Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 13272|Trả lời: 37
Thu gọn cột thông tin

Ji Chang Wook nói rằng "The K2" sẽ là bộ phim hành động cuối cùng mà anh ấy tham gia

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-9-2016 16:08:28 | Xem tất |Chế độ đọc

Trong buổi họp báo phim "The K2" ngày 20 tháng 9, Ji Chang Wook  nói rằng đây là bộ phim hành động cuối cùng mà anh tham gia. "Trong tất cả các dự án mà tôi từng tham gia, đây là bộ phim khó nhất, chính vì vậy tôi đã quyết tâm đây là bộ phim hành động cuối cùng mà tôi đóng", Ji Chang Wook nói.

"Tôi đã làm rất nhiều việc cho bộ phim, luyện nhiều môn võ thuật, xây dựng một hình tượng cơ bắp nam tính vì vai của tôi là một người từng làm lính đánh thuê". Ji Chang Wook  đã học tại trường dạy võ trong hai tháng để cho khán giả mãn nhãn khi xem những cảnh hành động khó khăn.

Anh đã hơi lo lắng vì sợ bộ phim giống với "Healer", "Nhưng tôi thấy không khí của hai bộ phim cũng khác nhau, tôi sẽ cho mọi người thấy những khía cạnh khác của tôi, một con người nam tính và tình cảm hơn."

"Với Yoona và tiền bối Song Yoon Ah , dĩ nhiên 'chemistry' của chúng tôi cũng rất tốt", anh vừa nói và cười lớn, "Đây là bộ phim hành động cuối cùng của tôi, hãy cùng đón xem nhé!"

"The K2" sẽ lên sóng vào lúc 20h (giờ Hàn Quốc) trên kênh tvN.

Nguồn
        Dịch: AT_PSYCHO-J
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2016 16:36:52 | Xem tất
"... đây là bộ phim hành động cuối cùng mà tôi đóng"
Như vậy sau này anh không đóng phim hành động nữa mà là chuyển sang loại tình cảm, lãng mạn hoặc hài hả anh?
Không biết anh mà đóng hài sẽ ra sao, nhưng thể loại tình cảm lãng mạn ướt át chắc không xong rùi, vì tớ cảm thấy hình như anh hơi bị gượng gạo trong những vai "tình thương mến thương" .
Nếu quyết định trên là thật thì uổng thiệt nha, vì phong cách cũng như ngoại hình của anh trông rất hạp với thể loại hành động.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2016 16:48:15 | Xem tất
dù biết đóng hành động thì mệt hơn nhiều, nhưng em vẫn mong anh sẽ tiếp tục đóng vai hành động

chúc K2 của anh thành công, có rating cao

mong chờ chemistry tung tóe giữa anh và Yoona, ko biết có hot như với Park Min Young ko nhỉ hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2016 16:54:51 | Xem tất
Cơ thể anh chuẩn men là thế nếu chỉ đóng thể loại melodrama thì quá uổng rồi. Dù sao cũng rất mong chờ The K2.
Thanks bạn trans tin ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2016 16:56:24 | Xem tất
No no no, please no, Ji Chang Wook-ssi!!!

Nếu mà nói là phim hành động cuối cùng trước khi nhập ngũ thì còn nghe được, chứ phim cuối cùng của cả đời diễn viên thì hổng được đâu nha ^^ Mình hơi bị thích Healer đó, và cảm thấy cậu rất hợp với thể loại vai như vậy Đời diễn viên còn dài mà, thử thêm nhiều thể loại vai diễn cũng tốt, nhưng đừng nói sẽ không đóng vai này hay vai nọ nha ^^

Chúc phim thành công như mong đợi nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2016 17:09:59 Từ di động | Xem tất
Mình thì không thích xem hành động nên nghe cái này rất thích vì sẽ có nhiều phim lãng mạn tha hồ mà coi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2016 17:54:16 | Xem tất
Trài ai, đóng phim hành động tốt mà
vừa diễn cơ mẹt vừa diễn hình thể, rất năng xuất
bạn Chang wook không nên nói rằng đây là bộ phim hành động cuối cùng
sau khi nhập ngũ ra trại cơ thể càng chững chạc hơn, là thời điểm chín muồi cho phim hành động đó đó
tự dưng bị hạn chế kịch bản ra..
Cố lên

Chả bù con gà mong ngừng đóng hành động mà cứ đâm đầu vô =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2016 18:24:18 | Xem tất
Hứ? Tại sao lại là cuối cùng?
Chuẩn bị nhập ngũ hay về quê lấy vợ ạ
Mặt anh đúng kiểu babyface cơ mà đóng mấy phim hành động vẫn ngầu hết nói. huhu.
Mong phim nè.
Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2016 18:26:42 | Xem tất
sao anh lại không đóng phim hành động nữa nhĩ...

phim anh đóng lúc nào cũng hay mà...^^

tks bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2016 19:28:13 | Xem tất
nhduc1317 gửi lúc 20-9-2016 06:26 PM
sao anh lại không đóng phim hành động nữa nhĩ...

phim anh đóng lúc nào cũng hay mà.. ...

vì anh tự mình thực hiện các pha hành động nên đóng sẽ rất cực bạn ạ, phải đấm đá, nhảy các kiểu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách