Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: khanhkhungvui
Thu gọn cột thông tin

Jeon Ji Hyun đang xem xét tham gia phim truyền hình mới của biên kịch "Vì Sao Đưa Anh Tới" // Lee Min Ho đang thảo luận

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-4-2016 18:22:10 | Xem tất
sau vụ vì sao đưa anh tới chị thân với biên kịch này lắm mà
kêu cái gì mà gặp nhau quá muộn
mới gặp đã ngỡ như chị em
chị vừa sinh bé xong đã trở lại làm việc dữ thần vậy ta?
trước giờ bao nhiêu năm chị mới đóng bộ star giờ lại đóng nhiều vậy nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 18:53:59 | Xem tất
Vậy là phim này với Vì sao đưa anh tới phần 2 là 2 phim khác nhau àh
LMH thì xem xét lâu rồi nhưng tin mợ chảnh xem xét thảo luận với BK Park cũng lâu rồi
Cuối cùng là chắc cặp này nhận phim quá
Nghe đồn dự án chủ lực 2016 của SBS
Hóng phim
Cảm ơn bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 19:11:38 | Xem tất
Mợ chảnh mà đóng cặp với Min Ho chắc sẽ hot lắm đây
Kịch bản với đạo diễn thỳ khỏi bàn rồi
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 19:26:08 | Xem tất
Mợ nhận vai là thấy zui ời...mà ước j KSH nhận vaithik hơn nhìumay là phim của SBS nên chắc chắn sẽ theo dõi hk bỏ tập nào...Mợ ơi cố lên phải khẳng định vị thế siêu sao sang choảnh của mình nha mợ...hi vọng phim sẽ thành công hơn cả VSĐAT lun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 19:46:16 | Xem tất
Phim cuối cùng của Lee Min HO trước khi đi nhập ngũ ,
đóng chung có thể là Jeon Ji Hyun , chà bộ phim này
hot lắm vì do biên kịch của , " Vì sao đưa anh tới " nếu
vãy thì trước khi sanh và sau khi sanh Jeon Ji Hyun đều
có mặt trong kịch bản của bác biên kịch này rồi .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 20:11:54 | Xem tất
chompoohinh gửi lúc 19-4-2016 07:26 PM
Mợ nhận vai là thấy zui ời...mà ước j KSH nhận vaithik hơn nhìumay là phim của SBS nên ...

Chinh xac roi rat mung ma cung hoi lo noi chu ve mang movie minh tu tin ve chi hon con dramma thi minh con hong hon ma hok biet cai rating no bat chot nhu nao hok nua
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 21:43:04 | Xem tất
Mình nghe tin này đã lâu rồi và hình như dự án bắt đầu được chuẩn bị kỹ lưỡng và bắt đầu vào khâu chuẩn bị chốt diễn viên và đội ngũ sản xuất. Rất chờ đợi sự trở lại của nữ hoàng màn ảnh nhỏ và điện ảnh Jeon Ji Hyun. Tái hợp với đội ngũ "bom tấn" này  sẽ lại tạo nên một cơn sốt mới trong năm nay chăng?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 22:39:38 Từ di động | Xem tất
Mình nghĩ là Mợ ko vội đóng phim lại sau khi sinh như thế này. Hơn nữa Mợ vốn ít đóng phim truyền hình, toàn phim màn ảnh rộng thôi. Lúc trước đóng Stars Man cũng vì cụ Giáo năn nỉ dữ lắm, nể tình từng chung Thieves mới nhận lời. Nói ko phải chê chứ LMH đóng phim còn chưa đa dạng thể loại lắm, tính cách các nhân vật cũng gần giống nhau, kiểu phim thần tượng với vai nam chính bá đạo, mà đóng nhiều phim rồi nhưng mỗi lần xem cũng kiểu gương mặt và cảm xúc như vậy nên xem hơi chán chường thôi, fan mới hay teen chắc mê tít nhưng mình thì thích sự đa dạng hơn thế. Cũng ko phải là đóng dở, chỉ là chưa có bức phá hình tượng thôi. Mà cũng sắp nhập ngũ rồi nhỉ, sao anh ấy ko nhận vai phong trần nào đó nhỉ, vai mà nhân vật phải chịu nỗi đau nhưng sống trách nhiệm và vị tha chẳng hạn như người trai mất bạn gái hay người con có lỗi với gia đình... Mặt anh này cũng già so với tuổi, nên xin lỗi bạn nào là fan nha, mình có cảm giác hơi kỳ khi xem The Heirs, nói cưa sừng thì có lẽ hơi quá đáng, nhưng thật đáng tiếc chính là như vậy. Ko biết kịch bản phim này nói về cái gì nên ko biết có nên dõi theo ko, chờ xem.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-4-2016 23:04:44 | Xem tất
cũng mong Mợ comeback trên màn ảnh nhỏ nhưng mình nghĩ là mợ sẽ chưa nhận lời đóng drama ngay đâu.
còn về LMH thì thấy anh nhận vai chưa được đa dạng lắm. Hồi đóng Những ng thừa kế thật sự ko mấy ấn tượng với phim này của Ho.
hi vọng là lần này Ho sẽ chọn đc 1 vai diễn có tính bứt phá hơn những vai trước
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-4-2016 10:53:20 | Xem tất
2 người này đều là sao lớn nhưng vẫn thấy lệch lệch, hi vọng là kịch bản hay, jun ji huyn bị gắn với hình tượng trong vi sao rồi, vì phim thành công như vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách