Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1337|Trả lời: 18
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

IU tiết lộ tại sao cô là hàng xóm chứ không phải là bạn cùng phòng với Yoo In Na

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

IU đã nói về người bạn thân nhất của mình là nữ diễn viên Yoo In Na trong tập phát sóng vào ngày 17 tháng 9 của chương trình "Hyori's Homestay" đài JTBC.

Trong xe hơi đi cùng với Lee Hyori và Lee Sang Soon, Lee Hyori đã hỏi IU về ngôi nhà hiện tại của cô. IU trả lời, "Em sống trong cùng một tòa nhà giống chị Yoo In Na", thể hiện tình bạn thân thiết của họ. Sau đó, IU nói thêm, "Bọn em là hàng xóm. Cả hai đều thích có thời gian riêng, vì vậy bọn em không sống cùng nhau. "

Lee Hyori đã hỏi IU tuổi của Yoo In Na và rất ngạc nhiên khi nghe cô ấy 36 tuổi. Lee Hyori nói, "Chị chỉ biết em ấy trông như thế nào thôi, nhưng trông em ấy không nhiều tuổi đến vậy" và IU lặp lại rằng cô ấy trông rất trẻ trung so với độ tuổi của mình. Lee Hyori và Lee Sang Soon đều nói IU hãy chuyển lời nhắn rằng cả hai đều là fan của nữ diễn viên.

Tập cuối cùng của "Hyori’s Homestay" sẽ lên sóng vào Chủ nhật tới lúc 8 giờ 50 phút tối giờ Hàn Quốc.

Cre: Soompi
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
lalapinguoin + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-9-2017 22:37:34 | Chỉ xem của tác giả
Tuy thân nhưng mỗi người đều có công việc riêng nên làm hàng xóm là tốt rồi đâu nhất thiết phải ở chung nhà ( mà k biết 2 bạn có sống chung với gia đình k nữa, có thì lại càng bất tiện )
Chị Yoo In Na và cả chị Lee Hyori  đều trẻ trung hơn so với tuổi nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-9-2017 23:17:53 | Chỉ xem của tác giả
Yoo In Na đúng là trông trẻ hơn tuổi thật rất nhiều. Đến nay mới biết vợ chồng Hyori cũng thích chị ấy
cám ơn bạn dịch bài nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 18-9-2017 23:34:36 | Chỉ xem của tác giả
Chị Yoo In Na mình thấy tỏa sáng
được có mỗi phim Queen In Hyun's Man
sau này rất mong chị ấy lại có cơ hội tỏa sáng nữa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-9-2017 00:48:24 | Chỉ xem của tác giả
vẫn thích riêg tư hơn nhiều,chán chán qua nhà nhau ăn trực vui mă
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-9-2017 09:08:31 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
khangviet gửi lúc 18-9-2017 11:34 PM
Chị Yoo In Na mình thấy tỏa sáng
được có mỗi phim Queen In Hyun's Man
sau này rất mong  ...

Bạn xem Goblin thử. Cô ấy cũng tỏa sáng rực rỡ luôn ah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 19-9-2017 09:31:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Làm bạn hàng xóm thích hơn. Cả 2 đều là người nổi tiếng rất cần không gian riêng. Cũng mừng vì In Na tỷ có 1 cô bạn thân tốt tính và đáng iu là IU để chia sẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-9-2017 10:37:17 | Chỉ xem của tác giả
2 bạn là cặp bạn thân có tiếng trong Kbiz rồi )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 19-9-2017 12:08:29 | Chỉ xem của tác giả
Nhớ tập kỷ niệm 500 Happy together, lúc chú Hyun Moo gọi cho chị Na tính lừa phỉnh chút xíu đã bị bắt thóp ngay, hóa ra là 2 thím đang lập team oanh tơi buôn dưa bán chuột, haha. Nhìn mặt các bác ngắn tũn lại buồn cười dã man. Cảm giác không có tí khoảng cách tuổi tác nào giữa hai người ấy, hoặc lắm khi IU còn giống bà chị già hơn nữa chứ. Có 1 người bạn tâm giao như thế thật tuyệt vời, mong sao mấy chục năm sau họ vẫn sẽ nói về nhau với những tình cảm như bây giờ. Cám ơn bạn trans nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 19-9-2017 12:33:18 | Chỉ xem của tác giả
2 chị em thân thiết từ sau show heroes mà
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách