Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2767|Trả lời: 39
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Chang Wook đại diện cho phong cách thời trang cổ điển tại sự kiện của Dunhill UK // KONUSBRAND - Sự kiện thành công với Ji Chang Wook

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Không phải tìm kiếm quá nhiều sau một chuyến bay quốc tế, Ji Chang Wook đã " định vị "được vị trí trung tâm của mình cho các sàn diễn Alfred Dunhill Anh tại sự kiện ra mắt Bộ sưu tập thời trang Xuân/Hạ của nam giới 2016, tổ chức tại triển lãm Phillips ở Berkeley Square. Một số người nổi tiếng khác đã tham dự bên cạnh anh ấy, chẳng hạn như "3 nam thần của Trung Quốc ", biệt danh cho bộ ba của ca sĩ Han Geng và diễn viên Fan Liao và Hu Bing (tất cả những người còn lại đều là ủng hộ viên của thương hiệu Dunhill). Cũng làm cho sự kiện thêm nổi bật là sự có mặt của diễn viên người Anh Henry Cavill, Jim Chapman và Dermit O'Leary.

"Ji Chang Wook Sports" là một trong những thiết kế trước đây đã được trình bày trong Bộ sưu tập  Thu / Đông năm 2015 ở London , trong đó thể hiện đặc trưng cho thiết kế của Giám đốc sáng tạo John Ray, đã lrút kinh nghiêm từ  kiểu dáng trong khâu chuẩn bị được ưa chuộng trong năm 1960 Soho District của London. Trang phục Ji Chang Wook có áo giản dị  kẻ sọc trên, áo sơ mi kẻ sọc nhỏ kiểu châu Âu, tạo điểm nhấn với màu đỏ tía vằn xương cá, cà vạt và quần lỏng ống rộng Cuối cùng là cặp kính tròn của mình hợp gu cùng với toàn bộ quần áo đồng bộ là đôi tất !

Ji Chang Wook chụp hình với Giám đốc điều hành toàn cầu Fabrizio Cardinali Dunhill, người bạn có thể nhớ mặt của ông ấy trong chuyến đi đến Hồng Kông tháng 3 năm 2015 để tham dự đại tái mở cửa hàng flagship Dunhill.

Một đoạn video khá dài đã được biên tập bởi Dunhill . Nếu bạn nheo mắt và nhìn thực sự kĩ càng, bạn có thể nắm được những phân cảnh có Ji Chang Wook ngồi ở phía bên tay phải của sàn catwalk trung tâm

KONUSBRAND - Sự kiện thành công với Ji Chang Wook

Thương hiệu thời trang KONUSBRAND đã tổ chức một bữa tiệc ra mắt thành công tại Los Angeles vào tuần trước với khách mời đặc biệt đến từ Hàn Quốc để kỷ niệm cùng công ty với người sáng lập.

Ji Chang Wook được vinh danh tại sự kiện này như một khách mời đặc biệt, cùng với những người khác như Francis Lola, Feral Cereature, Ellen V Lora và nhiều hơn nữa. Nhiều người hâm mộ đã tham dự sự kiện chia sẻ sự phấn khích của mình khi nhìn thấy Ji Chang Wook ở Los Angeles và chụp ảnh tại một ngẫu hứng gặp gỡ và chào đón.

KONUSBRAND có trụ sở ở cả Hàn Quốc và Mỹ với kế hoạch mở rộng khắp châu Á với sự ủng hộ và hợp tác với các nhân vật nổi tiếng của Hàn Quốc

Credit : fashion.ifeng.com Weibo; Sina China; Alfred Dunhill UK; TopStarNews, Koreaboo
Engsub : JCWkitchen, Koreaboo
Vtrans: [email protected]

PS:Thật ra dạo gần đây news J k phải mới lắm đâu nhưng mình bận giờ mới có time trans cho các bạn đọc. Sau này còn nhiều nữa nên đừng kì thị mình
Cảm ơn các bạn đã tích cực comment và khen ngợi mình nha. <3 Tiếp tục ủng hộ JCW và mình ăn theo nữa nha :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-6-2015 23:00:25 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Đẹp zai quá đi nha anh
Phong cách cổ điển, thêm cặp kính đó nữa chứ, ko sống quá
Hix tấn công sang tới trời Tây rồi
Chúc a thành công
Cám ơn bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-6-2015 23:02:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Lại một tin mới về Ji Chang Wook nữa nè. Chủ thớt yên tâm nhé không ai kỳ thị bạn vì sự hâm mộ của bạn đối với thần tượng của mình đâu huống chi nhờ bạn dịch news mà mọi người biết nhiều tin tức hơn về Ji Chang Wook.

Mà dạo này đọc được nhiều tin về việc JCW đi tham dự các sự kiện thời trang quá nhỉ. Nhưng không biết có phải mình thích quá nên thiên vị không chứ thực sự mình thấy JCW mặc bộ trang phục ở sự kiện Dunhill còn đẹp hơn cả anh chàng người mẫu mặc bộ đó nhiều. Anh chàng người mẫu đó nhìn có vẻ thấp người nhìn không thanh thoát bằng JCW khi mặc với lại khuôn mặt cũng bạnh nên nhìn không có duyên bằng Wook. Có ai thấy giống như mình không nhỉ?

Bình luận

:)) ừ đúng mặc lên đẹp hơn, hôm đó mình tỉnh 4h sáng để xem hình này thôi =))  Đăng lúc 29-6-2015 11:13 PM
bộ đó Ji Chang Wook mặc nhìn đẹp hơn mà.  Đăng lúc 29-6-2015 11:10 PM
Vậy bạn cứ lôi hết mấy tin đó ra rồi dịch đi nhé. Mình sẽ chở để đọc vì cũng thích Ji Chang Wook lắm. Cơ mà ai nói mình thiên vị thì kệ chứ mình vẫn thấy   Đăng lúc 29-6-2015 11:09 PM
Phỏng vấn còn nhiều lắm mình sẽ moi ra dịch hết =))  Đăng lúc 29-6-2015 11:04 PM
nhìn lùn tịt ý cơ mà chụp lên thật là đẹp, đó là thiên vị =)))  Đăng lúc 29-6-2015 11:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-6-2015 23:05:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Oa anh Wook đẹp trai quá đi mất
Đi đến đâu là sáng bừng cả một góc
Anh mặc bộ đồ trông còn đẹp hơn người mẫu trong ảnh ấy
Chúc anh ngày càng thành công vs các hoạt động và dự án sắp tới!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 29-6-2015 23:18:08 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Coi cái clip của Dunhill không được chớp mắt, mà đương nhiên là phải nhìn thấy ngay Wook của chúng ta rồi, ngồi ngay trung tâm thế kia.
Hôm ấy ai cũng lịch lãm với bộ vest bóng bẩy, mỗi cậu nhà ta là phong cách khác biệt và.vô cùng rực rỡ trong mắt mình.

Trước đó thì lại bay đến LA với Konus. Sau một chuyến bay nửa vòng trái đất và chụp hình liên tục rồi còn event đêm muộn, nhưng mà mình rất thỏa mãn khi được nhìn Wook với nguyên cây đồ Konus kia. Phải nói là cậu ấy mặc gì cũng đẹp, làm cho mình kết cả bộ trang phục ấy nữa.

Dù lịch trình kín mít với những chuyến bay dài nhưng rất vui vì Wook đã đến tận Mỹ, Anh rồi, hít thở bầu không khí mới, thử nhứng món ăn lạ. Mỗi lần cậu ấy bay đến đâu là mình cũng cảm thấy như không còn ở nhà nữa ấy.

Rất háo hức với news hàng ngày cho mọi người đỡ nhớ nhung. Thanks e My nhiều!

Bình luận

E nghĩ cái kiểu tóc tổ quạ mấy ngày nay, có liên quan dự án mới ko, c nghi ngờ quá, thế nên mới càng chờ ^^  Đăng lúc 30-6-2015 12:27 AM
tháng 7 có luôn đó c có PV nói r,sẽ có dự án mới  Đăng lúc 30-6-2015 12:10 AM
Giữ lời hứa với Dayrock rồi, ko tổ chức đc 5/7 thì cũng hẹn gặp ngày này. Tháng 7 nhiều mong đợi quá. thêm cái confirm cái dự án nào nữa thì ko sao tả nổi lun.   Đăng lúc 29-6-2015 11:58 PM
E nghĩ J là ng chọn ngày đó :D  Đăng lúc 29-6-2015 11:46 PM
c cũng ko thể làm gì, chờ tin mọi người rồi mừng ké vậy! ^_^. nôn quá điiiii.  Đăng lúc 29-6-2015 11:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 29-6-2015 23:31:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Hổm rày có nhiều tin của Ji Chang Wook quá chứ , sự kiện
của Dunhiill -UK Konusbrand cũng có mặt của chàng nữa với
phong cách của Dunhill thời thượng mình thấy rất hợp , mà
dù sao với Ji Chang Wook ăn mặc theo xưa hay trẻ dều thấy
đẹp trai và hợp nữa , mình ráng banh mắt để kiếm , chả thấy
chàng chỗ nào cả vì clip chạy nhanh quá. New dù trễ còn hơn
không có , Thans bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 30-6-2015 01:10:13 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Sao ngồi tự kỉ thế kia hả a Ji Chang Wook
Công nhận anh mặc bộ kẻ đấy đẹp hơn cả người mẫu luôn. Thêm cặp kính Harry Potter (có phải không nhỉ =,=) trông vừa cute vừa manly
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 30-6-2015 06:35:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Trời style kiểu gì vầy
lạ hoắc lạ huơ không nhận ra rồi
đeo cái kính Harry Potter rõ là super ngố
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 30-6-2015 07:30:21 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Trời, sành điệu và nổi tiếng quá đi
Khách mời đặc biệt nữa cơ mà, càng nhìn ảnh càng thấy đẹp trai
Nhiều người hâm mộ đã tham dự sự kiện chia sẻ sự phấn khích của mình khi nhìn thấy Ji Chang Wook ở Los Angeles và chụp ảnh tại một ngẫu hứng gặp gỡ và chào đón -> cảm thấy vui vui
Thanks b dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 30-6-2015 08:05:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

trời ơitin về chàng cứ tràn lan các new thế này đốn tim FAN mất thôi
trong góc độ nào, chàng cũng hút hồn các FAN trong nháy mắt
tks bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký