Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3405|Trả lời: 74
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jang Keun Suk và bài giảng đặc biệt cho sinh viên Đại học vào tháng 12

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Nam diễn viên Jang Keun Suk sẽ chính thức giảng dạy cho các sinh viên tại Đại học Hanyang.

Tháng 10 vừa qua, Jang Keun Suk đã thu hút chú ý khi anh được bổ nhiệm làm Giáo sư Chia sẻ đầu tiên tại Hàn Quốc. Anh ấy sẽ truyền đạt các bài giảng để thúc đẩy văn hóa quyên góp và hoạt động từ thiện.

Ngày10 tháng 12 tới, Jang Keun Suk sẽ có buổi giảng dạy cho các sinh viên với chức danh là giáo sư đặc biệt chia sẻ về "nhận thức ý nghĩa và thiện nguyện”. 'Từ thiện' là hiểu biết và thực hiện mọi việc tốt nhất để giải quyết một số vấn đề mà con người phải đối mặt. Trình bày những kinh nghiệm về thời gian, kỹ năng, nguồn lực, trong đó có đóng góp, hoạt động tình nguyện, tham gia và gây quỹ...
Một khái niệm rộng hơn và có nhiều ý nghĩa hơn không chỉ là “từ thiện” đơn thuần.

Buổi học đặc biệt này thu hút sự chú ý vì là một đề tài được tạo ra nhằm đáp ứng theo yêu cầu chân thành của các sinh viên. Jang Keun Suk vui vẻ chấp nhận và mong muốn hơn một giờ sẽ tương tác với các sinh viên cũng như chia sẻ kinh nghiệm của mình.

Không chỉ vậy, Jang Keun Suk đã thu hút sự chú ý của nhiều người vì anh là một diễn viên đã trở thành giáo sư chia sẻ đầu tiên. Đối với đàn em của mình, Jang Keun Suk đã chia sẻ nhiều lần và thành lập một quỹ học bổng. Hình ảnh và tên của anh được vinh danh trong Đại sảnh của Trường Hanyang.
Anh ấy đã có những đóng góp to lớn cho trường Đại học và các sinh viên do đó được bổ nhiệm làm giáo sư.
Anh không chỉ yêu trường Đại học của mình mà anh còn đền đáp lại xã hội bằng việc liên tục tham gia các hoạt động từ thiện. Chúng tôi đang tò mò Jang Keun Suk sẽ chia sẻ gì với các sinh viên của mình.

Một đại diện của Jang Keun Suk nói: "Đây là cơ hội tốt để có thể đứng trước hậu bối, Jang Keun Suk cảm thấy đó là một trách nhiệm lớn lao. Anh ấy đang hăng hái chuẩn bị. Và điều này như một sự khởi đầu, anh ấy sẽ làm việc chăm chỉ hơn để trở thành một hình mẫu tốt cho đàn em của mình”.

Ngoài ra, Jang Keun Suk đang tạo ra làn sóng cuồng nhiệt tại Nhật với show “2015 Jang Keun Suk Live in Japan” tại Osaka vào ngày 22- 23 và 28-29 tháng 11 tại Tokyo.

Video [K-STAR REPORT]: http://video.weibo.com/show?fid= ... 5f09c869445b4f67549

cre: http://article.topstarnews.net/detail.php?number=161995
Vtrans: [email protected]

Tin tức Jang Keun Suk sẽ tổ chức một bài giảng đặc biệt về hoạt động từ thiện tại trường Đại học Hanyang đã lưu hành trên toàn nước Nhật.
Không chỉ trên các tờ báo lớn của Nhật mà còn cả các tờ báo địa phương báo cáo tin tức tuyệt vời này!

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
Thư-chan + 5 :*
_KeunSuk_ + 5 Thanks em :x
huongntd + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 25-11-2015 14:27:50 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Buổi học đặc biệt này thu hút sự chú ý vì nó là một đề tài được tạo ra nhằm đáp ứng theo yêu cầu chân thành của các sinh viên. Jang Keun Suk vui vẻ chấp nhận và mong muốn hơn một giờ tương tác với các sinh viên, chia sẻ kinh nghiệm của mình.

Nghe anh Suk được bổ nhiệm Giáo sư chia sẻ tháng trước.
Các sinh viên đã yêu cầu tha thiết được tham dự buổi học. ^^
Đúng là các bạn đã quyết định sáng suốt.

Ngoài chia sẻ về thiện nguyện chắc chắn anh sẽ kể cho các bạn nhiều câu chuyện bổ ích.
Không dễ gì được tham gia khóa học này đâu.
Năm sau anh bận phim ảnh và âm nhạc rồi.
Mong có Eels nào lọt vô được buổi học đó.
Professor Suk Zikzin.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thư-chan + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-11-2015 14:58:05 Từ di động | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Một lần nữa chúc mừng anh là diễn viên đầu tiên được phong danh hiệu giáo sư danh dự .
Mà thật là vinh dự khi a thỉnh giảng về thiện nguyện , 1 bài học có ý nghĩa thiết thực & bổ ích cho SV ngày nay sống trong xã hội kim tiền .
Và ý nghĩa nhất khi chính anh là minh chứng sống , là 1 tấm gương để các SV noi theo .
thank e đã dịch 1 bài thật hay & có ý nghĩa .

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Thư-chan + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 25-11-2015 15:02:15 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Ôi trời ơi không ngờ cũng đến lúc giáo sư Jang lên bục giảng rồi
Có lẽ hội trường sẽ chật kín không òcn chỗ để thở mất thôi
Soái ca hiếm khi lên giảng bài mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 25-11-2015 15:09:38 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Bạn Suk lên chức giáo sư chia sẻ à
Những hoạt động của bạn đáng được tuyên dương và chia sẻ rộng rãi mà
Chờ dự án film mới của bạn ^^
Cảm ơn Sunny dịch news nha. Hoạt động tích cực ghê ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 25-11-2015 15:23:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

chà hay quá! Với anh thì từ thiện cũng phải có văn hoá, cái danh giáo sư nghe oai quá đi, xem ra để hoạt động tích cực vì cộng đồng sẽ còn lâu nữa mới được đón chờ dự án mới của anh đây! Cám ơn bạn dịch tin nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-11-2015 15:47:41 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Quá tuyệt, mình nghĩ đây là hành động mà các nghệ sĩ nên phấn đấu và học hỏi. Anh Suk càng ngày càng thể hiện là một nghệ sĩ đa năng, mà có lễ giờ anh không phải đứng trên cương vị của 1 nghệ sĩ nữa mà là một nhà hoạt động xã hội thì đúng hơn. Cảm ơn những gì anh đã cống hiến,cơ mà anh đúng là càng ngày càng đẹp trai quá ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 25-11-2015 15:49:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Anh JGS làm giáo sư mà bảnh bao như vậy đó.
Anh xứng đáng được ghi nhận những đóng góp ấy của mình.
Chúc anh tiếp tục thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 25-11-2015 16:07:52 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Nghe chức danh Giáo sư chia sẻ thấy lạ lạ,
Nhưng giảng dạy về từ thiện thì thấy cũng có ý nghĩa,
Celeb đầu tiên làm việc này, dù sao cũng thấy đây là một việc làm ý nghĩa
Chúc mừng Jang Geun Suk và mong cho anh sẽ chia sẻ được nhiều điều bổ ích đến các bạn trẻ
Thanks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 25-11-2015 16:08:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Diễn viên nổi tiếng - giờ thành Giáo sư luôn rồi...
quá đỉnh -
không biết bài giảng có đc quay lại r share ko nhỉ

Bình luận

có quay lại thì cũng phải hóng sub :'(  Đăng lúc 26-11-2015 11:04 AM
Chắc không được quay lại, trừ khi ai lén quay. :))  Đăng lúc 25-11-2015 05:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách