Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2866|Trả lời: 19
Thu gọn cột thông tin

Ji Chang Wook được trả số tiền cát sê cao nhất của tvN cho đến nay trong "K2"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-7-2016 15:18:53 | Xem tất |Chế độ đọc

Nam diễn viên Ji Chang Wook, theo một nguồn tin tiết lộ, đã được trả số tiền cát sê cao kỉ lục của tvN trong bộ phim sắp tới "K2".

Theo nguồn tin, nam diễn viên Ji Chang Wook được trả số tiền còn cao hơn cả nữ diễn viên Jeon Do Yeon trong "The Good Wife". Đáp lại tin đồn, cơ quan quản lí của Ji Chang Wook cho biết "Chúng tôi không muốn số tiền cát sê của Ji Chang Wook để trở thành một vấn đề. Xét về quyền phát sóng, tvN đã sắp xếp để cho Ji Chang Wook nhận một khoảng tiền cát sê cao do lịch trình dính líu tới các dự án khác ở Nhật Bản và Trung Quốc.

Số tiền cát sê của diễn viên đóng tại tvN đã tăng lên một cách chóng mặt trong thời gian gần đây. Khởi điểm việc phá kỉ lục, Park Bo Young nhận tới 30 triệu won/tập (~600 triệu VND) trong "Oh My Ghost". Ngay sau đó, Choi Ji Woo nhận tới 41 triệu won/tập (~900 triệu VND) trong bộ phim "Twenty Again", Kim Hye Soo cũng nhận mức cát sê tương tự trong "Signal". Chưa dừng lại ở đó, Go Hyun Jung nhận được 60 triệu won/tập (~1 tỉ VND) trong tác phẩm "Dear My Friends" và gần đây nhất nữ diễn viên Jeon Do Yeon đã được tvN trả đến gần 90 triệu won/tập (~1.7 tỉ VND) cho sự trở lại của mình trong "The Good Wife".

"K2" sẽ được phát sóng sau khi "The Good Wife" kết thú xoay quanh một vệ sĩ và một người phụ nữ trẻ bị cô lập ở tuổi hai mươi của mình.

Cre: soompi, tổng hợp
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2016 15:33:31 | Xem tất
Quào, cao vậy hở *_* Lời giải thích lịch trình bận rộn nên cát xê cao nghe có vẻ sao sao ấy nhờ
Muốn Wookie về nước đóng phim, giờ thành thật rồi, ngồi đợi tin nữ chánh thôi.
Móm cf chưa nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2016 16:12:54 Từ di động | Xem tất
Hồi xem Healer thấy anh đóng cũng hay lắm, đóng chung với Yoo Ji Tae, diễn viên thực lực nên xem hơi bị thích. K2 ngoài Yoona còn mời ai thực lực nữa ko? Sao nữ SM thấy diễn cứ nhạt thế nào ấy, ko phải diễn dở mà là diễn nhạt, cứ tầm tầm bình bình mà ko gây rung động mạnh mẽ cho mình, như hồi xem Go Ara trong Chạy đâu cho thoát. Shin Se Kyung thoát kiếp mặt đơ sau 6dragons rồi, ko biết cô ấy có bí kiếp gì ko, chắc do chăm chỉ đóng với người giỏi nên một ngày nào đó cũng học được chút gì chăng, hay đóng vai cơ cực dễ bùng phát cảm nghiệm hơn vai nhà giàu nhỉ. Nếu là vậy Yoona nên nhận những vai nhà nghèo thì tốt cho con đường diễn xuất của cô ấy hơn đó. Mà theo mình diễn nhạt còn đáng sợ hơn diễn đơ. Đơ thì người ta biết là đơ liền nên nhiều khi cắn răng mà xem, vừa xem vừa mắng, còn nhạt thì người ta dễ bỏ luôn vì chán đó. Mà diễn nhạt cũng do nhiều thứ lắm, như cách biểu cảm cơ mặt và ánh mắt ko đa dạng ấn tượng, diễn viên ko hiểu và ko đào sâu nội tâm nhân vật, thiếu nhấn nhá trong giọng nói, kịch bản ko tạo ra được các thói quen thú vị cho nhân vật để người ta nhận ra đặc điểm riêng của nhân vật đó (vd như ko thích ăn trứng, thích mặc quần áo sặc sỡ, thích cười đểu, mắc chứng hay sợ đám đông, chứng căng thẳng là xì hơi) - nên có thể nói nếu kịch bản mô tả nhân vật sinh động chi tiết thì cũng có thể giúp diễn viên bớt nhạt. Hồi Love rain kịch bản nhạt nên cũng có thể làm hại tới diễn viên, mà Chuyện tình thủ tướng cặp đôi chú cháu lệch tông và lệch tuổi nên người xem khó cảm được nhân vật là bình thường. Mình thấy Yoona diễn đỡ nhạt hơn Go Ara, nhưng cái cô ấy cần là những vai khác hẳn bản thân để người ta có thể nhận ra sự nỗ lực trong diễn xuất của cô ấy là có nhiều hay ko.

Bình luận

bởi vậy mới càng đáng lo, bên cạnh dàn kì cựu, diễn xuất của Yoona sẽ chìm luôn.  Đăng lúc 28-7-2016 04:20 PM
K2 cast phụ toàn kì cựu thôi  Đăng lúc 28-7-2016 04:18 PM
theo mình thay vì trả cho nam diễn viên cao thì nên trả ai đó có kinh nghiệm diễn xuất làm nữ chính. Chứ trả kiểu này thì phim xịt quá  Đăng lúc 28-7-2016 04:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2016 16:14:48 | Xem tất
bên kkjaem có trans phản ứng knet và tin Yoona nhận phim đó chủ thớt, trans luôn cho vui

Đúng là Wook k nổi bên Hàn như các diễn viên khác và  chắc là dự án đầu tiên tvN hướng đến việc xuất khẩu sang Trung nên tvN rất vất vả mời Wook và Yoona.
Có lẽ tvN casting Yoona từ đầu cùng với Wook nhưng vì Yoona còn vướng Tam Đồ nên phải đợi thương thảo hoãn với bên Trung nên tin thông tin casting nữ chính xuất hiện rất muộn. Hèn chi cứ thắc mắc hiếm có phim tvN nào mà casting nữ chính rất lâu, k có thông tin, thông báo nam chính, nữ thứ và dàn cast phụ trước nữ chính.
Có thông tin Yoona đã tham gia buổi đọc kịch bản cùng đoàn phim, chẳng biết đọc khi nào hay đọc luôn vào hôm trước nhưng vì chưa thương thảo xong nên có news đọc kb k có nữ chính.
hóng phim vì anh Wook

hic phim này khi nào mới được kites lập thớt

Bình luận

mong sao nữ chính ko phải là yoona, yoo na mà đóng chắc mình ko xem  Đăng lúc 28-7-2016 06:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2016 16:58:26 | Xem tất
Wookie xứng đáng mà <3 Mê ổng từ Empress Ki <3 Hy vọng Na nhận phim <3 Chúc phim sẽ thành công <3 Cám ơn b trans <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2016 17:14:28 | Xem tất
pinwoo gửi lúc 28-7-2016 04:14 PM
bên kkjaem có trans phản ứng knet và tin Yoona nhận phim đó chủ thớt, trans luôn cho vui  ...

Đúng như em từng nói khi phim đã mời Ji Chang Wook thì khó mong sẽ mời thêm  1 nữ chính thực lực lắm
Bởi vì để ý từ trước tới nay tvN chưa bao giờ đầu tư cả cặp sao
Ngay cái phim dc xem là bom tấn của BK Kim cũng được anh nam còn bạn nữ thì không hot
Yoona chắc là cũng tốn kém ko ít của tvN quá vì chắc tvN đang hướng tới thị trường TQ
Mà nếu như news này thì anh Gong Yoo trong phim Goblin của BK Kim không bằng mức mà anh jCW nhận được sao ta ?
2 tỉ  VNĐ / 1 tập phim
Khủng quá
Cảm ơn bạn trans

Bình luận

mình nghĩ phim bk kim thì bk kim được trả cao đấy  Đăng lúc 28-7-2016 08:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2016 17:43:33 | Xem tất
Ố ồ nhìn tiền cast mà thấy kinh khủng quá
bỏ ra 1 số tiền lớn như vậy để mời Wook về đóng phim của đài cũng đáng thôi
nhất là khi Wook đang được yêu thích như vậy :">
nhưng vấn đề là nữ chính chiếm tới 1 nửa phần trăm quan trọng của thành công phim
không biết sẽ là ai đóng nhỉ

Bình luận

có thể là Yoona  Đăng lúc 28-7-2016 08:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2016 18:45:26 | Xem tất
" gần đây nhất nữ diễn viên Jeon Do Yeon đã được tvN trả đến gần 90 triệu won/tập (~1.7 tỉ VND) cho sự trở lại của mình trong "The Good Wife"
vậy a cao hơn mức này rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2016 18:47:23 | Xem tất
Khá mong chờ dự án của JCW nhưng không thích Yoona lắm. Diễn xuất của Yoona khá so với một số idol, phim thủ tướng và tôi mình còn thấy khá linh hoạt ấy nhưng mà chỉ được mấy tập đầu, phim càng về sau thì diễn xuất càng đuối và lộ điểm yếu. Không biết có phải vì idol SM nên nhận vai cũng giữ hình tượng không mà cảm thấy khi diễn không hòa vào cũng với nhân vât, chemistry với bạn diễn cũng vì thế mà không được mạnh. Mong là phim này bạn ấy hợp vai, không cần diễn giỏi chỉ cần hợp vai và có duyên là tốt lắm rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-7-2016 18:50:47 | Xem tất
Wao Wao, cái giá của sự trở lại của zai đây

film của tvN hầu như yên tâm về chất lượng shoy

Nghe đồn nữ chính là Yoona, haizzz nếu vại k biết có xem k đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách