Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 303|Trả lời: 3
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

Jaden Smith sẽ ra mắt với tư cách một ngôi sao Kpop vào năm nay?

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Jaden Smith, nam diễn viên và rapper người Mỹ, có thể sẽ tham gia vào hành trình Kpop của mình trong vài tháng tới!

Ít nhất theo như các tweet mới nhất, anh tuyên bố rằng mình sẽ sớm cho ra mắt đĩa đơn Kpop đầu tiên của mình.

Đây không phải lần đầu tiên Jaden Smith bày tỏ sự quan tâm nồng nhiệt của mình tới Kpop khi mà vào tháng 12 năm ngoái, anh đã đăng một số tweet nói rằng mình muốn trở thành một ngôi sao Kpop vào năm 2017. Ngoài ra, nam diễn viên và rapper người Mỹ khẳng định G-Dragon là nguồn cảm hứng của mình trên Twitter sau cuộc gặp mặt của cả hai ở Paris năm ngoái.

Bạn nghĩ sao về tiềm năng của Jaden Smith với nền âm nhạc Kpop?

Source: Soompi
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-4-2017 09:47:34 | Chỉ xem của tác giả
Jaden Smith cũng bắt đầu quan tâm tới Kpop ư?
Thật k thể tin nổi sức ảnh hưởng của Kpop ngày càng lan xa
Chào mừng Jaden Smith tham gia vào hành trình Kpop chỉ lo là học tiếng Hàn sẽ hơi khó với bạn đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-4-2017 10:38:56 | Chỉ xem của tác giả
Mặc dù rất thích Jaden nhưng không nghĩ em này có thể trở thành một ngôi sao Kpop được đâu, trở thành một thần tượng Kpop đồng nghĩa với việc phải luyện tập rất vất vả và rất khắc nghiệt để có thể thành công. Không chỉ là nói muốn là có thể trở thành một thần tượng Kpop được.
Dù sao cũng không biết ca khúc Kpop đầu tiên của bạn sẽ như thế nào đây.  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-4-2017 22:40:57 | Chỉ xem của tác giả
Thú vị ha, một người Mỹ bây giờ muốn tham gia vào Kpop, chúc cho cậu ấy sẽ gặp thuận lợi trên con đường mới này, nhìn cậu ấy rất hợp với GD ấy, mong một ngày nào đó hai người sẽ kết hợp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách