Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MyCoi
Thu gọn cột thông tin

Ji Chang Wook tổ chức sinh nhật cùng fan hâm mộ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-7-2015 17:48:34 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

mình thích bạn này vô cùng, coi Healer cái thích luôn
đẹp trai quá trời trời, mà hay tự kỷ trên instagram quá chừng, hehe
chúc mừng sinh nhật bạn nhé, có ai cho tui xin 1 vé đi dự không, hixhix
nhanh đóng phim cho mình coi nhé bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2015 18:15:41 | Xem tất
Tiệc sinh nhật có 2 người bạn thân cùng tung hoành trên sân khấu nè, còn mang theo cả Rori thật nữa, vì vậy mà Ji chơi thoải mái cởi mở ghê.
Kì này đo vai còn to ra thêm 8cm nữa, thiệt là bái phục. Và cái khoảng vừa hát vừa chạy xuống sân khấu làm mấy chú vệ sĩ hụt hơi vẫn không chừa, cưng fan quá mà.
Thế là buổi tiệc sinh nhật cũng rất thành công, trông mọi người ai cũng đều vui vẻ. Giờ thì note cái FM kế tiếp ở Hàng Châu tận tháng 9 để mong ngóng đây.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2015 19:13:03 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

ji chang wook càng nhìn càng đẹp trai nhỉ, mà kiểu đúng là đẹp trai thực sự chứ ô phải do trang điểm mà thành. có lẽ chỉ có bạn ấy mặc mấy cái áo màu hồng mà mình vẫn thấy nam tính ngời ngời thôi
dạo này bạn ấy chăm chỉ fan  meeting quá nhỉ, hi vọng là sẽ mau đống phim mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2015 19:19:57 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

tiec sinh nhật to chưc voi fan va nhung nguoi bạn thân thì còn gì vui hơn nua chư, nhất là voi 1 nguoi có tinh cach như JCW .
bạn ấy đẻ kiểu tóc này nhìn tếu ghê. HPBD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2015 20:01:20 | Xem tất
Vui nhất chắc là tiết mục chọn người gần giống với hình mẫu lí tưởng đó. Chắc là các fan được một phen vừa hồi hộp và sung sướng nhỉ, cả tiết mục sơn móng tay kia nữa, 3 bạn được sơn móng tay chắc là về không dám động vào mấy cái móng tay đó luôn vì sợ bị trầy ấy chứ. Mà bạn nào nghĩ ra cái ý kiến chọn nến sinh nhật hình cà rốt đấy nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2015 20:06:50 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Ôi bữa tiệc sinh nhật của anh cũng hoành tráng quá chứ
chúc anh thêm tuổi mới sẽ thêm nhiều thành công hơn nữa
các fan thật là may mắn ước gì mình cũng ở đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2015 20:43:24 | Xem tất
JCW có kiểu cười mím môi đặc trưng ghê, lên insta kiếm ảnh ổng cười hở răng mà còn khó hơn tìm vàng
Nhớ anh Healer phong độ nhớ Bong Soo dát gái ghê cơ, mới đó mà đã gần nửa năm rồi. Hóng các dự án sắp tới của anh
Sinh nhật vui vẻ nha Ji mĩ nam của em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2015 20:52:13 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

"Chang Wook được biết đến là một người nhút nhát nhưng rất vui vẻ giữa những người bạn thân thiết , do đó, một câu hỏi được hỏi là cần làm gì để trở thành bạn thân với anh .Ji nói muốn thân với anh thì hãy nên chơi các trò chơi bóng đá như "Winning Eleven" và sau đó đi hát noraebang (karaoke) với anh. Bởi vì anh là nhút nhát nên rất khó để kết thân ngay từ đầu với những người mới.
Như vậy Chang Wook là người sống tình cảm và nội tâm
Bữa tiệc Sinh nhật được tả lại rất chi tiết, khá vui, nhưng cũng rất hoành tráng đấy chứ
Ghen tỵ với những bạn có mặt ghê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2015 21:19:27 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Hí hí hí Dịch Mers làm ảnh hưởng đáng sợ vậy sao
Chúc mừng sinh nhật âm lịch của anh ộp pa
Lúc chiều coi Entertainment Weekly trên KBS Word mới thấy ộp pa là  Korean Wave xong
Thạt là đẹp trai hết biết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2015 21:23:34 | Xem tất
Chúc a sinh nhật vui vẻ nhé, bị thích a từ thời đóng Hoàng hậu Ki, mỗi tội nhìn mặt hơi ngu, chắc đây là bản chất rồi, hehe
Chúc a có 1 sinh nhật vui vẻ, sự nghiệp ngày càng tiến tới, ngày càng soái hơn nữa, nhiều fan hơn nữa, à chăm up bô nữa nhé
shengrikuaile <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách