Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ohlala08
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

IU và Lee Huyn Woo trông giống như một cặp đôi thực sự trong bộ sưu tập mùa thu của "Union Bay"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 25-8-2015 20:06:36 | Chỉ xem của tác giả
Hây dà.. Hai bạn nhỏ lại khiến dân tình một phen xịt máu nữa rồi. Tình như cái bình luôn nè
Phải nói là IU được ship với nhiều oppa đẹp trai, chất không chịu được nhưng với Hyun Woo thì cứ thấy hai người dễ thương thế nào ấy. Vừa dễ thương nhưng không kém phần lãng mạn.
Mà chuyện bên lề cũng muốn nhắc tới chính là cặp chân của IU í. Tuy không dài nhưng rất nuột, thẳng nữa. Cấu trúc xương chân của nàng không phải dạng vừa đâu. Thích từ hồi xem IU làm MC chung với Suzy chương trình gì đấy không nhớ rõ nữa. Ganh tỵ ghê.
Còn Hyun Woo thì đẹp trai đã đành, cười một phát là tim mình muốn rụng theo, đáng yêu gì đâu.
Cho nên chắc mình sẽ lên thuyền cặp này dù hai trẻ cứ bảo là bạn thân
Thanks chủ thớt nhiều. Hai người trong ảnh đẹp ngất ngây.

Bình luận

Đúng rồi. Chứ hồi làm MC mặc váy mà nhìn cặp chân thấy đẹp muốn xỉu luôn. Cứ như người châu Âu (dù không dài) :))  Đăng lúc 26-8-2015 10:09 AM
Công nhận với bạn là chân IU ko dài nhưng nuột.Cơ mà mấy pic trong bộ ảnh này nhiều khi chỉnh quá đà làm chân ẻm nhìn dị dị :)))  Đăng lúc 25-8-2015 10:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 25-8-2015 21:46:21 | Chỉ xem của tác giả
Hai bạn nhỏ này thiệt sự rất dễ  thương luôn á

Nhiều tin đồn tình cảm mà có chịu thừa nhận đâu hihiih

Thôi ráng lên làm đại diện vài năm nữa là y như cạp Shin Min Ah luôn à

Tks ss đăng news nha hihi

Bình luận

Haha,em làm ss đang đêm lại bật cười vì nhớ tới cặp SMA với KWB.Mà cặp đấy đẹp đôi thật.Cặp này làm bạn cũng đc  Đăng lúc 25-8-2015 10:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 25-8-2015 22:25:22 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ ko nhầm lần trước Union Bay tung bộ ảnh mùa hè cũng có cái news tương tự "giống như 1 cặp đôi thực sự"
Sao ngoài đời ko là cúp bồ thật đi cho tôi mãn nguyện
Tôi cũng chỉ là đứa fan gơ lo ai đồ ế thôi mà

Đồ của Union Bay đẹp thật. Kiểu vừ khỏe khoắn vừa tự do :3
Được thêm đôi trẻ quảng cáo đẹp đôi ghê gớm

Doanh thu cao nhớ trả cát xê cho 2 ẻm cao tý rồi năm sau lại mời 2 cháu nó làm mô đồ nha Union

Bình luận

Khi nào rỗi thì lên dịch news đi Ta sắp bận rồi mà cứ ham vui như này :/  Đăng lúc 25-8-2015 11:26 PM
Cơ hội kiếm xèng mà =)) Thôi coi như các bạn có lòng chung vui với gái nhà mình :))  Đăng lúc 25-8-2015 10:46 PM
Thì gửi cho lần sau nữa :)) Chắc cũng sắp rồi *khi nào ẻm cơm bách* mà ta sợ ta ko online đc :))  Đăng lúc 25-8-2015 10:45 PM
Lần này phát xèng ngang đây thôi.Nhiều mất công ngồi đọc xem có đứa nào copy hay spam ko mệt lắm *lắc đầu ngán ngẩm*  Đăng lúc 25-8-2015 10:44 PM
Lần nào dịch bài Union Bay cũng có mỗi cái tít đó để đặt chứ mấy.Ê mà sao gửi ta nhiều xèng vậy,bài bên kia lên top rồi mà  Đăng lúc 25-8-2015 10:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 25-8-2015 23:05:41 | Chỉ xem của tác giả
Có cần đẹp đến vậy ko 2 bạn trẻ ơiiii
Iêu luôn cho fan nhờ đi nạ Thích mí ảnh nì lắm ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 26-8-2015 01:09:49 | Chỉ xem của tác giả
Xem running man tâp có park ji sung với Iu kết em ý luôn , dễ thương quá trời luôn được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 26-8-2015 09:01:57 | Chỉ xem của tác giả
Hai bạn đẹp đôi thật đấy
Cả 2 đều có vẻ đẹp rất hiền nhé
Nhẹ nhàng, các nét trên khuôn mặt đều mềm mại, hiền hòa. Nhìn hợp nhau thật ấy
Nhưng cả 2 đều còn trẻ nên chắc vẫn chưa tính chuyện yêu đương
Cơ mà vẫn cứ ship
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 26-8-2015 09:19:29 | Chỉ xem của tác giả
uầy đẹp thế chứ lị
đẹp từ a đến z luôn ý <3 đôi này mà thành đôi thì hay nhở , rất thích bạn woo vì tính dễ thương đóng phim cũng thích. xem running man cũng thích nữa . bạn IU thì hem bít vì hem có theo dõi bạn ý . nhưng mà cũng ủng hộ đôi bạn trẻ này
thank kiu sub team nhá ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 26-8-2015 09:21:13 | Chỉ xem của tác giả
Hai bạn trẻ dễ thương quá mà, thấy 2 đứa cũng hợp nhau phết. CỐ gắng kiếm cái phim nào hay hay rồi đóng chung đi, hình như 2 đứa chưa đóng phim chung với nhau thì phải, nv chính luôn càng tốt. Tích cực ship 2 em này .
p/s: cơ mà Hyun Woo nhìn mặt non ghê luôn, người gì mà trẻ măng.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 26-8-2015 10:06:21 | Chỉ xem của tác giả
2 bạn này làm mình có cảm giác nhìn vào là phải hét lên * dễ thương quá *

nhìn vô cùng đẹp đôi vô cùng đáng êu luôn

nhìn mà muốn ship thiệt ấy chứ

mong 2 bạn có nhiều dịp hợp tác với nhau hơn nữa :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 26-8-2015 10:44:15 | Chỉ xem của tác giả