Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 487|Trả lời: 6
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

IU và Kim Soo Hyun phản ánh mối quan hệ yêu thương của họ trong MV “Ending Scene”

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Sau khi hợp tác với G-Dragon trong ca khúc chủ đề "Palette", IU đã trở lại với một video âm nhạc mới, lần này là với ngôi sao Hallyu Kim Soo Hyun!

Nữ ca sĩ đã phát hành video âm nhạc cho "Ending Scene" trên kênh YouTube chính thức của 1theK vào ngày 24/4 (theo giờ Hàn Quốc) và video này theo sau một người đàn ông và một người phụ nữ khi họ nhìn lại những khoảnh khắc tạo nên mối quan hệ của họ. Người đàn ông là Kim Soo Hyun, anh đã đồng ý xuất hiện trong video âm nhạc sau khi được chính IU mời.

Bộ đôi đã gặp nhau lần đầu tiên trong bộ phim Dream High năm 2011 và thật tuyệt vời khi thấy họ quay lại cùng nhau. Mặc dù cảm giác chung của video âm nhạc là u sầu, nhưng người hâm mộ cũng được khoản đãi những khoảnh khắc đáng yêu giữa hai người trong quá trình hồi tưởng. Thậm chí có một cảnh Kim Soo Hyun còn nhảy hết mình vì IU.

Xem video và cho biết suy nghĩ của bạn nhé!

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-4-2017 13:19:28 | Chỉ xem của tác giả
MV đẹp, lời hát hay cảm động
Hai anh chị đáng yêu nữa
Lần comeback này của IU đúng là khủng thật toàn kết hợp với sao lớn
Cảm ơn bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-4-2017 14:21:18 | Chỉ xem của tác giả
Mới nhìn teaser đã thấy đẹp rồi, nay tung ra thì phải nói là ngất lên ngất xuống luôn, hai bạn rất đẹp luôn, xứng đôi vừa lứa, cảnh quay siêu lãng mạn, chúc MV mới của IU được nhiều người yêu mến, và cũng mong hai bạn trẻ sẽ lại hợp tác với nhau vào một ngày nào đó trong dự án drama
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-4-2017 19:45:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới xem xong. Phải nói là k có gì để chê cả :3 phần nhìn lẫn phần nghe đều cực kì đẹp hai bạn trẻ đẹp đôi quá cơ, cứ nghĩ họ là cặp đôi thật á, chắc là bạn thân lâu năm rồi nên thân thiết như ng iu cũng dễ hỉu cái mình thắc mắc là nội dung MV chắc tại đầu óc chậm hỉu nên k hỉu cho lắm. Rõ ràng là hai ng đang ôn lại kỷ niệm yêu nhau (hình như là 999 ngày yêu thì phải ) nhưng cảnh cuối cùng thì tự giải thoát cho nhau @@ đúng là Ending Scene thật :v

Bình luận

Ok cám ơn bạn nhiều :3 mình sẽ tham khảo thử :))  Đăng lúc 25-4-2017 12:12 PM
https://www.youtube.com/watch?v=Mamoxtp--kI giải nghĩa MV của kênh này m thấy khá hay, b có thể xem thử nhé ;))  Đăng lúc 24-4-2017 08:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-4-2017 20:11:49 | Chỉ xem của tác giả
dễ cưng quá đôi trẻ này TT hồi xem Producer cứ tiếc hùi hụi đôi này ấy, nên coi như đây là một bản gây mát lòng mát dạ cho người bấn loạn vì chemisty của đôi trẻ đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-4-2017 22:21:56 | Chỉ xem của tác giả
MV thật đẹp và lãng mạn tuy hơi buồn
Nhưng đó là những kỷ niệm đẹp của 2 nhân vật trong MV
IU và Kim Soo Hyun có chemistry quá tốt khi hợp tác với nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 25-4-2017 22:12:43 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi cái MV dễ thương mà lời bài hát nó buồn thúi ruột luôn