Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2524|Trả lời: 15
Thu gọn cột thông tin

Jang Geun Suk, Lim Ji Yeon, Yeo Jin Goo, Jeon Kwang Ryeol, Choi Min Soo dàn diễn viên xuất hiện trong phim "Daebak/Jackpot"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-2-2016 14:56:55 | Xem tất |Chế độ đọc
Bộ phim truyền hình SBS "Daebak/Jackpot" đã có một dàn diễn viên hoàn chỉnh.
Jang Geun Suk, Lim Ji Yeon, Yeo Jin Goo, Jeon Kwang Ryeol và Choi Min Soo tất cả các diễn viên sẽ diễn cùng nhau trong bộ phim truyền hình này.

Jang Geun Suk đóng vai Baek Dae Gil, một thiên tài lạnh lùng. Dù anh có dòng máu hoàng tộc nhưng anh lại phải sống trong cảnh bần hàn vì bị bỏ rơi từ bé. Anh là người chơi bài giỏi nhất ở thời Joseon.

Lim Ji Yeon vào vai Dam-seo, một người phụ nữ sinh ra để giết vua. Oán giận của cô đối với nhà vua khiến cô bước vào cung điện và chỉ có ánh mắt trả thù, không có gì khác.
Yeo Jin Goo đóng vai Hoàng tử Jo Yeong. Anh là một vị vua đã vượt qua rất nhiều trở ngại. Anh không cúi đầu trước bất cứ ai mà không có lý do chính đáng. Anh có một trận chiến với Dae Gil.

Jeon Kwang Ryeol với nhân vật Yiinjwa đầy tham vọng. Yiinjwa là một người luôn mong ước sở hữu ngai vàng, ông đứng đầu phe đối lập với vua Sukjong. Một người có sức thu hút mạnh mẽ và phần lớn hoạt động ở trung tâm của câu chuyện.
Choi Min Soo đóng một vị vua lạnh lùng tên Suk-jong với quyền lực tuyệt đối.

Ngoài ra còn có nữ diễn viên Yoon Jin Seo vai mẹ của  Hoàng tử Jo Yeong và diễn viên Ji Il Joo cùng tham gia.

"Daebak/Jackpot" kể về một trò chơi giữa hai người đàn ông và số phận của họ có nhiều yếu tố bất ngờ. Nó là phiên bản lịch sử của bộ phim "All In" năm 2003.
“Daebak/Jackpot” với PD Nam Gun (Mask) và nhà văn Kwon Soon Gyu (Nữ thần lửa Jung-yi, Warrior Baek Dong-soo), bộ phim truyền hình dài 24 tập này dự kiến phát sóng cuối tháng 3 năm nay.

cre: http://osen.mt.co.kr/article/G1110345417
Vtrans: Sunny4887

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Thư-chan + 5 Ủng hộ 1 cái!
_KeunSuk_ + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2016 15:12:29 | Xem tất
Jang Geun Suk, Lim Ji Yeon, Yeo Jin Goo, Jeon Kwang Ryeol và Choi Min Soo tất cả các diễn viên sẽ diễn cùng nhau trong bộ phim truyền hình này.

Cuối cùng đã xác nhận dàn diễn viên.
Wow, Suk à mong gặp anh trong phim lắm rồi.
Có chú Jeon Kwang Ryeol gạo cội nữa.
Hồi đó cũng mong anh đóng với chú.
Phim sắp bắt đầu rồi.
Eels và anh cùng tiến lên nào.
Chúc các diễn viên nhiều sức khỏe để chiến đấu.

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +8 Thu lại Lý do
_KeunSuk_ + 3 Sofa :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2016 15:13:55 | Xem tất
Vậy là đã có thông tin đầy đủ về dàn cast của phim rồi.
Lần này Sukkie hợp tác cùng cả Yeo Jin Goo nữa này..
Chú Jeon Kwang Ryeol vừa tham gia Remember xong cũng tiếp dự án này luôn 
Hóng tạo hình cổ trang của Sukkie.
Cảm ơn bạn chủ thớt!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
_KeunSuk_ + 2 ^_^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2016 15:21:01 | Xem tất
Có quá nhiều điều thú vị trong phim này, BK của Warrior Baek Dong Soo thì quá tuyệt lại còn thêm PD của Mask.
Chú Jeol Kwang Ryeol làm việc năng suất quá, vừa hoàn thành Remember xong là đóng phim này ngay, lai còn là tuyến phán diện chính nữa. :3 Càng có thêm lý do để xem phim.
Vai Dae Gil của Geun Suk có vẻ là 1 hình tượng mới lạ trong những phim Suk đóng. Chỉ thắc mắc là vai của Yeo Jin Woo là thiếu niên hay người trưởng thành. Hy vọng em làm tốt.
Mong là phiên bản cổ trang của All In cũng thành công như All In vậy.

Thanks bạn dịch tin

Bình luận

AH ra là vậy, ss vẫn luôn ở đây nêu có tin ss sẽ support mà, ko thì loanh quanh nhà Rem vs Ho =)) thanks em nha!  Đăng lúc 2-2-2016 11:37 PM
ss giữ liên lạc khi nào share được em sẽ gửi, vì DVD anh sản xuất phim chỉ Eels nào mua mới có. :))  Đăng lúc 2-2-2016 11:33 PM
Phim nào nè, giới thiệu ss đi, ss sẽ xem  Đăng lúc 2-2-2016 06:37 PM
Ồ, thanks có thời gian em sẽ xem. :)) Nếu ss xem phim do chính anh làm đạo diễn, biên kịch và đóng luôn hay & ý nghĩa lém. ^^  Đăng lúc 2-2-2016 06:19 PM
1 giây PR phim =)) em xem Remember đi, hay đóa, 24.2 hết nha, C thich Suk trong mấy movie Suk đóng :D :D Cmeo trong siêu thi =))  Đăng lúc 2-2-2016 06:13 PM

Rate

_KeunSuk_ + 2 ^_^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2016 16:20:31 | Xem tất
cuối cùng bạn í cũng nhận lời rồi, tạ ơn thần linh
thế là lại được gặp bạn í trên màn ảnh rồi
mình cũng thích chú Jeon Kwang Ryeol nữa, chú đóng phim hay ơi là hay
thích cả em Lim Yi Yeon từ hôm coi High Society
thích luôn cả em đẹp zai Yeo Jin Goo từ hồi Trăng - Trời
tóm lại là toàn diễn viên mình thích không
dự là lại ôm máy tính cày phim nữa rồi

Bình luận

Thích hết dàn cast ^^ thread fim: http://forum.kites.vn/thread/-sbs-2016-daebak-jang-geun-suk-lim-ji-yeon-and-yeo-jin-goo-467791-1-1.html  Đăng lúc 2-2-2016 05:25 PM

Rate

_KeunSuk_ + 2 ^_^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2016 17:05:47 | Xem tất
Dàn diễn viên chất lượng quá
Hi vọng phim sẽ thành công
Thanks bạn dịch !!!

Rate

_KeunSuk_ + 2 ^_^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2016 17:15:43 | Xem tất
Mấy ngày nay chờ cái news này quá trời lun .
Mừng đến đọc nuốt cả chử như sợ nó chạy mất . . . hahaha
Có cả chú Jeon Kwang Ryeol nữa , chú này mình cũng ấn tượng lém .
Sorry em ss com muộn thế này & thank e dịch tin .

Bình luận

Hình như thời ba mẹ tụi mình rất nhiều ng thích chú ấy .  Đăng lúc 2-2-2016 05:55 PM
Phim Thần y em chưa xem, chú ấy là dv đóng hay được nhiều người thích.  Đăng lúc 2-2-2016 05:36 PM
thông củm đê tại ss mừng quá , chú ấy hình như có vai trog phim Thần Y gì đó cũng hay lém .  Đăng lúc 2-2-2016 05:25 PM
Ss có phải học thi đâu mà nuốt cả chữ ss? Mami em nói chú đó đóng phim nào cũng hay. :))  Đăng lúc 2-2-2016 05:22 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2016 18:22:24 | Xem tất
Thiên tài bài bạc Nghi là tạo hình của anh kiểu lưu manh, cà lơ phất phơ đó lắm nha. :v Cơ mà qua qua nội dung thế thì chắc có không ít cảnh đau khổ đâu nha.Dàn PD này cũng chắc tay với giỏi lắm. Mấy phim kể trên đều nổi cả.

Bình luận

yep :3  Đăng lúc 6-2-2016 03:17 PM
Ừa đợi đê. Vô nhà anh xem Ep 2 Produce 101 kìa, hài lém. :))  Đăng lúc 6-2-2016 01:10 PM
Ta chống mắt lên mà coi :))  Đăng lúc 5-2-2016 11:11 PM
Nghe ss nói tạo hình ghê quá, hem lưu manh đâu, chờ đi nhá. :))  Đăng lúc 2-2-2016 11:39 PM

Rate

Thư-chan + 5 nơ :))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2016 18:36:56 | Xem tất
Thấy báo Hàn đăng tin tràn ngập.
Tìm tên anh Suk là không đếm nổi luôn.
Nữ diễn viên chính gương mặt đẹp và cá tính.
Vào vai sát thủ cũng dữ dội đây.
Sắp có buổi đọc kịch bản rồi.
Suk ơi khi nào anh bay về?
Thời tiết Hàn vẫn lạnh, anh cố lên nha.

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-2-2016 22:46:03 | Xem tất
Phim có vẻ hấp dẫn nhỉ, nhân vật Suk cũng lạ, thích cái chú bên dưới, chú này đóng vai nào cũng rất hay, hy vọng dự án mới của Suk ka sẽ thật hay, hóng nhá.
Cám ơn Sún nhèo nha

Bình luận

Thật ra em chưa xem phim "All in" nhưng có biết tin tức. Mong anh Ji Sung tới thăm em trai ở phim trường. ^^  Đăng lúc 3-2-2016 10:58 PM
ủa ss ghi nhầm, papa cua anh JS trong Swallow the Sun chứ nhầm :D  Đăng lúc 3-2-2016 08:18 PM
đúng òi, chú này đóng papa anh Ji Sung trong All in, em cũng nhớ lâu thế hihi.  Đăng lúc 3-2-2016 08:17 PM
thì Thư Chan gọi Sún mà haha, ss chỉ ăn theo =))), cơ mà Sún nghe dễ thương mà ta  Đăng lúc 3-2-2016 08:16 PM
Ồ anh Ji sung từng đóng trong "All in" cũng ấn tượng lém, sao gọi em là Sún hoài vại? :))  Đăng lúc 2-2-2016 11:35 PM

Rate

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách