Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2072|Trả lời: 8
Thu gọn cột thông tin

Ji Chang Wook sẽ thực hiện lời hứa rating cho bộ phim Thiếu nữ toàn phong 2

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 17-7-2016 09:43:44 | Xem tất |Chế độ đọc

Nam diễn viên Ji Chang Wook đã hứa với fan hâm mộ về điều anh ấy sẽ làm nếu bộ phim mới của anh ấy đạt rating tốt.

Vào ngày 14.07 vừa qua, Ji Chang Wook đã tham gia buổi họp báo tại Bắc Kinh cho bộ phim Trung " Thiếu nữ toàn phong 2". TRong suốt buổi họp báo, anh ấy đã thể hiện sự mạnh mẽ và dẻo dai của mình khi dùng tay nâng bạn diễn là An Duyệt Khê đứng lên ngồi xuống vài lần liên tục, và cũng thể hiện một chút kĩ năng taekwondo.

JI Chang Wook cũng bày tỏ tình yêu với món lẩu, nói rằng anh ấy thích được tập luyện. MC trêu anh ấy có phải anh đang giới thiệu ra mắt hẹn hò không, và Ji Chang Wook đã trả lời "Đúng vây. Tôi đang làm việc thực sự chăm chỉ để giới thiệu bản thân mình bây giờ. Cũng giống như hẹn hò, bởi tôi thực sự hi vọng rằng người ấy sẽ thích tôi "

Khi được hỏi về hình mẫu lí tưởng, Ji Chang Wook đáp " Đó là một người luôn yêu tôi, không quan tâm tôi sẽ trông ra sao tại thời điểm đó "

Bạn diễn của Ji Chang Wook, ca sĩ diễn viên Trần Tường, đã giới thiệu rằng anh ấy sẽ phát hành một album nếu bộ phim đạt rating 2% và sẽ diễn trên sân khấu nếu đạt 3%. Ji Chang Wook nói thêm vào " Nếu chúng tôi đạt rating vượt trên 3%, tôi sẽ hát một bài tại concert của Trần Tường "

Thiếu nữ toàn phong 2 sẽ lên sóng tại Trung Quốc vào ngày 20.07

Credit: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-7-2016 10:08:49 | Xem tất
Xem cái màn anh bế bạn nữ chính ở buổi họp báo Ga lăng quá
Từ từ tập trung vén kín váy cô ấy một cách cẩn thân trước khi bế lên
BTS một cảnh trong phim ở hồ bơi cũng vậy
Chúc phim lên sóng thành công nha

Cảm ơn bạn trans !

Bình luận

Cảm ơn bạn luôn dịch news cho tụi mình hiểu hơn về anh Wook chứ hihi  Đăng lúc 17-7-2016 10:26 AM
quen lịch thiệp rồi, sợ đụng chạm ko đáng đó :)) cảm ơ bạn luôn comment những news của JCW mà mình dịch nhé ^^  Đăng lúc 17-7-2016 10:24 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-7-2016 13:13:30 | Xem tất
Hóng a về Hàn đóng phim hơn
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-7-2016 15:16:14 | Xem tất
Haha thì ra bên Trung Quốc các diễn viên cũng thực hiện lời hứa về rating như ở Hàn Quốc nhỉ. Mà bạn Ji Chang Wook cũng mạnh miệng hứa sẽ hát tại concert của ca sĩ Trung Quốc nữa không biết nếu thực sự rating trên 3% xem bạn này sẽ hát bằng tiếng Trung hay tiếng Hàn đây. Hình như mức 2%, 3% là mức rating khủng bên Trung thì phải vì dân số của họ đông mà. Hy vọng bộ phim ra mắt của Wook tại thị trường Trung Quốc sẽ đạt kết quả tốt nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-7-2016 15:37:28 | Xem tất
"Thiếu nữ toàn phong 2 sẽ lên sóng tại Trung Quốc vào ngày 20.07"
hãy xem phần 2 ntn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-7-2016 19:34:19 | Xem tất
Phần một rating bao nhiêu nhỉ
Rating 3% thì khoảng 300 triệu người Trung sẽ xem phim à bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-7-2016 20:35:01 | Xem tất
Hy vọng " Thiếu nữ toàn phong " có được rating tốt
để cho hai diễn viên chính Ji Chang Wook ,Trần Tường
phải làm những điều như họ đã hứa nếu rating của bộ
phim vượt qua trên 3 % , nhớ phải giữ lời đó hai bạn ạ .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-7-2016 10:42:08 | Xem tất
"Bạn diễn của Ji Chang Wook, ca sĩ diễn viên Trần Tường, đã giới thiệu rằng anh ấy sẽ phát hành một album nếu bộ phim đạt rating 2% và sẽ diễn trên sân khấu nếu đạt 3%. Ji Chang Wook nói thêm vào "Nếu chúng tôi đạt rating vượt trên 3%, tôi sẽ hát một bài tại concert của Trần Tường"."

Hai anh làm một bản song ca luôn thì càng tốt. Đang hóng phim lên sóng lắm đây, thêm vụ này thì càng phấn kích. Chúc cho màn ra mắt tại Trung của anh thành công. Ji Chang Wook cố lên.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-7-2016 08:29:38 | Xem tất
pinwoo gửi lúc 17-7-2016 07:34 PM
Phần một rating bao nhiêu nhỉ
Rating 3% thì khoảng 300 triệu người Trung sẽ xem phim à b ...

3% mà 300 triệu vậy dân số TQ là 10 tỷ rồi chỉ có 30 triệu thôi bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách