Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2490|Trả lời: 69
Thu gọn cột thông tin

Jang Geun Suk có kế hoạch đầy tham vọng trong tương lai

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-9-2016 13:35:20 | Xem tất |Chế độ đọc
Là một phần của lễ kỷ niệm lần thứ 9 của báo X Sports News gần đây đã phỏng vấn ngôi sao Hallyu Jang Geun Suk.
Jang Geun Suk đã ra mắt như là một người mẫu thời trang trẻ em và sau đó xuất hiện trong một bộ phim sitcom kênh truyền hình cáp ở tuổi 11. Kể từ đó, anh đã được gọi với danh hiệu "Hoàng tử Châu Á" và thường xuyên được xem là một trong những ngôi sao Hallyu đại diện của Hàn Quốc.

"Tôi cảm thấy tự hào vì tôi đã mở rộng chương trình quảng bá không chỉ Nhật mà còn ở nhiều nơi khác của châu Á", anh nói khi được hỏi về danh hiệu của mình. "Là một đại diện của Hàn Quốc, tôi luôn luôn nghĩ rằng tôi cần phải có trách nhiệm nhiều hơn."

Nam diễn viên cảm thấy sự nổi tiếng nhất của anh là tại các sân bay và các địa điểm biểu diễn. "Khi tôi đi ra nước ngoài, người hâm mộ luôn luôn tập trung để nhìn thấy tôi. Gần đây, tôi đã nhìn thấy các fans trẻ tuổi hơn và các fans nam, làm tôi ngạc nhiên. Tôi rất biết ơn các fans của mình, họ thực sự quan tâm đến tôi và làm cho tôi cảm thấy được yêu thương".

Với các fans toàn cầu của mình, anh nói, "Các Eels của tôi [tên fans của anh] khắp thế giới! Các bạn khỏe chứ? Tôi cũng đang nghĩ về các bạn. Mặc dù các bạn ở xa, cảm ơn các bạn đã ủng hộ tôi như thể tôi đang ở gần các bạn. Hãy chờ trong tương lai!"

Anh cũng cho biết đang có kế hoạch lớn cho tương lai, "Là một diễn viên, tôi muốn tiếp tục công việc đóng phim của tôi, còn như một ca sĩ tôi muốn tổ chức mở rộng tour diễn châu Á và tour thế giới. Tôi muốn thử sản xuất và quảng bá chương trình solo ở nước ngoài. Tôi muốn gặp gỡ trực tiếp người hâm mộ trên toàn thế giới."

Jang Geun Suk đã hoàn thành bộ phim mới nhất của mình "Daebak/Jackpot" tháng 6 năm nay, anh đã tổ chức một tour diễn châu Á và các buổi hòa nhạc tại Nhật ngay sau đó. "Tôi trình diễn ở Nhật như là một ca sĩ," anh cho biết về các hoạt động của mình, “Lần này tôi chuyển sang hợp tác với công ty Universal. Tôi đã phát hành Single "Darling Darling’' tháng trước và tháng này tôi sẽ phát hành một Single khác với tên "Endless Summer".

Anh cũng đang xuất hiện trên show "My Ear’s Candy" và gần đây chia sẻ một số phản ứng hóa học ngọt ngào với Yoo In Na, một trong những "Candy" trong chương trình.
"Candy từ tập đầu tiên là Yoo In Na” anh nhớ lại. "Tôi chỉ phát hiện ra sau khi quay xong phim. Kể từ khi Candy được thay đổi trong mỗi 2 tập, tôi cảm thấy thú vị. Tôi đã rất ấn tượng khi tôi phát hiện ra đó là Yoo In Na. Có lẽ vì cô ấy là một DJ radio trong một thời gian dài, nhưng cô ấy thực sự có khả năng tốt khi chia sẻ suy nghĩ thông qua giọng nói của mình".

Người hâm mộ muốn nhìn thấy anh trở lại trên màn ảnh nhỏ có thể phải chờ đợi, mặc dù vẫn còn hi vọng. "Tôi muốn nghỉ ngơi một thời gian sau khi quay một bộ phim lịch sử đầu năm nay," anh nói. "Nhưng tôi vẫn đang xem nhiều kịch bản và tôi đã sẵn sàng bất cứ khi nào một dự án tốt đến."

http://m.entertain.naver.com/read?oid=311&aid=0000649909
Vtrans: Sunny4887

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
_KeunSuk_ + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 13:41:58 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

"Tôi muốn nghỉ ngơi một thời gian sau khi quay một bộ phim lịch sử đầu năm nay," anh nói. "Nhưng tôi vẫn đang xem nhiều kịch bản và tôi đã sẵn sàng bất cứ khi nào một dự án tốt đến."

Năm nay anh có nhiều dự án quá.
Đầu năm là Produce 101, quay phim ngắn làm đạo diễn.
Rồi Daebak, các tour diễn, show "Candy"
Sắp tới là album và tour Team H.

Không biết cuối năm có dự án phim nào không.
Thật ra mấy năm trước anh cũng làm nhiều vậy rồi.
Wow, anh có nhiều năng lượng thật.
Eels bơi theo anh mệt nhưng hạnh phúc.
Chúc anh mau mau gặp các Eels khắp thế giới nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 13:47:38 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

News của a Suk
Phải công nhận là anh chăm chỉ hoạt động thật, đáng ngưỡng mộ lắm vì sự yêu nghề của a.
Mong nhìn thấy a nhìu hơn trong nhiều kế hoạch mới trong tương lai nhưng cũng mong a có thể nghỉ ngơi đầy đủ để giữ gìn sức khỏe.
Thanks chủ thớt đã dịch tin nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 14:10:03 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Kuen Suk thật sự bận rộn với nhiều công việc khác nhau: ca sỹ, diễn viên, nhà sản xuất . . .
Và rất quý là tuy bận rộn nhưng vẫn chăm chỉ hoạt động thiện nguyện để giúp đỡ người có hoàn cảnh khó khăn.
Cứ nghỉ ngơi đi, nạp đầy năng lượng và trở lại sẽ lợi hại hơn trước
Mong gặp lại trong thời gian gần và thành công hơn trước
Cảm ơn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 14:12:49 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Ông này dạo này giảm cân đi trông ngon nghẻ lại rồi.
Hãy cố gắng giữ gìn ngoại hình và đóng thật nhiều phim để chúng em có trai đẹp để ngắm
ahihi

Cảm ơn thớt dịch tin cho con dân được biết nhoa

Bình luận

Đọc báo lá cải post cũng tin hay nhỉ? Sau hôm đó là hình này nè: http://jangkeunsukforever.com/archives/44639 :))  Đăng lúc 16-9-2016 06:59 PM
ôi có cái đợt chả ra sân bay béo ú ù u như cái lu luôn còn gì :((  Đăng lúc 16-9-2016 05:49 PM
Anh Suk có mập đâu mà giảm cân người? :))  Đăng lúc 14-9-2016 02:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 14:14:31 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Suk à, nghỉ ngơi chút đi.
Eels khắp thế giới sẽ luôn chờ đợi bạn.
Họ luôn ủng hộ bạn.
Chúng ta cùng chung một bầu trời mà.
Cùng làm việc và cùng thẳng tiến Suk nhé.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 14:50:25 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

JGS đã làm việc không ngừng với tất cả sự cống hiến nhiệt thành và với một trái tim nhân ái.
rất mong chờ dự án mới của anh, nhưng tốt hơn anh nên nghỉ ngơi một chút để lấy lại năng lượng và giữ gìn sức khỏe nữa.
Thanks bạn dịch tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 14:51:53 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Trùi ui, mong được gặp anh.
Anh làm việc nhiều quá.
Càng ngày càng trẻ đẹp.
Bởi vậy người ta mới dìm hàng anh mà.
Xem show anh cute lắm.
Thanks thớt nhe.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 15:05:16 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

hình như sau Jackpot anh chia sẻ sẽ có dự án mới mà chưa thấy nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 15:21:05 | Xem tất

Trả lời thưởng +2

Geun Suk quá đa tài, diễn xuất tốt mà ca hát cũng tốt, mong các dự án tiếp theo của anh.
Thời gian này tham gia show rồi lựa chọn 1 kịch bản hay cho con dân được xem là sung sướng lắm rồi
Thanks b trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách