Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cana
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jealousy Incarnate, Jo Jung Suk & Gong Hyo Jin phân đoạn đạt rating kỷ lục 15.8%

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 19-9-2016 20:34:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Anh Shin diễn quá tinh tế luôn í, diễn biến tâm trạng của ổng không phải đùa đâu
Hóng mấy tập sau quá đi!!!
Thanks chủ thớt dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 19-9-2016 20:35:39 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

cảm ơn bạn dịch tin nheee, xem phim mà muốn rung động theo đôi trẻ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 19-9-2016 20:36:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

JI của mị càng ngày càng hay, hấp dẫn
Công nhận là cảnh Shin ôm NaRi ở ep 8 đẹp thật đó, bảo sao con rết cảnh đó lại béo mập như thế.
Phim bắt đầu bước vào giai đoạn chính, dự là sẽ ít thấy cảnh hài và sẽ nhiều cảnh ngược đây.
Hy vọng phim tiếp tục duy trì phong độ ở các tập tiếp theo.
Thanks cô Ná đã dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 19-9-2016 20:37:31 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +5

Sau đó, Nari mệt vì say rượu ở karaoke khi đang hát, Hwa Shin cũng đã cõng cô và đưa về phòng nghỉ của bộ phận thời tiết, và cũng không nỡ rời đi vì lo lắng cho Nari sáng hôm sau  thiếu ngủ nên đã nhẹ nhàng kéo cô ôm vào lòng và vuốt tóc Nari một cách tình cảm. thời điểm này, theo nilsen rating đạt được lên tới 15,8%.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
dongbienam + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 19-9-2016 20:38:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Có thread để tám phim rồi
Ví dụ sau này tui đi làm rồi tui cũng uống thay cho người ta rồi người ta có cõng tui về rồi đưa tôi vào giấc ngủ bằng back hug như vại không (
Chỉ mong là bắt đầu từ tập 9, Shin oppa sẽ bỏ cái trò dắt mối làm cầu nối cho người khác đi. Anh của em à, anh thương người ta đó, người ta cũng thương anh đó, người ta chỉ là đang muốn thử cảm giác yêu và được yêu thì nó như nào thôi ( Anh và người ta là một đôi đó, anh tỉnh dùm em (

Bình luận

ơ ai cho nói xâu người vắng mặt thế, đền bù thiệt hại đi =))  Đăng lúc 20-9-2016 12:23 AM
vậy chức mừng cô mừng hụt nhoa, chị em nhà ta vẫn keo sơn bền chặt, tám mãi ko hết chuyện và tên cô có được nhắc đến trong 1 vài đoạn hội thoại =))  Đăng lúc 19-9-2016 11:39 PM
à dự là coan em nó giựn chụy r nha, vì chụy đổi áo mà hem hú hí em nóa, nóa lẫy ràu, chúc mừng 2 chị em nhà chỵ tan đàn =))))  Đăng lúc 19-9-2016 11:32 PM
nhầm rồi cưng, chuỵ tên cúng cơm là Ô La Lối, nghệ danh là Ô Lựu Đạn, kết hợp với con em sinh rồi cùng cha khác ông nội kia mới thành bộ đôi La làng la xóm :v   Đăng lúc 19-9-2016 11:06 PM
@ Ố Loa: dao ni nhà có ca nữ tiếp trà dạo nữa hà, kiểu này fai bo cho Ca nữ họ Ô tên La làng  Đăng lúc 19-9-2016 11:02 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
dongbienam + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 19-9-2016 20:38:52 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Xem phim này thấy chemistry của 2 anh chị Gong-Jo bùng cháy luôn. Nhìn cứ như người yêu lâu năm luôn rồi, rất là tự nhiên. Hy vọng cuộc tình và sự nghiệp của họ có nhiều quả ngọt sau những sóng gió.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 19-9-2016 20:41:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

cái phim này đúng là "khác lạ" trong motip cũ mà )
cái khúc anh ấy đi khám ti lúc đầu làm mình ko bít nên cười hay nên nhăn )
mnih2 đang đợi phim ra khoảng 1/2 đến hết mình mới coi 1 lèo sô đứt mạch hứng giữa chừng vì chờ lâu ))) bởi có lẽ nó cũng ko thuộc "khẩu vị" của mình lắm, cơ mà mn khen nhìu, rating cũng khá quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 19-9-2016 20:46:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Phim càng xem càng hay mà giải trí cũng tốt nữa, không hổ danh nữ hoàng dòng phim hài lãng mạn của chị tui :X tự dưng xem mấy tập gần đây lại thích nam phụ quá thể ngầu như trái gầu :X cảm ơn bạn dịch nha, tin là phim sẽ còn tiến xa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 19-9-2016 20:50:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Thật sự là khó lựa chọn giữa hai người đàn ông đều quan tâm đến mình như thế nhỉ Nari? Vấn đề bây giờ là tình cảm của chị ấy hướng về ai nhiều hơn. Mà cũng khó khi mới đầu chị ấy đã tuyên bố dứt bỏ tình cảm với Jo Jung Suk rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 19-9-2016 20:50:40 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chưa có time xem phim nhưng nghe tin tức thấy hay wa'. Là fan của ss Gong từ lâu ùi, thấy ss cực hợp với mấy vai tưng tửng vầy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách