Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1358|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Chang Wook tiết lộ anh ấy đã trở nên thân thiết với SNSD YoonA như thế nào

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bộ phim mới đây của đài truyền hình cap tvN “K2” đã đi đến chặng đường cuối khi đã phát sóng tập kết thúc vào ngày 12 tháng 11. Nam diễn viên nổi tiếng Ji Chang Wook đã có có cuộc phỏng vấn và nói chuyện về việc hợp tác với SNSD YoonA.

Khi được hỏi về phản ứng hóa học của mình với SNSD YoonA, Ji Chang Wook đã trả lời: “Chúng tôi chia sẻ rất nhiều câu chuyện với nhau. Thành thật mà nói, cảnh hôn cuối cùng của bộ phim lại là cảnh quay đầu tiên của chúng tôi khi chúng tôi quay phim ở nước ngoài. Chúng tôi đã được thông báo về cảnh hôn này sau khi chúng tôi vừa đặt chân đến sân bay Barcelona. Một kịch bản chi tiết đã không được đưa ra trước đó, biên kịch chỉ cho chúng tôi biết tình huống sẽ diễn ra. Tôi đã rất ngỡ ngàng khi tôi nói rằng: “Chúng ta hãy trở nên thân thiết càng sớm càng tốt”. Chúng tôi đã trở nên thân thiết nhanh chóng bởi cảnh hôn này. Chúng tôi đã cùng nhau chia sẻ về bộ phim cũng như những câu chuyện trong cuộc sống riêng của chúng tôi, giá trị, sở thích, và thậm chí cả triết lí của chúng tôi về cuộc sống. Bởi vì những điều đó chúng tôi nhanh chóng trở nên thân thiết hơn”.

Nam diễn viên cũng đã nói về diễn xuất của YoonA, Ji Chang Wook nói: “Cô ấy là một thành viên của nhóm nhạc SNSD, và khi một thần tượng chuyển sang lĩnh vực diễn xuất đều nhận được những định kiến nhất định về vấn đề này. Khi chúng tôi gặp nhau lần đầu tiên với tư cách bạn diễn đối của nhau, tôi đã cố gắng hết sức để tránh nhìn nhận cô ấy thông qua bất kì một ống kính nào đó. Tôi chỉ thấy cô ấy là bạn diễn của tôi,đồng nghiệp nổi tiếng. Bởi vì tôi không xem bất kì tác phẩm nào trước đây của cô ấy nên tôi có thể làm được điều này. Tôi chỉ thấy cô ấy là Anna và YoonA”.

Bạn nghĩ gì về cảnh hôn của họ?

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-11-2016 20:33:23 | Chỉ xem của tác giả
đọc tin xong mà muốn ship cặp này
cảm ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-11-2016 20:36:01 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Công bằng mà nói yoona diễn tốt vai Anna trong sáng đáng thương và cô ấy là nữ idol diễn tốt nhất hiện nay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-11-2016 20:54:16 | Chỉ xem của tác giả
K2 và Anna đã kết thúc
Nhưng tình bạn bên ngoài vẫn tiếp tục
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-11-2016 21:24:26 | Chỉ xem của tác giả
Vâng, sau khi xem xong màn liên hoàn kiss ở tập cuối, tôi vẫ chưa thể tin được đó là cảnh quay mà hai bạn đã thực hiện khi vừa bắt tay hợp tác. Hai bạn đã làm quá tốt, chemistry tung tóe, bung lụa luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-11-2016 21:31:13 | Chỉ xem của tác giả
cảnh đầu vâng hôn đẹp đến mức tui ám ảnh đến giờ và không thể nào không ship 2 anh chị huhu khóc 1 dòng sông hãy hẹn hò thật đi trái tim tui đang thổn thức vì 2 người nè huhu (
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-11-2016 21:33:15 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Phim hết rồi nhưng vẫn thấy nhớ mỗi khi cuối tuần. Chúc anh chị thành công trong dự án tới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 15-11-2016 22:29:06 | Chỉ xem của tác giả
Cảnh hôn rất lãng mạn và đẹp
Hết phim rồi không thấy ji chang wook nữa rồi
Mong sớm gặp anh tác phẩm tiếp theo rồi hãy đi nghĩa vụ
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 15-11-2016 22:30:23 | Chỉ xem của tác giả
ôi thực hiện đầu tiên mà hôn tốt thế a ơi )))
cứ xem cảnh hôn ấy là thấy phản ứng bùng nổ của cả 2 )
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-11-2016 01:01:11 | Chỉ xem của tác giả
A cái quần của chế #5, đúng chuẩn đọc tin đang hồi tưởng thì kéo xuống được ngắm ngay và luôn ^^ thích cái quần của chế quá thể, des thật là to thật chết người
Chem giữa 2 bạn này tốt lắm, hơi tiếc là sau phim này Na đi đánh lẻ luôn cặp này đứng cạnh nhau cũng đẹp, chơi với nhau cũng vui, thích thật ^^
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách