Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1633|Trả lời: 27
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Chang Wook nói về kế hoạch thực hiện nghĩa vụ quân sự của mình

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Vào ngày 14 tháng 11, nam diễn viên Ji Chang Wook đã có một cuộc phỏng vấn  về bộ phim gần đây của anh ấy “K2” đài tvN.

Trong cuộc phỏng vấn này anh ấy đã được hỏi về kế hoạch nhập ngũ trong tương lai của mình, nam diễn viên Ji Chang Wook thẳng thắn nói: “Tôi đang chờ đợi một giấy triệu tập nhập ngũ vào tháng Hai hoặc tháng Ba năm sau”.

“Hiện giờ nhập ngũ là một điều gì đó, tôi không hề biết trước cho đến khi nó xảy ra”. Anh ấy tiếp tục nói. “Tôi nghĩ rằng trì hoãn lệnh triệu tập sẽ vô cùng khó khăn”. Anh ấy nói đùa thêm rằng: “Chắc tôi phải hỏi gương thần khi nào tôi nhập ngũ mới được”.

Nghiêm túc hơn, anh ấy kết thúc vấn đề này: “Tôi sẽ tham gia ít nhất một dự án nữa trước khi chính thức nhập ngũ”.

Bộ phim gần đây nhất của nam diễn viên Ji Chang Wook “K2” đã kết thúc mới đây, vào ngày 12 tháng 11. Trong bộ phim này anh ấy đóng vai Kim Je Ha, một vệ sĩ.

Ji Chang Wook và Im YoonA  đóng vai chính trong bộ phim hành động “The K2” của đài truyền hình tvN. "The K2" kể về câu chuyện của một vệ sĩ tên là Kim Je Ha (Ji Chang Wook) , được ứng viên tổng thống thuê để bảo vệ người vợ (Song Yoon Ah) và cô con gái bí mật (YoonA) - người sống tách biệt với thế giới bên ngoài.

“The K2” đánh dấu sự trở lại của nam diễn viên điển trai sau một thời gian dài hoạt động ở Trung Quốc với các dự án phim như: My Male God, Thiếu nữ toàn phong phần 2…

Source: Soompi.com
V-trans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 14-11-2016 15:02:39 | Chỉ xem của tác giả
vậy là cuối cùng ngày ấy cũng đến , sẽ chờ cậu quay trờ lại .
nhưng neu có them 1 drama nữa truoc khi cậu nhap ngũ thì hay biết mấy .
tks ban dich.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 14-11-2016 15:06:00 | Chỉ xem của tác giả
sớm muộn gì cũng đến ngày này thôi
nhưng Ji Chang Wook không định nghỉ ngơi trước khi nhập ngũ sao? còn muốn tham gia một dự án nữa?
nếu thời gian nhập ngũ khoảng tháng 2, tháng 3 năm sau thì gần như chẳng có khoảng thời gian nào để nghỉ ngơi rồi
dù sao cũng chúc cho Ji Chang Wook thành công với những dự án tiếp theo của mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 14-11-2016 15:22:55 | Chỉ xem của tác giả
Thực lòng thì Healer đối với mình vẫn có sức hút hơn K2 mặc dù mình cũng đu hết K2 không bỏ 1 tập nào. Bạn Ji vẫn không chịu nghỉ ngơi sao mà lại có dự định tham gia thêm một dự án nữa thế. Dù sao vẫn ngóng dự án mới của bạn và mong rằng sẽ là một dự án thành công. Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 14-11-2016 15:34:52 | Chỉ xem của tác giả
mình vẫn còn đang chìm đắm vào The K2, thế mà sau khi phim kết thúc thì 2 bạn trẻ đều bận rộn quay cuồng với dự án mới rồi. Ji Chang Wook còn phải thực hiện nghĩa vụ quân sự nữa chứ
hy vọng bạn sẽ làm tốt vì dân Hàn khắc nghiệt với việc này lắm
cảm ơn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 14-11-2016 15:42:59 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Huhu dù sao nó cũng tới thì cứ tới cho xong đi dù buồn lắm 2 năm đâu có ngắn trg 2 năm ấy kb xem gì e sẽ chờ a và sẽ xem các dự án của anh mog rằng a sẽ đóng thêm 1 drama nữa trc khi nhập ngũ nhưng có vẻ khó lắm vì bh a rất mệt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 14-11-2016 15:46:11 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Anh sắp nhập ngũ!!! Tương lai 1 thời gian ko nhìn thấy anh!! Mong dự án tiếp theo của anh
Thank b đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-11-2016 15:56:18 | Chỉ xem của tác giả
Chemistry của Yoona vs Ji Chang Wook quá đẹp, khiến mình không muốn JCW kết hợp với bạn diễn nữ khác ngoài Yoona. Nhưng sự nghiệp của anh ấy là diễn viên thì điều đó xảy ra phải là chuyện đương nhiên thôi

Bình luận

Ọc, tôi chưa kịp lưu lại cuồn trc đâu :(((( tiêu rồi.  Đăng lúc 14-11-2016 06:09 PM
ok rồi đó, cơ mà cô bỏ cái cuồn trước à :)) nói trước là tôi không giữ code đâu nhé :))  Đăng lúc 14-11-2016 05:53 PM
đc chưa cô, tôi sửa ở cái máy bị hạn chế quyền truy cập nên k nhìn đc hình :)))  Đăng lúc 14-11-2016 05:33 PM
bỏ code canh giữa đi cô =)) lệch rồi kìa  Đăng lúc 14-11-2016 05:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-11-2016 16:02:01 | Chỉ xem của tác giả
Đi cùng đợt với tồng em hữ
Chậc. Zầy là sắp có dự án mới của oppa. Hóng.
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-11-2016 16:07:01 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nếu vậy thì k2 rất có thể là dự án cuối trước khi chú nhập ngũ rồi. Cũng may phim thành công. Mọi người sẽ vẫn ủng hộ ngay cả khi chú tại ngũ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách