Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2378|Trả lời: 59
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jang Keun Suk xác nhận tham gia phim mới của đạo diễn Kim Ki Duk

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Jang Keun Suk sẽ xuất hiện trong bộ phim "Human's Time" của đạo diễn Kim Ki Duk. Đây sẽ là bộ phim đầu tiên của anh sau 6 năm.
Nam diễn viên Jang Keun Suk sẽ tham gia bộ phim mới “Human’s Time” của đạo diễn Kim Ki-duk, đạo diễn nổi tiếng thế giới.

Jang Keun Suk đã xác nhận sự xuất hiện của anh trong bộ phim mới của đạo diễn Kim Ki Duk, "Human’s Time" và dự định quay từ cuối tháng 5. Đây là dự án đầu tiên của anh và đạo diễn Kim Ki Duk, anh đang được mong đợi nhiều vì sự trở lại màn ảnh sau sáu năm.

“Human’s Time” là bộ phim thứ 23 của đạo diễn Kim Ki-duk, về quá trình truy tìm nguồn gốc của loài người bằng cách thử nghiệm các giới hạn cảm xúc, đạo đức, luân lý của con người. Ngành công nghiệp điện ảnh rất chú ý tới sự hợp tác đầu tiên giữa Jang Keun Suk và đạo diễn, nhà văn nổi tiếng thế giới này.

Jang Keun Suk sẽ hành động một cách không giới hạn như một diễn viên. Anh sẽ đóng cùng với diễn viên Ahn Sung Ki, một trong những diễn viên được kính trọng nhất ở Hàn Quốc, anh sẽ thể hiện phong cách diễn xuất khác trong bộ phim này, một vai diễn nhân vật độc ác và máu lạnh.

Jang Keun Suk nói, "Thật vinh dự khi hợp tác với đạo diễn Kim Ki Duk, người đã sản xuất nhiều phim độc đáo trong một thời gian dài và tôi luôn ngưỡng mộ ông ấy." "Tôi đã quyết định tham gia bởi vì nó đã thu hút tôi sẽ thể hiện phần bản năng nhất của con người."
Nam diễn viên sẽ bắt đầu quay phim vào cuối tháng này.

cre: http://osen.mt.co.kr/article/G1110650039
Vtrans: Sunny4887

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
Thư-chan + 5 Ủng hộ 1 cái!
Bacham72 + 5 Ủng hộ 1 cái!
_KeunSuk_ + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-5-2017 09:15:56 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ngành công nghiệp điện ảnh rất chú ý tới sự hợp tác đầu tiên giữa Jang Keun Suk và đạo diễn, nhà văn nổi tiếng thế giới này.

Wow, sáng ra có tin tốt thế.
Cả tuần vui vẻ, cảm ơn anh Suk.
Xác nhận tham gia phim của bác.
Dù vai diễn gai góc, lại lọc fans nữa

Từ các phim là anh lọc fans liên tục.
Chỉ có Eels ruột là ủng hộ nhiệt tình.
Mấy nay các ss tìm phim của PD này xem.
Bộ Xuân hạ thu đông hay và đẹp.
Mong chờ phim dữ dội này của anh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-5-2017 09:19:06 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Heol, không hổ danh là đạo diễn Kim Ki Duk, mới chỉ là review một tí về nội dung phim thôi mà đọc thấy mê liền Đã vậy Jang Geun Suk còn xác nhận tham gia nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-5-2017 09:19:16 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Mong bộ phim này của anh thành công
Cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-5-2017 09:20:05 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

cuối cùng thì bạn ấy cũng chuẩn bị trở lại rồi, lần này hãy thành công vang dội nhá!!! Hóng quá hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-5-2017 09:22:47 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chúc mừng anh nhé đặt cục gạch hong cực thích đạo diễn Kim luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-5-2017 09:23:10 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Rất mong chờ tác phẩm này. Sự kết hợp giữa bậc đại thụ của nền điện ảnh Hàn Quốc sẽ là bước đệm để Jang Geun Suk một lần nữa khẳng định năng lực của mình trong lĩnh vực diễn xuất, dù trước giờ chẳng có ai bàn cãi hehe. Phim của bác Kim Ki Duk là thể loại khó nhằn, đầy tính triết học và buộc khán giả phải suy nghĩ vượt ra mọi giới hạn thông thường. Mong rằng Jang Geun Suk sẽ đánh dấu bước ngoặt điện ảnh của mình qua tác phẩm này. Fighting!!!

Bình luận

News: http://forum.kites.vn/thread/dan-dien-vien-noi-tieng-han-nhat-gop-mat-trong-phim-human-s-time-cua-pd-kim-ki-duk-491776-1-1.html  Đăng lúc 26-5-2017 02:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-5-2017 09:24:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

ui chao, đã lâu lắm rồi ko thấy phim mới. Vẫn còn nhớ Mỹ Nam một thời làm mềnh đảo điên =
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-5-2017 09:25:14 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Vui quá, lâu lắm mới thấy anh đóng phim điện ảnh.
Cá nhân mình thích phim của anh từ 2013 trở lại thôi
Hy vọng phim sớm ra mắt và thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-5-2017 09:44:20 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Sáng ra đã có tin vui
Bạn ý sắp đóng phim mới
Mong phim thành công
Cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời