Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1882|Trả lời: 24
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Chang Wook tiết lộ món quà tuyệt nhất mà anh ấy đã tặng mẹ

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Trong một tập phim gần đây của chương trình “Taxi” đài tvN. Nam diễn viên Ji Chang Wook và nữ thần tượng YoonA xuất hiện làm khách mời trong chương trình để quảng bá cho bộ phim truyền hình vừa mới phát sóng của họ “The K2”.

Trong tập phim này, Ji Chang Wook đã đề cập đến tình hình tài chính của gia đình mình, anh ấy chia sẻ, “Tình trạng của gia đình tôi chính là chúng tôi không thể tự chu cấp cho bản thân một cách thoải mái. Tôi không có khả năng và cả tiền bạc. Mẹ tôi đã làm việc chăm chỉ trong một nhà hàng và còn đau ốm nữa”.

MC Lee Young Ja sau đó hỏi: “Món quà của bạn đem lại sự hài lòng cho mẹ bạn nhất là gì?" Nam diễn viên Ji Chang Wook đã trả lời: “Mẹ tôi yêu tiền nhất. Tôi cảm thấy hài lòng với bản thân mình nhất khi tôi đã trả được món nợ mà gia đình chúng tôi còn nợ với số tiền kiếm được bằng chính công sức của bản thân mình. Điều này thực sự rất có ý nghĩa.”

Ji Chang Wook Im YoonA hiện tại đang đóng vai chính trong bộ phim hành động “The K2” của đài truyền hình tvN. "The K2" kể về câu chuyện của một vệ sĩ tên là Kim Je Ha (Ji Chang Wook) , được ứng viên tổng thống thuê để bảo vệ người vợ (Song Yoon Ah) và cô con gái bí mật (YoonA) - người sống tách biệt với thế giới bên ngoài.

“The K2” đánh dấu sự trở lại của nam diễn viên điển trai sau một thời gian dài hoạt động ở Trung Quốc với các dự án phim như: My Male God, Thiếu nữ toàn phong phần 2…

“The K2” được phát sóng vào các ngày thứ Sáu, thứ Bảy hàng tuần trên kênh tvN. Tuy mới chỉ chiếu được hai tập nhưng bộ phim đã nhận được những phản hồi vô cùng tích cực từ khán giả truyền hình.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-9-2016 14:46:13 | Chỉ xem của tác giả
"Mẹ tôi yêu tiền nhất"
Ngay chính tôi cũng thừa nhận..." Mẹ của tôi cũng yêu tiền nhất". Tuy rất yêu con cái nhưng tiền rất quan trọng trong cuộc sống của bà. Nhận thấy sự thật thà quá đáng yêu trong câu trả lời của anh ấy. Nó không phản cảm mà là một thực tế.
Mẹ của tôi và Mẹ của anh thật sự là thế.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-9-2016 14:58:43 | Chỉ xem của tác giả
Anh Wook là một người con hiếu thảo đáng để noi theo
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-9-2016 15:06:47 | Chỉ xem của tác giả
Thích anh Wook từ hồi Hoàng hậu Ki tới giờ. Càng đọc càng thấy mến con người anh
Thanks bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-9-2016 15:11:34 | Chỉ xem của tác giả
Đọc xong thấy thật ngưỡng mộ, bao giờ mới mình mới mang tiền về cho mẹ trả nợ như Wookie nhỉ?
The K2 xem trên mạng thấy đa số là cmt tích cực cũng mừng!
Mong rằng phim sẽ càng ngày càng hấp dẫn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-9-2016 15:19:58 | Chỉ xem của tác giả
Thực ra bà mẹ nào cũng thích tiền cả, đó là thứ mẹ yêu nhất sau các thành viên trong gia đình đặc biệt là con cái.

Anh JCW đã nói thật là thẳng thắn, mẹ em cũng vậy đó anh, thích tiền nhất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-9-2016 16:01:21 | Chỉ xem của tác giả
vì bố Wook mất sớm nên 1 mình mẹ phải làm viec de nuôi W ăn học, vì thế nên dk gia dinh chac cũng không khá giả. Tuy nhiên , bây giờ Wook đã làm duoc tien giup mẹ tra no , thật là 1 nguoi con hieu thảo .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-9-2016 16:59:31 | Chỉ xem của tác giả
Xem show nào anh Wook tham gia cũng thấy anh ấy thật thà, ngơ ngơ, đáng yêu lắm ấy. Cảm thấy anh ấy tốt bụng chân thật ấy, giống hình mẫu con rể lý tưởng của các bà các mẹ. Hy vọng anh sẽ càng ngày càng thành công trong tương lai, chúc The K2 sẽ có con rate đáng mơ ước

Bình luận

Wook ít tham gia show, nhưng tham gia show nào cũng đáng yêu qtqđ, cũng móng rate The K2 cao để anh nhà nhập ngũ yên tâm  Đăng lúc 29-9-2016 01:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-9-2016 17:02:00 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích anh ấy khi anh ấy tham gia show happy camp của Hồ Nam tới giờ.

Bình luận

show mà anh mặc bộ thú con cừu xong giật giật cái đuôi phải không ấy? sao anh làm gì cũng đáng yêu  Đăng lúc 29-9-2016 01:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-9-2016 18:14:34 | Chỉ xem của tác giả
Oppa thực sự là 1 ng con hiếu thảo luôn ý

Mà cảm giác ổng chân chất đáng yêu thế kb =]] "Mẹ tôi yêu tiền nhất" "Tôi cảm thấy hài lòng với bản thân mình nhất khi tôi đã trả được món nợ mà gia đình chúng tôi còn nợ với số tiền kiếm được bằng chính công sức của bản thân mình. Điều này thực sự rất có ý nghĩa.”

Chuẩn con trai ngoan chuẩn mực của gia đình luôn ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách