Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1348|Trả lời: 16
Thu gọn cột thông tin

IU thể hiện khía cạnh mới siêu hài hước trên "Flower Crew"

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-12-2016 22:44:49 | Xem tất |Chế độ đọc

Nữ diễn viên kiêm ca sĩ IU đã phá vỡ sự vắng mặt lâu ngày trên các show truyền hình thực tế và làm khách mời cho "Flower Crew" tập ngày 04/12 của đài SBS.

Chương trình đã tiết lộ các bức ảnh tĩnh về sự xuất hiện bất ngờ của IU trên phim trường khi cô đến vào buổi sáng sau chuyến du lịch quanh Tongyeong của dàn cast. Sau khi khám phá ra rằng IU là khách mời của họ, các thành viên vừa mới ngủ đều reo hò ăn mừng.

Trong khi quay phim, các diễn viên đều chăm chỉ chăm sóc cho IU một cách hài hước. Sau khi rửa sạch các nguyên liệu cho bữa sáng, họ ngăn cô xắt thức ăn, cảnh báo cô đừng làm mình bị thương. Khi bên ngoài trời rất lạnh, tất cả mọi người đều cố gắng cởi áo parkas của mình để cho cô mượn.

Tỏa ra sự duyên dáng và quyến rũ, IU thậm chí còn cởi áo khoác của mình và ném đi trong sức nóng của trò chơi. Cô còn làm tăng sự phấn khích của dàn cast khi đích thân gọi cho người bạn tốt lâu năm, nữ diễn viên Yoo In Na, người làm mọi người cười phá lên khi yêu cầu, "Hãy để IU làm thành viên cố định đi ạ."

Tuy nhiên, ngay cả IU cũng không được tha khỏi cuộc chiến những chiếc vé chuyển đổi, là vé cho phép các thành viên được đổi giữa các đội "Flower Road" và "Muddy Road" (tạm dịch: “Con đường hoa” và “Con đường bùn”), quyết định họ sẽ có chuyến du lịch thoải mái hay khó khăn. Mặc dù cô đã hy vọng mọi việc diễn ra suôn sẻ, khuyến khích tất cả mọi người ở lại đội "Flower Road", cuối cùng thì cô lại được trải nghiệm sự phản bội lớn từ dàn cast.

Vì bị kích động, IU đề nghị, "Có thứ gì còn thấp hơn cả “Muddy Road” không ạ? “Hell Road” thì sao ạ?" Trong niềm hy vọng trả thù một thành viên đang sôi sục, cô thậm chí còn nói đùa: “Lần sau hãy để anh ấy đi trên ngọn lửa địa ngục một mình thôi ạ", cho thấy một khía cạnh mới bất ngờ đầy hài hước của cô.

Cre: Soompi
Vtran: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-12-2016 22:54:06 | Xem tất
Nhìn ảnh trên kia có khác gì em bé tiểu học không chời

Gọi cho chế In Na là đủ biết thân nhao cỡ nào ròi mà chế Na cũng tốt với dongsaeng quá hơ hơ

Cảm ơn bạn dịch tin ạ *khoanh tay*

Bình luận

T_______T c nên thêm bả vào ds đứng với ai cũng đẹp đôi phát hờn đi :((  Đăng lúc 8-12-2016 11:26 PM
T thích với Ji Hyun Woo cơ mà chia tay rồi TT^TT  Đăng lúc 8-12-2016 11:24 PM
c cũng xem hả =)))) t bị mê mệt cp In Na - Dong Wook ròi huhu hồi xưa xem Lee Soon Shin cũng chỉ tua đến cp của chế ý để xem =)))  Đăng lúc 8-12-2016 11:18 PM
CEO quán gà đó đừng đùa, nữ 9 còn phải xin xỏ vào quán gà nữa mà đc nhận là mừng húm đo =))  Đăng lúc 8-12-2016 11:15 PM
bán gà lãi ghê, có tiền mua vé đi xem cc của IU cơ mà =))))))))))))  Đăng lúc 8-12-2016 11:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-12-2016 23:19:03 | Xem tất
Để tóc ngắn nhìn bạn ý xinh quá
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-12-2016 23:20:10 | Xem tất
mimol gửi lúc 5-12-2016 10:54 PM
Nhìn ảnh trên kia có khác gì em bé tiểu học không chời

Gọi cho chế I ...

Ấn trả lời cốt là để có notif, cho vui
Được tung hint show này từ hôm qua tới giờ nha, qua còn định mần cái news này mà máy ngâu quá bỏ cuộc nên là đọc news lần này nhanh lắm ớ nhưng c trans hay hơn e c ạ thật may hôm qua máy điên ^^

Có cô Diu một cái mấy thành viên hớn hở ra mặt, đến thả thính bằng cái ngoại hình học sinh gương mẫu lừa tình bonus thêm cười ngâu, à không, cười ngọt sâu răng
Mà nghe nói cô sút cái bánh trúng đầu anh quay phim hả ngon quá ta

Mol và grace lẫy nhau tềnh quá nha hehehe

Bình luận

Đọc lướt trái bánh thành cái bánh luôn muahahaha >0< chắc type nhầm thêm dấu sắc =)) cười vỡ bụng tôi rồi ^0^  Đăng lúc 6-12-2016 07:10 AM
C grace ơi, mol ơi, nguồn tin đã xem thuật lại của chúng ta tiết lộ là "đá trái bánh" ^0^ đó là lý do phân vân nhầm nhọt như vậy >0< e nghĩ là trái banh thiệt đó^^   Đăng lúc 6-12-2016 07:07 AM
ủa thế rút cục là banh hay bánh =))))))))))))) bánh để ăn mà sao lại sút =)))))  Đăng lúc 6-12-2016 06:52 AM
C hỏi e lại đắn đo có phải cái bánh ko >"< e đi lội =)))))  Đăng lúc 6-12-2016 01:17 AM
*sặc* trái banh mà cũng gõ nhầm :v =))))))))  Đăng lúc 6-12-2016 12:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-12-2016 23:34:35 | Xem tất
Trông pic cứ ngỡ nữ sinh nào đi lạc chớ
IU tham gia là các anh các chú bấn loạn ngay
Công nhận IU & In Na đóng chung cũng lâu rồi mà vẫn giữ đc tình bạn thân thiết thật ngưỡng mộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2016 00:17:08 | Xem tất
IU cắt tóc nhìn dễ thương ghê
Nhìn ảnh cứ như là học sinh đi dã ngoại ý
Có người đẹp đến chương trình thực tế thì lúc nào cũng đc chăm sóc cẩn thận hết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2016 07:51:17 | Xem tất
chị vốn đáng yêu sẵn rồi mà
cảm ơn bài viết ạ
love
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2016 08:37:38 | Xem tất
IU nhìn trẻ trung xinh xắn quá
Chúc IU ngày càng thành công trong lĩnh vực nghệ thuật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2016 09:04:42 Từ di động | Xem tất
IU đúng là hoàn hảo luôn làm cgi cx tốt từ ca hát đóng phim cx ổn r đi show cx hay lắm ngoại hình thì k chê vào đâu đc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-12-2016 11:02:09 | Xem tất
IU xinh thật đấy
Nhìn như hs cấp 3 ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách