Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cana
Thu gọn cột thông tin

Jealousy Incarnate, Jo Jung Suk & Gong Hyo Jin phân đoạn đạt rating kỷ lục 15.8%

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-9-2016 17:40:44 | Xem tất
trong tập 8 của bộ film “Jealousy Incarnate” Hwa Shin đã chính thức giới thiệu Nari với Jung Won, chính thức bước vào cuộc tình tay 3 lãng mạn
chời ơi em k muốn vụ này đâu nha

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-9-2016 09:56:05 | Xem tất
phim quá hay
rep lại cảnh này k biết bao lần
hy vọng ratting ngày càng cao ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-9-2016 20:24:47 | Xem tất
thích nhất cảnh anh nam chính so sánh mình với Jung Won... đoạn đó thương anh ghê nhất đoạn kiss nhưng có sấm chớp thì bi sang hài luôn đc )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2016 09:01:42 | Xem tất
Dù mê anh suk nhưng vẫn muốn nữ chính về thuyền nam phụ hơn, gái cực thích ngọt ngào như anh í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2016 13:01:41 | Xem tất
Mới dạo đầu mới có 6,1 mà giờ lên đến 13,2% lúc tập 10 rồi mừng quá đi. Mình cũng chẳng biết tại sao mình cứ cảm thấy thương nam chính ý, anh ấy luôn tạo cảm giác đáng yêu kiểu thảm thảm ý. Anh quay mặt đi lúc thấy Nari cười với Jung Won, bây giờ anh thực sự thích Nari rồi, sự ghen tuông sẽ lên tới đỉnh, chắc chắn sẽ còn nhiều đau khổ: một bên là bạn thân một bên là người mình thích. Còn về phần Jung Won thì cũng rất đáng thương,có cuộc sống dường như là trao đổi sự tự do của mình lấy hạnh phúc của me, là người con trai ngoan mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-9-2016 18:45:30 | Xem tất
Rating phim sẽ còn tăng nữa thôi.
Cố cán mốc 20% luôn nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2016 09:41:03 | Xem tất
mong tình yêu đến với họ không quá khó khăn, không biết tình tay ba này sẽ diễn biến ra sao, vô cùng tò mò dù biết biên kịch luôn đứng về phía nam chánh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2016 21:17:12 | Xem tất
Lúc nãy đọc cái reiew mà thấy mình có lỗi quá, cứ vô tâm gán ghép chị với người này người kia mà quên luôn là dù mình có thích nam chính hay thứ thế nào đi nữa thì trong phim hai ngươì vẫn như nhau không ai là phụ cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-9-2016 23:07:23 | Xem tất
thật sự ban đầu coi phim vì có ss Gongvely, bộ phim ban đầu có sự nhẹ nhàng, tự nhiên khiến mình coi rất thoải mái, rồi dần dần tuần nào cũng hóng phim coi, ngày càng kịch tích, hấp dẫn mà cũng max hài luôn
cố lên ss Gong, anh Suk và anh Pyo
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 13-12-2016 15:39:01 | Xem tất
bộ phim nội dung lạ mà hot kinh khủng haha
xem mãi k dứt luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách