trả lời: 37
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Chang Wook trả lời câu hỏi của fan qua buổi phỏng vấn với Kwave

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Sau khi tung ra clip preview của Ji Chang Wook đằng sau hậu trường của tạp chí , KWave tiếp tục phát hành một video trên Weibo cho thấy Ji Chang Wook đang trả lời một số câu hỏi của người hâm mộ thông qua các nền tảng truyền thông xã hội KWave. Anh tiết lộ lí do ghét ăn cà rốt và dự án mới sẽ được ghi hình vào tháng 7

Xin chào bạn đọc của Kwave, tôi là Ji Chang Wook. Rất vui được gặp mọi người!

Q: Hãy chia sẻ cảm nhận của bạn về buổi chụp hình hôm nay được không?
- Hôm nay tôi lại nhận được lời mời từ Kwave sau một thời gian dài, vì vậy tôi rất vui.
Buổi chụp hình hôm nay diễn ra ở một khách sạn thật sự rất thoải mái cho nên buổi chụp hình đã hoàn thành thành công đúng kế hoạch

Người hâm mộ quốc tế đã gửi câu hỏi cho tôi bày tỏ sự hiếu kì thông qua phương tiện thông tin đại chúng, vì vậy tôi sẽ trả lời câu hỏi đó hôm nay

Q: Dự án tiếp theo của bạn?
- Tôi sẽ ghi hình sớm thôi. Có lẽ sẽ bắt đầu vào khoảng tháng 7
À còn chuyện phát hành album nhạc , tôi vẫn chưa có kế hoạch cụ thể nào.
Thực sự thì tôi rất thích âm nhạc , oh tôi chỉ thường thức âm nhạc bây giờ thôi.
Haha tôi thực sự không biết gì đâu.

Q: Còn kế hoạch họp fan nào ở các nước khác nữa không ?
Tôi sẽ tổ chức buổi họp fan lần đầu tiên vào tháng 6 tại HongKong, và sau đó là Nhật, Đài Loan, Thái Lan và Hàn Quốc.
Tôi có lẽ sẽ có 1 chuỗi fanmeeting luôn đó. Vậy nên tôi mong mọi người hãy chờ đón nhé.
Thực sự là tôi đã chuẩn bị rất nhiều cho buổi họp fan đấy. Mong là nó sẽ thú vị. Vì vậy hãy quan tâm và ủng hộ tôi nhé. Xin cảm ơn ~

Q: Khả năng giao tiếp ngôn ngữ của bạn?
Thực ra tôi khá kém ngoại ngữ. Không lâu trước tôi tới Hong Kong, trong khi thực hiện lịch trình theo kế hoạch ở Trung Quốc và gặp gỡ đội ngũ nhân viên bản địa cùng mọi người , tôi đã học được một chút ngôn ngữ đó, một chút tiếng Trung với Nhật và một số ít khác. Tôi đang học dần dần từ từ một chút một. Thời gian tới nếu tôi có thời gian tôi sẽ đi học một vài khóa học gì đó, nhưng hiện mấy ngày này tôi học một chút qua những lúc nói chuyện cùng staff khi đang thực hiện lịch trình

Q: Lí do bạn ghét ăn cà rốt là gì?
Wow câu hỏi độc đó. " Tại sao bạn ghét cà rốt " hờhờ. Tôi không biết đâu vì từ nhỏ tôi đã ghét ăn cà rốt rồi.
Chẳng có lí do gì đặc biệt cả. Tôi không thích mùi của cà rốt. Mùi, và cảm giác khi đưa ăn cà rốt vào miêng .. aww tôi không hề thích tí nào.
Khi còn bé mẹ tôi thường bảo cà rốt cung cấp vitaminA tốt cho mắt và bà luôn ép tôi ăn. Oh tôi ghét nó. Và giờ tôi vẫn rất ghét ăn cà rốt

Q: Sở thích khác?
Tôi thích sách. Gần đây tôi thích đọc truyện tranh và vì vậy tôi đọc rất nhiều.  Ví dụ như tôi đã mua các loại sách mà tôi thích và sưu tầm chúng. Một trong số các cuốn hay mà tôi đọc là NARUTO . Tôi thực sự thích đọc truyện ấy ~ Và tôi sẽ tiếp tục đọc haha

Q: Bạn dành thời gian cho mẹ chứ? Món quà tuyệt nhất từ mẹ bạn là gi?
Mấy ngày gần đây tôi không có việc gì hay show nào, mà kể cả thể tôi vẫn không có nhiều thời gian ở nhà cho lắm. Hiếm khi bởi vì tôi hầu như đều bận. Tôi sẽ dùng bữa cùng mẹ mỗi khi có thời gian.Hai mẹ con sẽ ăn cùng nhau. Chúng tôi cũng nói chuyện trong khi ăn và thi thoảng xem ti vi nữa. Tôi có thời gian thì chúng tôi sẽ dành cho nhau ở nhà, bởi tôi sống bên mẹ mà. Và món quà tuyệt nhất bà cho tôi là NƯỚC ÉP CÀ RỐT!!!! (cười) . Bởi vì ở cùng mẹ nên bà hay làm món ăn ngon cho tôi . Có lẽ đó là món quà đẹp nhất.

Tôi đã cố gắng để trả lời các câu hỏi mọi người gửi cho tôi qua SNS. Bởi vì quá nhiều nên tôi không thể trả lời đủ hết được thực sự rất đáng tiếc. Chân thành cảm ơn mọi người đã thích thú và hiếu kì đặt các câu hỏi đó. Không có gì đâu nhưng nếu mọi người có bất cứ thắc mắc gì về các ngôi sao khác hoặc có điều gì mong muốn được biết. Tôi hi vọng các bạn hãy đặt thật nhiều câu hỏi qua trang mạng của Kwave.

Gửi tới người hâm mộ của KWave và cả nhưng fan hâm mộ đáng yêu của tôi
Thật lòng thật tâm tôi rất yêu mọi người ♥

Credit: Video source: KWave Weibo
Engsub: JCWkitchen
Vtrans: [email protected]
FULL CREDIT IF YOU TAKE OUT. THANKS

PS : Đọc bạn có khai thác đc gì không Chắc không vì trả lời có chệch tí nào đâu, nhưng chân thành đúng ha ♥
Hiện tại FM Đài loan đã hủy do MERS, Tiệc sinh nhật tổ chức ngày 25.7.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 30-6-2015 09:31:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Q: Dự án tiếp theo của bạn?
- Tôi sẽ ghi hình sớm thôi. Có lẽ sẽ bắt đầu vào khoảng tháng 7

Chắc là movie hả?
Giờ mới biết hoàn cảnh gia đình của anh đấy. Bố mất sớm, chỉ còn mẹ nên chắc cậu Ngố này rất yêu thương mẹ rồi
Mẹ tôi chưa bao giờ sống cho bản thân mình cả, tôi là cuộc sống của bà. Vì vậy, tôi muốn mình thành công thật sớm để báo hiếu mẹ. Có vậy bà mới có thể an tâm mà nghỉ ngơi.
Đọc mà cảm động ghê.
Cảm ơn chủ thớt nha, thớt tâm huyết vì lão này quá =]]

Bình luận

ko hề Bong Soo đâu biết hết đó =)) là JCW thật luôn :)) fan làm gì cũng biết, họ bảo mãi k thấy update gì hqa làm cho quả " tôi còn sống" =))))))))))  Đăng lúc 30-6-2015 09:41 AM
quên mất tính cách ngoài đời của ổng cũng chỉ như Park Bong Soo thôi =))  Đăng lúc 30-6-2015 09:39 AM
70% mình đoán là movie. Ế cái ý là spoil mà :)) ừ bị ám nhiều quá, k đc gọi idol mình là lão, trẻ con mà =))))))))))))))  Đăng lúc 30-6-2015 09:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-6-2015 09:44:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Ghi hình vào tháng 7 mà giờ chưa có thông tin gì thì có khi là movie òi, tại drama toàn thấy rập rịch trước cả nửa năm ý
Trước giờ thấy nhiều người ghét cà rốt lắm nhưng toàn trên phim thôi: Hannah này, Thị Bún nữa nhưng ngoài đời cũng có thật này hình như hồi nhỏ cứ bị bố mẹ ép ăn cái gì nhiều là tự nhiên sinh ra tâm lý ghét bỏ, lớn lên không ai quản được nữa thì trả đũa

Bình luận

ế ~~~ dễ thương gì đâu >_<  Đăng lúc 30-6-2015 10:06 AM
nếu bạn xem Healer để ý đoạn ăn có cà rốt J đều gạt ra =))  Đăng lúc 30-6-2015 09:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 30-6-2015 09:45:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Chu choa, bạn My dạo nì tuyệt thât,phải dành cho bạn 1 câu thôi " Quá nhanh, quá nguy hiểm" hihi...cơ mà mình rất thích , cám ơn ban rất nhiều nha ! Mỗi ngày điều có tin tức về chàng trai thế này thì còn gì tuyệt vời hơn nữa !
Thanks all ! love baby !

Bình luận

=))))))))))k xem nhưng biết và nghe nhạc phim :))  Đăng lúc 30-6-2015 09:57 AM
Ui trời,My cũng là Fan của phim này nữa ah, tuyệt thật...mình nhiễm mất rồi...  Đăng lúc 30-6-2015 09:56 AM
fast and furious MC =)))))))))))  Đăng lúc 30-6-2015 09:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 30-6-2015 09:55:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Thương chưa? Chịu khó trả lời câu hỏi của fans nữa chứ...
Tính cách như này... Ai chịu nổi...
Thanks for news...  

Bình luận

sign ai chịu nổi =))  Đăng lúc 30-6-2015 09:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 30-6-2015 10:03:34 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Oppa ghét ăn cà rốt à
Vaỵa thì hợp với mình rồi
mình sẽ ăn cà rốt hộ oppa
*mơ mộng điên cuồng*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-6-2015 10:14:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Tuy anh nhiều show, luôn bận rộn nhưng vẫn luôn hướng về gia đình,luôn hướng về mẹ, điều đó mình cảm thấy nể phục ở anh
Mấy ngày gần đây tôi không có việc gì hay show nào, mà kể cả thể tôi vẫn không có nhiều thời gian ở nhà cho lắm. Hiếm khi bởi vì tôi hầu như đều bận. Tôi sẽ dùng bữa cùng mẹ mỗi khi có thời gian.Hai mẹ con sẽ ăn cùng nhau. Chúng tôi cũng nói chuyện trong khi ăn và thi thoảng xem ti vi nữa. Tôi có thời gian thì chúng tôi sẽ dành cho nhau ở nhà, bởi tôi sống bên mẹ mà. Và món quà tuyệt nhất bà cho tôi là NƯỚC ÉP CÀ RỐT!!!! (cười) . Bởi vì ở cùng mẹ nên bà hay làm món ăn ngon cho tôi . Có lẽ đó là món quà đẹp nhất.

Cảm ơn b MyCoi đã dịch tin mong sẽ dịch nhiều tin tức về anh nữa

Bình luận

còn nhiều an tâm =))  Đăng lúc 30-6-2015 10:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-6-2015 10:21:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Nhìn thấy câu "tôi sẽ ghi hình vào tháng 7" mà mừng thế
Wook cố lên nhé, đợt này toàn chạy fanmeeting thôi, thỉnh thoảng đọc sách và học thêm tiếng nha
Thank bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 30-6-2015 10:22:40 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Mấy ngày nay tin tức của bạn Ji Chang Wook cứ là tới tấp
hết chụp hình tạp chí này, lại phỏng vấn tạp chí kia, nhìn thấy bạn ý nhiều như vậy thì "tim" mình phải làm sao đây
thanks MyCoi nha, bạn dành tình yêu nhiều cho bạn Wook thật đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-6-2015 10:25:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Đọc bài phỏng vấn này tự nhiên nghĩ "ai là con dâu của mẹ Ji chắc cũng sợ sợ" . Nhưng dù sao Ji luôn kính trọng mẹ, lúc nào cũng vậy.
Còn về cập nhật SNS, chị vẫn giữ quan điểm khi cập nhật IG của Ji với bạn Young là "có sự liên quan". Chả hiểu sao cứ lần lượt 2 bạn update, rồi nội dung rưa rứa nhau
Bài phỏng vấn này vẫn chưa "cạy" được thêm tí thông tin nào cả, có khi phải nhờ "cha của Cha Young Shin" chắc mới chịu khai mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách