Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 604|Trả lời: 3
Thu gọn cột thông tin

IU quảng bá sự trở lại của mình bằng một chương trình âm nhạc khác vào tuần này

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-4-2017 02:27:43 | Xem tất |Chế độ đọc

Sau khi trở lại với chương trình ca nhạc lần đầu tiên sau hơn ba năm tại "Inkigayo" của đài SBS tuần trước, IU sẽ thực hiện một chương trình ca nhạc khác để quảng bá cho album của mình!

Theo một nguồn tin trong ngành công nghiệp phát thanh truyền hình, IU sẽ xuất hiện trên "Music Bank" của đài KBS tuần này. Các nhân viên sản xuất của "Music Bank" đang làm việc với IU để chuẩn bị một sân khấu đặc biệt và IU sẽ quay hai màn trình diễn trước khi quay phim.

Có thể "Palette" của IU sẽ là một trong những ứng cử viên đầu tiên trong chương trình "Music Bank" tuần này để khiến cho việc trở lại chương trình của cô có ý nghĩa hơn. Để quảng bá cho album mới "Palette" của mình, cô cũng sẽ tham gia phỏng vấn cho chương trình "Entertainment Weekly" vào ngày 29 tháng 4 và xuất hiện trong chương trình “Yoo Hee Yeol’s Sketchbook” phát sóng vào ngày 30 tháng 4.

Iu cũng nhận được những cuộc gọi từ nhiều nhà đài khác nhau nhưng cô vẫn đang cân nhắc lựa chọn. Thay vì quảng báo nhiều, cô muốn tập trung vào các hoạt động giới thiệu về mặt âm nhạc của mình. Do đó, cô vẫn chưa quyết định xuất hiện trên các chương trình truyền hình.

Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-4-2017 21:10:00 | Xem tất
Các sản phẩm của IU luôn rất tuyệt, luôn yêu mến và ủng hộ cô ấy, một con người đầy tài năng và nghị lực, thanks bạn dịch.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-4-2017 11:41:51 | Xem tất
Chúc UI được nhiều thành công và quảng á tốt cho Palette nhé.
Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-5-2017 07:48:00 | Xem tất
Album mới này IU chịu khó quảng bá trên các  chương trình âm nhạc thật
Vài album trước chờ gái comeback stage mà mòn mỏi
Chúc gái giật cúp trên "Music Bank" nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách