Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 805|Trả lời: 8
Thu gọn cột thông tin

Jang Hyuk cùng nhìn lại sự nghiệp với fan hâm mộ

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-8-2016 22:40:57 | Xem tất |Chế độ đọc

Nam diễn viên Jang Hyuk sẽ tổ chức fan meeting để kỷ niệm 20 năm hoạt động trong showbiz của mình trong tháng tới.

Nam diễn viên sẽ tương tác với người hâm mộ của mình tại một sự kiện nhìn lại sự nghiệp diễn xuất của anh kể từ khi debut, và anh sẽ chia sẻ những câu chuyện hậu trường của các dự án mà anh đã tham gia. Sự kiện dự kiến sẽ diễn ra vào ngày 25 tháng 9 tại Ilchi Art Hall, nằm ở Gangnam, phía nam Seoul.

Vai diễn gần đây nhất của anh là nam chính trong bộ phim truyền hình của đài KBS2 "Beautiful Mind" vừa mới kết thúc hồi đầu tháng này. Nam diễn viên nổi tiếng qua các phim điện ảnh như "Windstruck" (2004) và "The Client" (2011) và bộ phim truyền hình của đài SBS "Deep Rooted Tree" (2011).

source: koreajoongangdaily
trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2016 00:05:20 | Xem tất
Jang Hyuk có nhiều vai diễn khiến mình không thể quên được, bộ phim đầu tiên của chú ấy mà mình xem là Chuno, lúc đó mới nhận ra: Wao thì ra cổ trang Hàn cũng đỉnh đến vậy. Tới giờ mình vẫn nhớ cảnh Dae Gil tìm được cô nô lệ ngay ngày cô thành hôn, nói thì giỏi nhưng khi tìm ra được rồi lại ôm tranh giữa chợ mà khóc. Cả anh thầy giáo ngây ngô trong Windtruck. Hận cái phim này, lúc đầu chú ấy với mợ chảnh hài hước bao nhiêu, cuối cùng đùng 1 cái BE thật (dù cho về sau Cha Tae Hyun có xuất hiện thì với mình nó vẫn BE T.T). Mình cũng như cô cảnh sát, không thể tin tưởng được đó là sự thật. Gần đây bác sĩ Oh quả thực là quá xuất sắc, buồn cái là rating thấp, phim bị cắt tập. Phim của chú Jang từ trước giờ mình chỉ thất vọng mỗi Gaekju thôi, còn cả TWDR, Thank You cùng Gong Hyo Jin, Tazza, Fated to love you, Shine or go crazy... đều rất tuyệt vời.

Bình luận

mình thấy vài tập đầu thì cũng đc, nhưng về sau phim bị vô lý, với cứ gây ức chế thế nào ấy nên mình đã drop ở khoảng độ tập 20  Đăng lúc 30-8-2016 05:33 PM
Bạn ơi Gaekju tệ lắm hả! mih thấy phản ứng cũng tốt mà! đang tính xem ,mỗi tọi sub bị treo từ ep 33 nên đang cân nhắc! b cho mih ý kiến vs! vẫn cuồng Dr Lee  Đăng lúc 30-8-2016 12:04 PM
Bạn ơi Gaekju tệ lắm hả! mih thấy phản ứng cũng tốt mà! đang tính xem ,mỗi tọi sub bị treo từ ep 33 nên đang cân nhắc! b cho mih ý kiến vs! vẫn cuồng Dr Lee  Đăng lúc 30-8-2016 12:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2016 00:26:23 | Xem tất
Cảm ơn bạn đã cập nhật tin tức cho mọi người
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2016 00:57:05 | Xem tất
Anh ấy đã hoạt động được 20 năm rồi cơ à? Sốc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2016 07:17:03 | Xem tất
Chú  Giang Hyuk có diễn xuất chắc tay nhưng năm nay hình như chú không gặp may thì phải. Phim tầm hồn tươi đẹp của chú ấy còn bị cắt số tập phát sóng chứ. Chúc chú năm nay sẽ có nhiều dự án thành công. Thanks bạn đã trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2016 09:50:50 | Xem tất
Phim đầu tiên của anh già mà mình xem lại là cái phim ngoại hình tả tơi nhất của anh: Fated to love you. Phim vốn dĩ đo ni đóng giày cho diễn viên thần tượng, mà anh đóng xuất quá sắc luôn. Nhân vật nam có lúc thì bệnh bệnh, lúc thì chín chắn và sâu sắc đầy sức hút. Mình chẳng xem bản Đài, dù bản Đài hình như vẫn đc coi là bản thành công nhất, vì mình cũng ko khoái xem phim thần tượng Đài lắm, xem xong chẳng đọng lại cảm xúc gì. Bản Hàn có lẽ diễn viên thực lực đóng nên nhiều khi xem cũng có ấn tượng khác. Dù vậy, ko thể thích nổi JNR, nếu là nữ chính khác xem cảm xúc sẽ trọn vẹn hơn huhu

Chưa từng xem Chuno của anh già, có lẽ vì biết đến anh quá muộn, phim giờ nhòe nhoẹt mà die link hết cả. Chỉ kịp xem bom tấn Flu của anh với chị Soo Ae, hay hết nấc <3

Anw, anh mãi nằm trong favourite của em anh già ạ <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2016 10:27:23 | Xem tất
diễn viên mà mình cực kì yêu thích, đẹp trai man mà diễn thì ần tượng khỏi chê. Đã xem khá nhiều phim của anh, phim nào cũng hay ấn tượng hết. chúc mừng 20 năm sự nghiệp diễn xuất của anh. Hy vọng dự án tiếp theo sẽ thành công hơn nữa. anyway beautiful mind với miình cũng rất thành công
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-8-2016 12:48:26 | Xem tất
Mình mới chỉ xem phim IRis 2 của anh Hyuk
Thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-8-2016 02:43:21 | Xem tất
Janghyuk đã hoạt động được 20 năm rồi, anh ấy có nhiều vai diễn để đời đấy chứ, gần đây có Tâm hồn cao đẹp dù rating không cao nhưng được người xem đánh giá tốt lắm, rồi anh ấy còn đóng movie gì bên Trung nữa. Hy vọng sự nghiệp của anh sẽ tiếp tục phát triển.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách