Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Sunny4887
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jang Keun Suk xác nhận tham gia phim mới của đạo diễn Kim Ki Duk

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 22-5-2017 09:50:00 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

hi vọng đây là một cú hit mới trong sự nghiệp của anh
chắc hết phim này anh nhập ngũ nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 22-5-2017 10:16:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Đã lâu rồi Kuen Suk mới trở lại với phim điện ảnh
Mà lại là của PD Ki Duk nữa chứ, hy vọng sẽ là 1 tác phẩm hay
Vì phim của Ki Duk rất hay, nhưng cũng rất kén khán giả và có gây tranh cãi
NHưng không quan trọng gì, miễn là hay thôi
Hy vọng và chờ đợi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 22-5-2017 10:17:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Còn nhớ là ngày xưa lúc Suk quay về đóng Daebak. Nói thật thì màn trở lại hoành tráng (về mặt diễn xuất) đã khiến mình tin là Suk chắc chắn sẽ đi tiếp con đường nghệ thuật theo hướng là diễn viên thực lực. Và đúng là Suk chưa bao giờ làm fans thất vọng hay làm trái với lời nói của mình. (( Lúc ấy còn đàm đạo với Sunny là Suk hãy đóng vai giết người đồ, movie và với 1 đạo diễn đáng tinc ậy đi. Và giờ thì mọi thứ đều thành hiện thực. Thật xúc động vô cùng luôn. (( Cũng mong là phim này sẽ giúp ng xem thấy dc là tiềm năng diễn của Suk nó vô hạn như thế nào.

Mình có nghe nói là vì nhận phim này mà Suk phải dời v2 tạm gác lại những dự tính trước đó, chứng  tỏ Suk quyết tâm thế nào. (( Giờ xúc động quá hông biết nói gì nữa. : Thanks Sunny đưa tinnn.

À dành cho những bạn mới biết SUk hay biết từ You're beautiful. Trước đó Suk đã đi với định hướng là diễn viên thực lực từ diễn viên nhí và đóng Hwang Jin Yi, Bethoven Virus,... Tuy nhiên sau đó Suk muốn đôi mới với hình tượng hoa mỹ nam nên có định hướng Hallyu thôi. ( Giờ thì anh đã quay trở lại rồi. (

Bình luận

ss hiểu anh Suk còn hơn 1 số fans nửa mùa đây đó, phim này kén khán giả nữa đây kể cả fans yếu tim :))  Đăng lúc 22-5-2017 05:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 22-5-2017 10:44:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

mình nghĩ đây là thông tin nên chúc mừng cho Jang Keun Suk
trở lại với một bộ phim điện ảnh của đạo diễn Kim Ki Duk thì còn gì tuyệt vời hơn
có khi còn mang đi tranh giải quốc tế được ấy
cảm ơn chủ thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 22-5-2017 10:52:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

New không nói rõ là điện ảnh hay truyền hình nhưng đọc nội dung thì biết là điện ảnh rồi
đạo diễn nổi tiếng vs sau 6 năm.. vì anh ms đóng drama xong mà, ko đến 6 năm
chúc anh sẽ thành công vs dự án này

Bình luận

nếu mình không nhầm thì Kim Ki Duk theo đạo thiên chúa nhưng lại thể hiện góc nhìn của mình thông qua 1 bộ phim mang đậm màu sắc Phật giáo :))  Đăng lúc 24-5-2017 10:02 PM
@Agnes.Malfoy Me too, phim đó cảnh đẹp lại có ý nghĩa sâu sắc theo giáo lý đạo Phật nên nhiều người thích. ^^  Đăng lúc 24-5-2017 02:47 PM
@Sunny: mình thích nhất phim đó đấy :))  Đăng lúc 23-5-2017 09:18 PM
Xem fim Xuan Ha thu dong ý nhe nhe tý :))  Đăng lúc 23-5-2017 03:33 PM
cô @Yeu thử tìm hiểu về đạo diễn Kim Ki Duk đi, ông ấy là một quái kiệt của làng điện ảnh Hàn nói riêng và điện ảnh thế giới nói chung đó :))  Đăng lúc 22-5-2017 11:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 22-5-2017 11:12:46 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Vui quá, chúc mừng anh và hi vọng film sẽ thành công nhé
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 22-5-2017 11:17:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Hi vậy là anh đã quyết định trở lại màn ảnh rộng rồi, thời gian 6 năm hơi lâu nhưng lần này trở lại sẽ hoành tráng hơn, hợp tác với đạo diễn gạo cội công với đóng chung với chú Ahn Sung Ki thì mình nghĩ phim này sẽ tuyệt đến thế nào. Nếu cuối tháng này bấm máy thì chắc năm sau mới được xem phải không nhỉ. Thanks bạn dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 22-5-2017 11:27:28 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Phim của Kim Ki Duk biết là hay nhưng mình ứ dám xem
cho đến giờ mới chỉ xem hoàn 1 phim duy nhất
chúc mừng Jang Keun Suk nhé
tks bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 22-5-2017 11:27:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Wow, sau 6 năm mòn mỏi chờ đợi cuối cùng anh cũng đã tái xuất giang hồ rồi. Mình cực kỳ mong chờ vai diễn đặc biệt này của anh một vai diễn khác hoàn toàn so với trước đây, một nhân vật độc ác và máu lạnh. Hy vọng bộ phim sẽ thành công rực rỡ. Cảm ơn bạn đã dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 22-5-2017 12:06:54 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Cũng một thời gian rồi Jang Geun Suk mới trở lại dong phim nên rất hong
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách