Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4500|Trả lời: 81
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jang Keun Suk trở thành "Giáo sư danh dự" tại trường Đại học - Jang Keun Suk sẽ sớm trở lại?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Jang Keun Suk được bổ nhiệm là Giáo sư đặc biệt tại trường Đại học Hanyang..."Sức mạnh của sự chia sẻ"

Chiều ngày 20-10, tại Lễ Tuyên bố chính thức được tổ chức tại khách sạn Intercontinental ở Samsung-dong Seoul, danh hiệu "Giáo sư danh dự" được trao bởi Đại học Hanyang, trường cũ của Jang Keun Suk gồm sáu người: Jang Keun Suk, Lee Sang Wan chủ tịch của Samsung Electronics, Ha Jung Sik chủ tịch của Bệnh viện Hanmaum, Chủ tịch công nghiệp Moon Chae Soo, Kim Cheol-sung cựu chủ tịch ngành công nghiệp Chung Saehan và Song Jae Sung từ nhóm Sung Ho.

Trong số họ, nam diễn viên ca sĩ Jang Keun Suk thu hút  rất nhiều sự chú ý. Jang Keun Suk đã làm được nhiều việc tốt và đã phát triển văn hóa quyên tặng. Anh cũng vừa tham gia “Hall of Fame” để thể hiện tình yêu của mình đối với trường cũ bằng cách thành lập quỹ học bổng Jang Keun Suk cho các đàn em của mình.
Báo cáo cho biết anh đã đóng góp 1,2 tỷ won trước thời điểm tốt nghiệp của mình.
Việc bổ nhiệm "Giáo sư danh dự" là người sẽ truyền bá văn hoá quyên tặng là lần đầu tiên được thực hiện bởi một trường đại học ở Hàn Quốc.

Jang Keun Suk được bổ nhiệm làm Giáo sư đặc biệt để cung cấp các bài giảng về văn hóa từ thiện (Thiện nguyện) tại Cục Nghệ thuật bắt đầu từ học kỳ này, anh sẽ cung cấp những kinh nghiệm về việc chia sẻ và dịch vụ tình nguyện cho các sinh viên.

Theo một quan chức, Jang Keun Suk cho biết việc này đã đem lại cho anh cơ hội đầy ý nghĩa để dẫn dắt các sinh viên, anh đang chuẩn bị bài giảng với một ý thức trách nhiệm cao. Jang Keun Suk cũng được kỳ vọng sẽ tạo ra một môi trường giao tiếp tốt và ấm áp với đàn em của mình.

Hơn nữa, Jang Keun Suk cũng thu hút sự quan tâm khi anh xuất hiện để tham gia công việc tình nguyện tại Trung tâm trẻ mồ côi Namsan cùng với câu lạc bộ fan hâm mộ 'Cri J’ vào tháng 9 năm nay. Jang Keun Suk cũng đáp lại sự ủng hộ nhiệt tình của người hâm mộ bằng cách tổ chức một buổi hòa nhạc tại Hàn "Jang Keun Suk LIVE IN SEOUL 2015” đầu tháng 9.

https://www.youtube.com/watch?v=gKg6havINgQ

cre: Osen, Newsen, Dispatch, http://article.topstarnews.net/detail.php?number=157404
Vtrans: [email protected]

Jang Keun Suk sẽ trở lại vào năm sau? Anh vẫn chưa quyết định tác phẩm

Sự trở lại với phim truyền hình của Jang Keun Suk rất được mong đợi.
Sáng ngày 22-10, các phương tiện truyền thông Hàn đồng loạt đưa tin Jang Keun Suk sẽ trở lại với phim truyền hình.
Đại diện của anh cho biết: "Chắc chắn là như vậy, anh ấy đang xem xét các tác phẩm tiếp theo, nhưng chưa quyết định bất cứ điều gì. Có rất nhiều kịch bản gửi tới nhưng anh ấy đang cần thời gian xem xét cẩn thận."

Jang Keun Suk đã xác nhận sẽ trở lại với bộ phim truyền hình và bộ phim ngắn của riêng anh. Anh hiện đang chuẩn bị cho buổi hòa nhạc của mình ở nước ngoài.
Các buổi hòa nhạc sắp tới là 'Jang Keun Suk LIVE IN SHANGHAI 2015' vào ngày 24 tháng 10. Sau buổi biểu diễn, Jang Keun Suk sẽ tới Nhật để tổ chức  4 show Halloween Party với người hâm mộ của mình.

cre: http://www.newsen.com/news_view.php?uid=201510220819369110
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
timbuondoncoi + 5 Cảm ơn bạn
Thư-chan + 5 Yêu em :))
_KeunSuk_ + 5 Cảm ơn bạn
huongntd + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-10-2015 10:45:07 | Chỉ xem của tác giả
Ôi thật vinh dự cho anh na, đứng toàn với các vị lãn đạo cực lớn luôn kìa

Nhìn mặt anh cưng dễ sợ luôn á
Hóng hình ảnh anh trên giảng đường nè, chúc anh luôn thành công

Tks em đăng news há

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +3 Thu lại Lý do
_KeunSuk_ + 3 Sofa ^_^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-10-2015 11:01:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Nghe đâu hồi trước Sukkie học giỏi lắm mà...
Lâu quá không thấy anh đóng phim lại, chỉ làm concert âm nhạc thôi...
Mong anh tham gia mấy drama nữa...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-10-2015 11:06:58 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Jang Keun Suk được bổ nhiệm là Giáo sư đặc biệt tại trường Đại học Hanyang..."Sức mạnh của sự chia sẻ"

Bất ngờ khi biết anh được mời dạy sinh viên.
Mới 28 tuổi anh nha.
Các bác kia toàn nhà lãnh đạo lớn.

Việc này báo chí đăng mới biết.
Chúc mừng Giáo sư danh dự.
Sáng nay lại có tin về việc anh come back.
Ráng chờ sang năm vậy.
Còn vài tháng anh đi quay phim ngắn cho mình nữa mà.
Bận rộn quá Hoàng tử à. ^0^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-10-2015 11:20:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Khi nào thì anh ấy trở lại diễn xuất vậy nhỉ
Cũng được 1 thời gian sau Beautiful man rồi còn gì
Tuy lần trước phim có rating thất bại
Nhưng đóng movie cũng hay mà

Bình luận

@AmyVu: Dựa vào rating để đáng giá phim? Xin lỗi cho cười 1 cái. :))  Đăng lúc 22-10-2015 03:44 PM
Đọc com của bạn mình muốn trừ điểm bạn quá .  Đăng lúc 22-10-2015 11:32 AM
Edit com nha bạn.  Đăng lúc 22-10-2015 11:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-10-2015 11:25:59 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Thật vinh hạnh hãnh diện vị giáo sư trẻ tuổi của chúng ta " giáo sư danh dự " .
Bài giảng mà a phụ trách cũng đặc biệt , có ý nghĩa vô cùng thiết thực & bổ ích cho lớp sinh viên trẻ .
A nói a sẽ trở lại là a sẽ trở lại thui . . . ss em eels mình sẽ cùng chờ a quay lại với 1 come back thật hoành tráng nè .
Thank e dich tin hay nhé .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-10-2015 11:26:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

thật vinh dự, danh hiệu toàn được trao cho những con người lãnh đạo, chủ tịch, cựu chủ tịch... JGS là nghệ sĩ duy nhất ở đây
mình luôn ngưỡng mộ những hành động quyên góp từ thiện của JGS cũng như của cộng đồng fan của anh ấy
lâu rồi giờ mới nghe tin JGS sẽ sớm trở lại
hy vọng sớm được nhìn thấy anh trên phim truyền hình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-10-2015 11:38:23 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Oa JGS đỉnh vậy, nghe đâu hồi trước ảnh thông minh, học giỏi lắm mà, đúng quả là không ngoa.
Thực sự rất là ngưỡng mộ ảnh luôn, luôn tham gia tích cực các hoạt động từ thiện nên việc anh trở thành giáo sư như này hoàn toàn xứng đáng luôn. Mong anh sẽ sớm trở lại với một bộ phim mới.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-10-2015 11:39:40 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Chúc mừng JKS đã trở thành giáo sư danh dự tại trường đại học.
Thật vinh dự cho bạn ý
Cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-10-2015 11:40:54 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +2

Giáo sư là một học hàm vinh danh cho những đóng góp vì sự nghiệp giáo dục, mới 28 tuổi LKS đã nhận được vinh dự GS danh dự cho thấy đóng góp không nhỏ của anh đối với trường cũ.
Mong rằng anh sẽ tạo nhiều ảnh hưởng đến thế hệ sau trong sự nghiệp giáo dục.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách