Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gracepham
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

IU thể hiện khía cạnh mới siêu hài hước trên "Flower Crew"

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 6-12-2016 11:15:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
IU đã có sự cải thiện hình tượng đáng kể sau ML nhỉ, gần đây nhìn cũng dễ thương với mái tóc ngắn rồi. Show này ko xem nên ko bình luận thêm được.

Nói thêm về IU, mình nghĩ cô ấy hợp với mấy vai đau khổ/phấn đấu hơn vai chảnh chọe, như bộ The best Lee Soon Shin đóng chung Jo Jung Suk vậy. Bởi vì hình tượng đó hợp với khuôn mặt ngây thơ dễ thương của cổ hơn, dễ cải thiện hình tượng hơn những vai chanh chua hay bánh bèo vô dụng. Mặc dù lúc đầu cô ấy thể hiện chưa tốt lắm trong ML, nhưng về sau có tiến bộ và nhập diễn tốt hơn hẳn, cũng nhờ về sau vai cô ấy chịu khổ hơn, nó gây ra tương phản lớn ngoài đời nên người xem mới dễ tập trung nhìn nhận diễn xuất của cổ vậy. Giống Đường Yên vậy, đóng phim nào cũng bị chê, nhưng tới Cẩm tú vị ương bị tra tấn hành hạ dã man là người xem đồng cảm nhiều hơn rồi. Những vai chịu khổ đày dọa thường đòi hỏi nhiều cảm xúc khi diễn nên nó mới giúp diễn viên tỏa sáng được, khi so với những vai thanh nhàn.

Bình luận

Khi mình hứng thú trong nội dung bài thì mình mới bình luận kỹ về bài báo được, ko thì phải bình luận theo cái khía cạnh có liên quan thôi. Mình ko có hứng thú cái show   Đăng lúc 6-12-2016 03:20 PM
Mình chân thành khuyên bn trước khi viết gì, hãy suy nghĩ mình đang viết về cái gì, đề tài nào, ở đâu, có phù hợp ko, chữ nghĩa ko phải để dùng sai chỗ được   Đăng lúc 6-12-2016 03:20 PM
4. Mình chỉ góp ý dựa trên bài đầu tiên của bạn, nó lạc đề mình bảo lạc đề, bn sửa lại tức là có gì đó bạn tự thấy không ổn, thấy nhột phải k nèn =)))))   Đăng lúc 6-12-2016 03:18 PM
Thôi nha, mình sửa bài đã là tôn trọng b rồi đó, hiểu chưa :)  Đăng lúc 6-12-2016 03:16 PM
vậy bạn nghĩ bạn viết dài chỉ để chơi cho vui, k cần ai đọc, k cần có sự nghiêm túc nào sao. 3. trước khi nói ai khác BỆNH thì hãy xem lại cách mình hành xử nha   Đăng lúc 6-12-2016 03:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 6-12-2016 11:28:51 | Chỉ xem của tác giả
Show này mới nghe lần đầu luôn ý
Nhưng mà nhờ vậy mí biết 2 IU vs In Na thân nhau nhen, gọi cho bạn thưn mà lị
Mà nhìn IU cắt tóc ngắn trẻ trung dễ sợ luôn á, làm mình cũng muốn cắt ngắn như vậy quá đi

Hình cap lại từ bài viết của bạn phía trên  

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 6-12-2016 16:51:02 | Chỉ xem của tác giả
IU để tóc ngắn như này max cưng :<<< không xem show nhiều cho lắm nên cũng không biết show này luôn :v cơ mà phản hồi tốt như này thì thích rồi nèeeeeeee ~
awww tự dưng thấy IU trên news cái muốn IU ra album hay single gì đó ghê TT__TT

Bình luận

à lúc đấy mình cmt ở trong đây xong cái qua khu Kpop cái có thông tin về album của IU liền luôn =))  Đăng lúc 8-12-2016 11:08 PM
Thế thì sang khu Kpop news để xem tin về album của IU nhé :))  Đăng lúc 8-12-2016 11:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 7-12-2016 00:12:06 | Chỉ xem của tác giả
Người đẹp tới mà mấy trai lo chạy ra chăm sóc liền
Nhìn ÌU thiệt là dễ thương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 8-12-2016 23:03:59 | Chỉ xem của tác giả
IU và Inna tỷ thương nhau lắm
Hôm concert của IU chị còn khóc nữa TT^TT chắc tự hào về em gái lắm
Mong IU làm cameo trong phim của tỷ hoặc 2 người hợp tác bộ nữa đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 17-12-2016 20:06:01 | Chỉ xem của tác giả
A, IU dễ thương ghê
Tks bạn trans tin!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 19-12-2016 16:03:14 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn ảnh trên kia có khác gì em bé tiểu học không chời

Gọi cho chế In Na là đủ biết thân nhao cỡ nào ròi  mà chế Na cũng tốt với dongsaeng quá hơ hơ

Cảm ơn bạn dịch tin ạ *khoanh tay*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách