Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1184|Trả lời: 28
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Ji Chang Wook cảm thấy như thế nào về việc nhập ngũ sắp tới của anh ấy?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nam diễn viên nổi tiếng Ji Chang Wook đã có những chia sẻ về việc nhập ngũ của mình trong thời gian sắp tới.

Tất cả những người đàn ông Hàn Quốc đều phải bắt buộc phục vụ trong quân đội trước năm 31 tuổi. Hiện nay, nam diễn viên Ji Chang Wook đã 29 tuổi, bởi vậy có nghĩa là anh ấy sẽ nhập ngũ vào năm tới. Anh ấy đã chia sẻ những suy nghĩ thật lòng của mình về vấn đề này trong một cuộc phỏng vấn gần đây.

Nam diễn viên nổi tiếng Ji Chang Wook cho biết: “Tôi đang mong đợi có thể nhập ngũ vào năm tới. Tôi nghĩ rằng nó sẽ là một cuộc sống khác biệt nhưng thú vị. Tôi rất tò mò cũng như lo lắng nhưng cũng hào hứng vô cùng để xem tôi sẽ tồn tại ở nơi đây với những đàn em đang trong độ tuổi 20."

Anh ấy cũng tiết lộ kế hoạch trước khi nhập ngũ của mình, Ji Chang Wook nói: “Tôi đang muốn tham gia một tác phẩm nữa trước khi tôi nhập ngũ. Tôi đang nghĩ đến một điều gì đó trong lĩnh vực phim truyền hình hoặc điện ảnh”.

Bộ phim gần đây nhất của nam diễn viên Ji Chang Wook “K2” đã kết thúc mới đây vào ngày 12 tháng 11. Trong bộ phim này anh ấy đóng vai Kim Je Ha, một vệ sĩ. Tác phẩm truyền hình này đã nhận được những phản hồi vô cùng tích cực từ các khán giả theo dõi bộ phim.

“The K2” đánh dấu sự trở lại của nam diễn viên điển trai sau một thời gian dài hoạt động ở Trung Quốc với các dự án phim như: My Male God, Thiếu nữ toàn phong phần 2…

Source: allkpop.com
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-11-2016 16:32:52 | Chỉ xem của tác giả
hay là chọn một dự án phim điện ảnh đi, chứ phim truyền hình mà quay cuốn chiếu nữa thì chịu sao nổi
JCW định làm việc liên tù tì không hề nghỉ ngơi cho đến khi nhập ngũ luôn sao?
mình thấy JCW đã làm tốt trong The K2 và dàn diễn viên phim này đã cứu vớt cho kịch bản đấy
cảm ơn bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-11-2016 16:40:23 | Chỉ xem của tác giả
2 năm qua Wook đã làm việc không ngừng nghỉ rồi!!! Dự án tiếp theo của anh hãy đại thành công nhá!!! Thanks bạn trans!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-11-2016 16:56:17 | Chỉ xem của tác giả
Mới xem healer của anh xong, một bộ phim đầy cảm xúc.
Mong anh sẽ thực hiện một dự án điện ảnh
Mong anh nhận lệnh nhập ngữ sớm để đi sớm về sớm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-11-2016 17:11:42 | Chỉ xem của tác giả
huhu làm việc không ngừng nghỉ kb dự án tiếp là gì cả 2 đều thích nhưng điện ảnh thì anh ít khi đóng lớm drama thì mệt lắm a ơi huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-11-2016 17:24:14 | Chỉ xem của tác giả
huhu anh sẽ đóng tiếp 1 bộ phim nữa ư
đúng là chăm chỉ quá mà
nhưng chỉ sợ anh bị làm việc quá sức thôi huhu :'(
mong a luôn giữ gin sk
thấy trong K2 anh đã làm rất tốt rồi, nhưng anh có nói đó sẽ là bộ phim hành động cuối cùng mà a đóng huhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-11-2016 18:09:11 | Chỉ xem của tác giả
Cũng mong ji chang wook nhận phim truyền hình
Được ngắm lâu hơn trong thời gian nhập ngũ không gặp
Làm gì thì làm cũng giữ gìn sức khỏe nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 17-11-2016 19:44:36 | Chỉ xem của tác giả
Chúc anh nhiều sức khỏe nhé, thấy anh bảo sẽ đóng film nữa trước khi nhập ngũ mà nửa vui nửa mừng.
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 17-11-2016 20:33:29 | Chỉ xem của tác giả
Tôi đang muốn tham gia một tác phẩm nữa trước khi tôi nhập ngũ.
Hãy nhận thêm 1 phim truyền hình nữa trước khi nhập ngũ nhé
Và đi rồi trở về mạnh mẽ hơn bi giờ nữa, đó là mong muốn của những người quý mến Chang Wook đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 17-11-2016 20:57:13 | Chỉ xem của tác giả
Mong anh tham gia 1 dự án trước khi nhập ngũ
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách