Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8213|Trả lời: 16
Thu gọn cột thông tin

Ji Chang Wook chính thức xác nhận đóng nam chính trong bộ phim cuối tuần K2 của đài tvN

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-7-2016 09:34:56 | Xem tất |Chế độ đọc

Glorious Entertainment đã thông báo vào sáng ngày 27.07.2016 rằng Ji Chang Wook đã lựa chọn K2 là dự án tiếp theo và đang háo hức trở lại quay phim sớm nhất.

K2 là câu chuyện về một vệ sĩ của lực lượng JSS tên Kim Jye Ha (Ji Chang Wook thủ vai) làm nhiệm vụ bảo vệ bí mật , bị đất nước và đồng nghiệp bỏ rơi, sẽ lợi dụng cô con gái bí mật của một ứng cử viên tổng thống quyền lực để trả thù những người phản bội anh, tuy nhiên lại rơi vào lưới tình.

Ji Chang Wook nói " KIm Jye Ha rất ngầy và có tính cách đầy hoài nghi, nhưng anh ấy có sức cuốn hút khiến tôi muốn trở thành nhân vật đó. Tôi tò mò và hiếu kì về mối quan hệ của Kim Jye Ha với các nhân vật khác trong phim. ". Nam diễn viên nói thêm " Tôi muốn gặp gỡ fan của tôi những người luôn chờ đợi tôi trở lại với một tác phẩm Hàn Quóc càng sớm càng tốt. Tôi sẽ gặp lại mọi người sớm thôi. Tôi sẽ làm việc chăm chỉ để chuẩn bị quay lại với hình ảnh tốt nhất. "

Các diễn viên đã chính thức xác nhận bao gồm : Ji Chang Wook, Song Yoon Ah, Lee Jung Jin , Cho Sung Ha, Kim Kap Soo ). Nữ chính đang thảo luận là YoonA (SNSD).
"K2", được chắp bút bởi biên kịch Jang Hyuk Rin ( Reset, Yongpal). Đạo diễn bộ phim này sẽ là Kwak Jung Hwan ( đã từng chỉ đạo diễn xuất trong Local Hero , Sang Doo, Let của Go To School, Chuno). "K2" sẽ phát sóng vào tháng 9 sau khi "The Good Wife" kết thúc.

Credit: JiChangWook Kitchen
Vtrans: [email protected]
More Informaion : Last Leaf - Ji Chang Wook Vietnam FC

đ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2016 09:47:50 | Xem tất
Cuối cùng anh cũng quay trở lại
tối qua nhìn thấy new này trên face rồi
cơ mà sao còn chờ nữ chính là Yoona nhỉ?
film này có chị Song Yoon Ah mà chị ko phải nữ chính sao?
chị chấp nhận đóng vai phụ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2016 10:26:47 | Xem tất
Kể từ film Hoàng hậu Ki nay ms lại có time xem fim anh đóng đây rồi
Trông dạo này bớt thư sinh hơn xưa, mà nhìn nam tính mạnh mẽ hơn nhiều rồi
Mong phim mới suôn sẻ, thành công
Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé

Bình luận

bạn xem thử Healer đi, ko phí thời gian đâu  Đăng lúc 27-7-2016 12:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2016 11:08:57 | Xem tất
Lạy trời Yoona đừng có nhận phim, lần trước không thích nữ chính trong Healer rồi (ý kiến cá nhân).
tvN tại sao lại cast Yoona, ẻm đóng vài phim mà hình tượng nhân vật chỉ có 1: cô gái dễ thương đáng yêu gì gì đó, làm sao đừng có phá hoại một bộ phim chính trị nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2016 11:27:17 | Xem tất
Cuối cùng đã có quyết định chính thức rồi, he he. HÓng quá. Ngay sau khi kết thúc 1 bộ phim hay lại là 1 bộ phim được ngóng chờ. Thiệt là còn gì bằng cho iem đây.
Cảm ơn bạn dịch news!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2016 11:36:23 | Xem tất
YoonA vs Ji Chang Wook nhìn rất đẹp đôi. Hi vọng diễn xuất của YoonA sẽ tiến bộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2016 11:51:47 | Xem tất
Cá nhân mình thích nữ chính không phải là idol
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2016 12:14:10 | Xem tất
Hôm trước có đọc thấy tin này cứ nghĩ là Ji Chang Wook đã xác nhận chính thức rồi chứ không nghĩ là đến bây giờ mới xác nhận đâu. Còn nữ chính thì Yoon Ah vẫn còn đang cân nhắc thì phải nhưng khả năng nhận lời sẽ cao vì cũng lâu rồi Yoon Ah chưa xuất hiện trên màn ảnh nhỏ. Nếu Yoon Ah nhận lời thì đây là lần đâu tiên hai diễn viên này hợp tác và dự đoán là cũng sẽ đẹp đôi đây, một cặp đôi mới ra đời. Dạo cuối năm này nhiều phim để theo dõi quá. Hy vọng giống như trên bài viết kia nhân vật của Ji Chang Wook là một nhân vật có sức lôi cuốn vì có lẽ đây là tác phẩm chia tay khán giả để nhập ngũ nhỉ. Cảm ơn em My vì đã cập nhật tin tức của JCW cho mọi người nhé. Có tin gì lại hú chị nữa nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2016 14:21:37 | Xem tất
Cuối cùng cũng có tin xác nhận phim này rồi, trong chờ new hổm nay
Dù nữ chính có phải Yoona hay không thì cũng không sao mà..
Yoona và JCW nhìn rất đẹp đôi (không bàn về diễn xuất của Yoona ấy)
Từ sau Healer tới giờ mới nghe anh có dự án ở Hàn..
Trong chờ K2 sẽ thành công.
Thanks bạn strans new.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-7-2016 14:31:29 | Xem tất
Quàng thượng Wookie sắp comeback tại Hàn rồi <3 Mừng rớt nước mắt :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách