Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: MyCoi
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Chang Wook phỏng vấn với tạp chí Star1 số phát hành tháng 9 - " Tuổi 29 , Ji Chang Wook "

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 3-10-2015 22:46:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Bài phỏng vấn dài nhưng không mang đến cho người đọc cảm giác giữa phóng viên với thần tượng mà như một cuộc nói chuyện giữa Ji Chang Wook và bạn bè được ghi lại vậy
Giờ mới biết anh có sở thích đeo vòng
Thank bạn đã dịch tin nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 3-10-2015 22:58:42 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Săm soi vài cái ảnh thấy mấy cái vòng a Wook đeo khá đơn giản nhưng mà đẹp thật đấy Mình cũng thích sưu tầm và có sở thích thích đeo vòng giống ảnh nè. Hì ^^!

Nhìn hình đợt này baby, cute hết biết ... Đôi mắt nhìn ngơ quá <3

Nói về tính cách ... a Wook có vẻ trầm nhỉ? Người đâu mà hiền ... à không, phải nói là ngốc chứ. Xem Running Man, toàn bị Kwang cóc bắt nạt không. Lại còn không biết nói dối. Cái tật hay ngại nữa chứ   Bị Kwang cho ăn hành rồi lại phải bay lên tận 56 mét ... Đi Running Man về mệt cũng phải

Mà người ta mới qua đầu hai thôi đã thấy sợ già quá thể. Anh gần đón đầu ba rồi mà vẫn bình thản nhỉ? Lại còn sắp đi quân sự ... mất thêm 2 năm nữa chứ Thôi thì mong anh có thể hoàn thành tốt công việc và chuẩn bị tâm thế cho những hành trình sắp tới. Chúc anh may mắn!!!

Thanks thớt dịch tin!!!

Bình luận

^.^!  Đăng lúc 3-10-2015 11:50 PM
bạn biết cái vòng đó bao tiền hem đắt lắm =)) Thật ra báo hỏi khéo vì vòng đó là vòng quảng cáo mà. Còn bth ngoài đời J thích đeo cả vòng lẫn nhẫn và dây chuyền   Đăng lúc 3-10-2015 11:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 3-10-2015 23:13:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Thường khi đọc những bài phỏng vấn dài hay bị lướt qua,
Nhưng với những bài phỏng vấn về Ji Chang Wook thì luôn phải đọc hết,
Và cảm nhận được sự chân thật trong mỗi câu trả lời,
Và thật thú vị khi được đọc những bài phỏng vấn như vậy.

Thanks bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 3-10-2015 23:23:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Hừm hừm JCW cũng 29 rồi cơ đấy
Sắp nhập ngũ chưa không biết
Sự nghiệp anh đang đỉnh cao cố lên nha

Bình luận

sang năm nhập ngũ b ạ :D  Đăng lúc 3-10-2015 11:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 3-10-2015 23:41:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Anh Wook trả lời phỏng vấn lúc nào cũng rất chân thành và giản dị
Càng đọc càng biết thêm nhiều điều về anh
Năm sau là anh đi nghĩa vụ rồi
Hy vọng sẽ được sớm thấy anh nhận dự án mới, cả điện ảnh lẫn truyền hình thì càng tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 4-10-2015 03:43:36 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Bang Chi Gu đã bị dụ như thế nào
ngẫm lại số anh Bang cũng tội thật, có "thằng" bạn tốt dễ sợ tốt có điều anh cũng nghe lời lắm, bảo đi lấy bằng lái xe là lấy, bảo làm quản lí cũng làm luôn, tiện thể làm luôn nạn nhân để bạn chí cốt nhà anh lâu lâu hứng chí lên troll vài phát cho vui nhà vui cửa

cứ nghĩ anh follow Guk mặt thộn cho vui thôi, ai ngờ lại thân nhau, ko nói cũng chả biết

quen thân với bé Shim hơi khó đấy anh ạ, con bé ấy nó đóng mấy vai bựa bựa thôi chứ ở ngoài nó nhát lắm, như bé con chưa trưởng thành ấy
à mà nhờ Won mông cong xem sao, đóng Naeil's Cantabile xong nó có vẻ thân với ông tửng đấy

Bình luận

kiếm ông nào bạn chung rủ đi ăn là thân ngay ấy mà, thánh ăn như nhau cả =)))  Đăng lúc 4-10-2015 03:33 PM
chưa thân với Won nha, mới gặp nhau hồi trao giải KBS 2014 thôi vẫn e thẹn lắm =))  Đăng lúc 4-10-2015 08:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 4-10-2015 06:34:18 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ji Chang Wook 29t rồi mà không ngờ nói chuyện lại nhí nhố thế kia, cute quá sức. cơ mà cũng thẳng thắn nữa chứ. nghe nói anh sắp đi nghĩa vụ quân sự, sau 2 năm hi vọng anh sẽ trưởng thành hơn, cơ mà vẫn giữ được tính cách như bây giờ nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 4-10-2015 07:41:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Đẹp trai đep trai đẹp trai tui đang coi lại Hoàng hậu ki vì anh nè
Nam thần của lòng em
Mong anh đóng thêm nhiều tác phẩm hay nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 4-10-2015 08:41:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

khi tôi lớn lên và đến một độ tuổi nhất định, nơi tôi có thể suy nghĩ của riêng tôi, tôi nhận ra rằng, học không phải tất cả mọi thứ. Tôi đã không được xếp hạng đầu tiên hoặc thứ hai trong toàn trường, và nó không giống như tôi sẽ nhận được để đi đến Đại học Seoul chỉ bằng cách làm như thế. Vì vậy tôi hoàn toàn mất hứng thú. Vì vậy, trong khi tìm kiếm một cái gì đó thú vị, tôi đã trở thành một diễn viên

Quyết định quá chuẩn a ạ May mà cuối cùng anh đã trở thành diễn viên

Dạo này chỉ toàn hóng CF vs các bài phỏng vấn của a thôi à Please com back
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 4-10-2015 09:30:22 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Đóng phim thì cool lắm, nhưng khi đi show thực tế thì.... Nhớ hồi đi Running Man mà không nhịn được cười, thán phục tính giải trí của anh Hươu Kwang Soo nên cứ đi theo & làm theo tất cả những gì Hươu bảo, mặc dù tơi tả, đổ mồ hôi nhưng trông ngây ngô, đáng yêu vô cùng. Sắp thực hiện nghĩa vụ rồi quay lại Running Man lần nữa để lấy lại phong độ đi Wook ơi. Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách