Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1697|Trả lời: 20
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Chang Wook hé lộ về "We Got Married", tình yêu và hẹn hò

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Ji Chang Wook gần đây đã hé lộ suy nghĩ về tình yêu và hẹn hò trong một cuộc phỏng vấn với MBN.

Gần đây Ji Chang Wook đã xuất hiện đặc biệt trên chương trình truyền hình “We Got Married” với tư cách khách mời bạn thân của nam diễn viên Choi Tae Joon. Khi được yêu cầu chia sẻ những suy nghĩ khi cố định tham gia chương trình , nam diễn viên Ji Chang Wook đã nói rằng: “Tôi thực sự đã hỏi Choi Tae Joon rất nhiều câu hỏi khác nhau. Tôi hỏi: “Liệu có cảm thấy giống như một cuộc hôn nhân thực sự hay không? Cảm xúc của cậu ấy có xu hướng thật theo không? Chương trình này có một kịch bản? Có phải hai người thực sự hẹn hò? Và còn nhiều hơn thế nữa. Nhưng đó chỉ là sự tò mò của tôi mà thôi. Nếu họ thực sự nói tôi làm điều đó, sau đó tôi phải cho thấy bản thân mình trong cuộc sống. Tôi quá nhút nhát và cũng xấu hổ nữa để làm điều đó, vì vậy tôi không nghĩ rằng mình có thể làm được điều này  ( tham gia chương trình một cách cố định thường xuyên ).

Đối với việc hẹn hò, Ji Chang Wook trả lời: “Tôi luôn luôn có kế hoạch về điều này, nhưng thực sự tôi quá bận rộn để thực hiện nó và tôi cũng sẽ nhập ngũ trong thời gian sắp tới rồi. Nếu tôi hẹn hò và sau đó tin tức được tiết lộ, và sau đó tôi sẽ rời đi để tham gia quân đội, tôi nghĩ điều này không tốt cho bạn gái tôi. Vì vậy, tôi nghĩ rằng hẹn hò rất khó khăn trong lúc này”.

Anh ấy cũng chia sẻ về mẫu người lí tưởng của mình, giải thích: “Nó sẽ là một lời nói dối nếu tôi nói rằng mình không để ý đến vấn đề ngoại hình. Thường thì bạn phải có vẻ ngoài ưa nhìn để bắt chuyện. Nhưng điều này chỉ áp dụng cho những mối quan hệ ngắn hạn. Điều quan trọng nhất là phải ăn khớp với nhau và có thể trò chuyện tốt. Tôi thích một người vui vẻ”.

Source: soompi.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-11-2016 21:09:53 | Chỉ xem của tác giả
Vừa đọc tin này nguồn eng
Nói chung ãnh sắp nhập ngũ rồi nên ãnh cũng ngại yêu đương. Và kết luận là ãnh độc thân vui tánh.
Thế là trên đời này vẫn còn tồn tại một anh zai đẹp trai hết xẩy mà moe cũng không ai bằng Quan trọng hơn là độc thân. Độc thân. Độc thân.
Cám ơn bạn dịch tin.
Thuyền NaWook ngoài kia mị thấy cũng căng buồm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-11-2016 21:25:31 | Chỉ xem của tác giả
Anh cũng mau hẹn hò đi thôi tò mò quá à
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-11-2016 21:26:27 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mong chờ quá đi. Nghe tin anh ấy tham gia we got maried mà thấy hí hửng. Cảm ơn bài viết ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 15-11-2016 21:36:20 | Chỉ xem của tác giả
haha đọc thấy mùi nhắm ai đó rồi thì phải và nghi đó là Na xinh chắc bây giờ 2 người vẫn đang tìm hiểu trên cương vị là bạn nhao nói chung bây giờ còn lo nhiều cái nhất là nhập ngũ nên chắc anh chưa bung lụa chờ khi nào anh xuất ngũ rồi 2 người hẹn hò luôn nhé em sẽ chờ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-11-2016 22:32:27 | Chỉ xem của tác giả
hahaaa đọc xong tin này thì chốt lại anh vẫn đang độc thân )))
cũng mong là tin hẹn hò của anh ko bị lộ nếu tương lai có hẹn hò ai đó nếu ko sẽ rất áp lực cho cả 2
tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 15-11-2016 23:42:28 | Chỉ xem của tác giả
cứ tưởng JCW tham gia là nhân vật chính hóa ra lại khách mời tiếc hùi hụi...vì trên fim a ấy ngọt ngào quá nên mong chờ một cuộc hẹn hò thật cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-11-2016 00:53:44 | Chỉ xem của tác giả
May mà ổng không có ý định tham gia chương trình này, không là ối người (trong đó có tui) mắc nghẹn mất
Giờ sắp nhập ngũ rồi nên khó mà hẹn hò, cũng muốn ổng kiếm được người yêu, yêu đương đi cho biết mùi biết vị như người ta, mà công nhận khó.
Thôi đợi xuất ngũ rồi kiếm người yêu nha anh, suốt ngày chỉ làm việc cũng chán chứ, yêu vào đóng phim khéo còn nghệ hơn
Cám ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-11-2016 08:17:31 | Chỉ xem của tác giả
Wook mà tham gia We got mariried thì khối bạn sẽ Gato với cô gái duoc làm vợ hờ của W lắm day.
thôi bay gio có hen hò thi cứ trong bí mật di , khi nào nhập ngũ tro ve thì công bố cũng ko muôn mà.

tks ban dich .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-11-2016 08:26:38 | Chỉ xem của tác giả
nói chung là mọi người đều k có người iu cho đến khi tin hẹn hò bị khui
thôi anh đóng thêm 1 phim rồi yên ổn nhập ngũ
xuất ngũ đóng thêm vài phim rồi rước nàng về dinh là được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao