Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cana
Thu gọn cột thông tin

Jealousy Incarnate - SBS vừa tung Highlight Video (6 phút) và hình ảnh cực kỳ hài hước (Jo Jung Suk, Gong Hyo Jin, Go Kyung Pyo)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 19-8-2016 09:16:57 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Dạo này ngủ muộn, đến 9h mới dậy và thế là trôi tận xuống đây, không biết còn ai thấy rệt an ủi mềnh hông nữa
Teaser vui nhộn ha, từ cái #1 đã vậy òi, sờ mó lung tung
Hóng phim mới của 2 chế lắm.
Thanks Ná đã gọi

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
dongbienam + 5 suất an ủi cuối :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 09:18:05 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Phim này đang được chờ đợi lắm
Xem cái teaser vui quá  , mỗi lẩn xem lại vẫn cười
xem mấy cái gif anh bị té lăn lộn ,  ss Gong thì tỉnh rui  méc cười không chịu được
Tuần sau 3 đài canh tranh quyết liệt
Cảm ơn chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 09:19:08 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

chị Gong lúc nào cũng tươi, cũng sáng cả, xem sơ qua teaser đã mê style của chị rồi,

ss Gong lại dc cái chọn KB chuẩn ko chê vào đâu dc nữa, nên từ tuần sau cạnh tranh sẽ khốc liệt lắm đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 09:22:16 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Hơ hơ, phim này quay bao nhiêu cảnh ở Thái là tận dụng hết bấy nhiêu cảnh cho vào teaser với poster thì phải.
Áo đỏ của chị Gong có mặt ở khắp nơi
Khổ thân anh Suk, đứng với cậu Go, dìm hàng chiều cao quá thể. Mà cái poster còn cố tình dìm hàng chiều cao của nam chính hơn )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 09:24:59 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Nhìn poster dàn cast long lanh quá
4 diễn viên chính thì đã mê 3 người rồi
Nghe ngóng kịch bản cũng hay nữa,
Xem trailer thì hi vọng là một bộ phim hài hước, diễn xuất của các diễn viên thì khỏi bàn rồi
Chắc chắn sẽ tạo ra chemistry tốt
Hóng phim quá điiiiiiiii
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 09:45:51 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Thật là hóng phim của chị Hong quá đi!

Nhìn  cái trailer thật là hấp dẫn.

Làm sao tui sống yên đây?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 09:46:03 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Sẽ buồn lắm nếu rating phim không được cao. Vì kịch bản W quá dị, một bộ kịch bản không đủ đặc sắc sẽ khó chiến thắng lắm. Lâu lắm rồi cả 3 đài mới ganh đua nhau ác liệt như thế này. Nhưng dù sao thì Jealousy không được lợi thế như những phim còn lại. Họ đã có lượng khán giả của riêng mình rồi. Huống hồ bộ phim tiền nhiệm cũng không có nhiều khán giả bằng 2 bộ phim còn lại.

Đều là những bộ phim đã được quay trước, việc điều chỉnh kịch bản sẽ rất khó khăn. Không vì ý kiến khán giả mà thay đổi nội dung. Đây chính là cuộc chiến của các biên kịch!

Mong chờ Sis Gong, nhưng lại không muốn bạn Han buồn. Ầy, Gong và Han em phải chọn ai!!! Chắc dân Hàn đang đau đầu lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 09:50:46 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

ôi chef iêu vấu của em sắp comeback rùi...
sao mà nôn nao quá đi...
nhìn cái bản mặt là muốn cắn 1 cái ...chúc phim thật thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 09:52:15 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Hóng phim này quá bà con ơi, cứ nhìn cái mặt tưng tửng của chị Gong Hyo Jin & cái mặt nửa khó chịu, nửa quê độ của anh Jo Jung Suk mà không nhịn được cười. thời gian đến nhanh nhanh & sub cũng nhanh nhanh là em thỏa ước nguyện ạ.
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-8-2016 10:12:36 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Chưa biết thế nào, nhưng sẽ xem. Wanted kết thúc trong tiếc nuối vì công sức ekip phim đã hoàn thành bộ phim hay. Mong JI sẽ thoát khỏi dớp này. Với màu sắc phim vui vẻ hài hước, hy vọng bộ phim sẽ mang lại vẻ tươi mới sau 2 tháng căn thẳng mà wanted để lại.

Thanks bạn trans.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách