Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1270|Trả lời: 6
Thu gọn cột thông tin

Jang Geun Suk khen ngợi thái độ với âm nhạc của Jung Yong Hwa

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-1-2016 17:02:36 | Xem tất |Chế độ đọc
Jang Geun Suk khen ngợi thái độ với âm nhạc của Jung Yong Hwa

Jang Geun Suk đã có lời khen ngợi Jung Yong Hwa vì sự nhiệt tình và chăm chỉ của anh chàng dành cho âm nhạc.

Trong buổi trả lời phỏng vấn với OSEN ngày 8-1,chàng diễn viên này đã chia sẻ góc nhìn của cậu ấy với Jung Yong Hwa.
"Gần đây chúng tôi đã có buổi gặp mặt đoàn làm phim You're Beautiful nhân dịp kỷ niệm 6 năm bộ phim ra mắt. Cả các diễn viên phụ cũng có mặt" - Jang Geun Suk nói. " Yong Hwa là người làm việc rất chăm chỉ. Cậu ấy cứ lẳng lặng làm công việc âm nhạc của mình và cậu ấy sáng tác cũng rất tốt. Mỗi khi tôi rủ cậu ấy đi ăn uống,hiếm khi cậu ấy đi cùng lắm. Thậm chí cậu ấy còn chẳng để ý đến điện thoại di động nữa. Có khi phải hàng tiếng sau mới thấy cậu ấy trả lời tin nhắn, " Em xin lỗi vì không trả lời anh sớm", và tôi trả lời cậu ấy " Không sao, cậu cứ cố gắng tiếp đi nhé"

" Tôi hi vọng cậu ấy sẽ tiếp tục tạo ra những ca khúc tuyệt vời để biểu diễn và ngày càng chứng tỏ mình là một rocker thực thụ" - Jang Geun Suk nói thêm.

Như các bạn đã biết, Jang Geun Suk và Jung Yong Hwa đã cùng tham gia diễn xuất trong bộ phim truyền hình You're Beautiful hồi năm 2009./

Nguồn: Soompi
Vtrans by [email protected]

P.S:
1. Những bạn nào mới đọc lần đầu về mối quan hệ của 2 anh chàng này có khi lại hiểu nhầm là YongHwa phớt lơ tiền bối. Không phải vậy đâu nhé. Anh em nó vẫn gặp nhau,chỉ là bạn Hwa bạn ấy ham làm việc quá thôi. Cụ tỉ đây này:

Link tham khảo ở đây
2. Từ hồi bạn Hwa gia nhập thế giới SNS (mới năm 2015 ) thì cũng phần nào bớt "thờ ơ" với phone rồi. Cũng nghiện ngập SNS ra phết.

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
cuoithaga92 + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-1-2016 09:25:37 | Xem tất
Tưởng ai lạ khen chứ, Jang Geun Suk thì là người quen quá mà Có thể nói đã từng làm việc, biết nhau lâu khen là do thiên vị. Nhưng ngược lại, đâu phải ai từng làm việc chung, biết nhau lâu năm là giữ được quan hệ tốt và dành thiện cảm đâu nhỉ? Được cái bạn Hwa làm việc gì, tham gia dự án nào (You’re beautiful, Heart Strings,  The three Musketeers, Running Man….) xong cũng có được những tình bạn, tình anh em, những mối quan hệ tốt đẹp, chân thành, bền lâu. Mừng cho bạn ấy!

Cảm ơn Alex dịch và đăng tin nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2016 22:10:37 | Xem tất
Bạn Hwa thì khỏi nói rồi, mình yêu tài năng của bạn 1 thì quý cái tính cách bạn 10.
Chỉ có điều bây giờ tham gia showbiz lâu rồi, cộng thêm kinh nghiệm đi show quá nhiều mà giờ khó thấy hình ảnh bạn ấy ngơ ngác, ngây ngô, choding nữa.
Thank ban trans bài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-1-2016 13:53:30 | Xem tất
You're beautiful cũng đã kết thúc lâu rồi nhưng dường như tình bạn của họ vẫn rất thân thiết đấy chứ . Không riêng gì chỉ Jang Geun Suk với Jung Yong Hwa mà cả Park Shin Hye và Lee Hong Ki mình vẫn thấy giữa họ có một sợi dây liên kết tình bạn nào đó từ hồi đó đến giờ.
Cả 4 người giờ đều rất nổi tiếng, hi vọng họ giữ được tình bạn đó mãi về sau. Ước mong có 1 ngày cả 4 cùng tụ họp trong 1 tác phẩm nào đấy nữa thì càng tuyệt vời (cứ cho là mình mơ hão đi )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-2-2016 10:45:09 | Xem tất
ủng hộ 1 cái, cảm ơn bạn đã dịch bài!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-3-2016 18:50:16 | Xem tất
Jung Yong Hwa thì đúng kiểu chàng trai toát ra sức hấp dẫn vì làm việc chăm chỉ rồi :3 tài năng thì khỏi nói lại được kiểu hài hước thật thà nữa haha.
Hình như bây giờ nhiều phim quá nên tình bạn giữa các diễn viên không được keo sơn như hồi xưa, đóng một bộ phim là thành dấu ấn của một cuộc đời trong tim fan Mong 4 người mãi mãi là bạn tốt!
Cảm ơn bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-3-2016 23:09:03 | Xem tất
Tính bạn Hwa gần gũi dễ hòa đồng mà có khi có hơi điên điên ấy chứ nhở ... nên bạn bè nhiều là phải rồi.
Tham gia gameshow rất nhiệt tình, ca hát thì số 1, sáng tác thì miệt mài mà bài nào cũng hit.
Năm mới comeback sớm nhé giai.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách