Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3194|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Chang Wook ra sức tập thể hình cho các cảnh quay trong K2

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Vào ngày 26 tháng 8, đại diện của Ji Chang Wook công ty Glorious Entertainment đã chia sẻ hình ảnh nam diễn viên đang được huấn luyện những cảnh hành động để chuẩn bị cho những cảnh quay sắp tới trong bộ phim truyền hình “K2” của đài tvN, anh đóng vai cựu lính đánh thuê chuyển sang làm vệ sĩ.

Glorious Entertainment cho biết: “Để xử lý những cảnh hành động của mình (trong 'K2'), Ji Chang Wook đã chăm chỉ tập tạ và nhận được kết quả hoàn mỹ. Với sự nhanh nhẹn và phản xạ tuyệt vời, khóa huấn luyện của anh ấy đã diễn ra suôn sẻ. Thật tuyệt khi chúng ta nhìn thấy anh ấy làm việc chăm chỉ ngay cả khi lịch trình của mình luôn luôn bận rộn. Bạn có thể mong đợi vào những cảnh hành động của anh ấy trong bộ phim truyền hình này."

"K2" kể về câu chuyện của một vệ sĩ tên là Kim Je Ha (Ji Chang Wook) , được ứng viên tổng thống thuê để bảo vệ người vợ (Song Yoon Ah) và cô con gái bí mật (YoonA)- người sống tách biệt với thế giới bên ngoài.

“K2” đánh dấu sự trở lại của nam diễn viên điển trai sau một thời gian dài hoạt động ở Trung Quốc với các dự án phim như: My Male God, Thiếu nữ toàn phong phần 2…Trước đó, anh tham gia diễn xuất cùng nữ diễn viên Park Min Young trong bộ phim truyền hình nổi tiếng Healer, đây là bộ phim giúp anh nâng cao vị trí của mình cũng như trở thành ngôi sao Hallyu được săn đón nhiều nhất tại Trung Quốc vào thời điểm đó.

"K2" sẽ được phát sóng vào ngày 23 tháng 9, sau khi kết thúc  bộ phim "The Good Wife".

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
thanhhau_99 + 5 Cảm ơn bạn

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-8-2016 17:19:43 | Chỉ xem của tác giả
The Good Wife tuần này hết rồi mà K2 23/9 mới chiếu vậy tuần sau, tuần sau nữa và tuần sau nữa nữa tvN sẽ chiếu cái gì, có bạn nào biết không?
Thêm vài tấm hình

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 26-8-2016 17:46:42 | Chỉ xem của tác giả
Tự nhiên hôm nay chợt nhó ra nội phim phim K2 theo giới thiệu ban đầu  giống y chang phim " Bảo vệ nhân chứng " của Chung  Gia Hân và Huỳnh Tông Trạch của TVB  
anh chàng nam chính nhận nhiệm vụ bảo vê ( vệ sĩ )  cho cô con gái riêng của gia đình gia đình quyền thế
Và cô con gái cũng có những đặc tính giống vai của Yoona trong K2 , sông khép kín 1 mình  nhờ nam chính khiến cô trở nên hoạt bát hơn với cs
K2 vừa tung Teaser đầu tiên , tạo hình cặp chính nhìn đẹp
Cảm ơn bạn trans !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 26-8-2016 18:15:09 | Chỉ xem của tác giả
Thân hình anh cũng đẹp òi, giờ còn tập nữa, hóng nha
Hồi Healer thấy Wookie bay nhảy khí thế, Thiếu nữ toàn phong 2 làm huấn luyện viên nên ít đánh võ, phim này tập luyện vầy chắc đánh đấm nhiều lắm đây
Đặt gạch hóng, cám ơn thớt~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 26-8-2016 18:15:21 | Chỉ xem của tác giả
Ah, thì ra lâu nay anh sang Tung Của lụm xèng Yuẻn đây mà. .
Nhưng sao không thấy trang nhà Kites làm sub hai bộ phim My Mal God và Thiếu Nữ Toàn Phong 2 của anh .
Không biết subteam tiếng Trung có kế hoạch làm Sub cho phim này không? / Nếu có tớ sẽ ủng hộ vì thích anh này từ lúc xem phim Healer.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-8-2016 18:27:41 | Chỉ xem của tác giả
Hóng ngày phim lên sóng quá đi mất
Lại được xem anh Wook đóng hành động rồi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 26-8-2016 18:44:45 | Chỉ xem của tác giả
Hong man thay doi cua anh,phim den thang 9 moi trinh chieu ma hong qua.thank n
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 26-8-2016 19:11:36 | Chỉ xem của tác giả
Wookie comeback ở Hàn rồi ^^ Wookie vs Yoona đóng cặp <3 Hóng quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 26-8-2016 19:56:13 | Chỉ xem của tác giả
Mình hóng phim nào tình cảm hành động có Lee Min Ho và Ji Chang Wook đóng.
Dạo này phim cứ chất cả đống thế này, xem thế nào cho hết.
Cám ơn chủ thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 26-8-2016 20:22:22 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lắm rồi không xem phim của Chang Wook nên rất hóng phim mới.
Xem hình thấy body của Chang Wook đẹp quá, phim có vẻ hấp dẫn.
Chúc phim mới của anh thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách