Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1635|Trả lời: 21
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

IU làm khách mời trên "Flower Crew" // IU bán hết vé solo concert chỉ trong vòng 2 phút

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

1. IU làm khách mời trên "Flower Crew"

Nữ diễn viên, ca sĩ IU được tiết lộ sẽ làm khách mời sắp tới trên chương trình nổi tiếng của đài SBS "Flower Crew"!

Vào ngày 15 tháng 11, ngôi sao của "Scarlet Heart: Goryeo" được báo cáo là đang quay phim với các thành viên cố định của chương trình.

Phát sóng thứ Hai hàng tuần trên SBS, "Flower Crew" đặt các thành viên và khách mời nổi tiếng vào những thử thách thể lực vui nhộn với những khán giả bình chọn cho đội chiến thắng thông qua ứng dụng V của Naver. Tập được phát sóng vào thứ hai tuần này có sự tham gia của Momo và Nayeon nhóm Twice.

IU hiện cũng đang chuẩn bị cho solo concert "24 Steps: One, Two, Three, Four". Sự kiện sắp tới này sẽ diễn ra tại SK Olympic Handball Gymnasium vào ngày 3 và 4 tháng 12.

Tập phim "Flower Crew" của IU được dự kiến phát sóng vào ngày 4 tháng 12 lúc 16:50.

2. IU bán hết vé solo concert chỉ trong vòng 2 phút

Mùa đông này IU sẽ tổ chức một buổi solo concert, và nếu bạn vẫn chưa nhận được vé thì có thể bạn không có vé nữa đâu.

Vé của "24 Steps: One, Two, Three, Four" đã được bán tối qua (tức ngày 10/11) lúc 20:00 và trong vòng 2 phút, mỗi vé đều đã được bán.

Một đại diện từ công ty giải trí của IU nói với các phương tiện truyền thông, "Chúng tôi chân thành cảm ơn từ tận đáy lòng mình khi tất cả mọi người đã thể hiện sự hỗ trợ và quan tâm ấm áp cho solo concert của IU. Đối với tất cả các fan sẽ đến buổi concert, các nghệ sĩ và nhân viên của chúng tôi sẽ cố gắng hết sức trong khoảng thời gian còn lại trước khi đến buổi biểu diễn để mang đến những kỷ niệm tuyệt vời cho các bạn.”

Cre: soompi.com + moonrok.com
Vtran: [email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-11-2016 23:21:18 | Chỉ xem của tác giả
Hết vé trong vòng 2 phút
Hae Soo quá là tuyệt vời
thanks bạn tran
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 15-11-2016 23:21:40 | Chỉ xem của tác giả
woww IU thật quá siêu luôn không còn gì để bàn ý vừa xinh vừa giỏi
thank bạn trans
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 15-11-2016 23:26:19 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng trẻ Diu
Lúc trước gặp vấn đề nên khổ sở, sau phim này thấy đỡ nhiều rồi, lại quay trở về tập trung vào sự nghiệp âm nhạc đi nhé =)
Bắn tim cho chế grace <3<3<3. Lý do bắn à? Là mình thích thì mình bắn thôi

Bình luận

Zồi ôi suýt chớt vì cười =)))))))  Đăng lúc 16-11-2016 08:09 AM
Ủa bắn 3 phát mà sao trúng có 2 nè, chết dở phải đi lượm trở về thôi =)) *tim ơi e lạc đi đâu rồi* ^^  Đăng lúc 15-11-2016 11:36 PM
*hự hự* :v :v  Đăng lúc 15-11-2016 11:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 16-11-2016 08:22:00 | Chỉ xem của tác giả
Sau Moon Lover thì cả IU và Lee Joon Gi đều nổi tiếng hơn cả!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-11-2016 08:34:18 | Chỉ xem của tác giả
Bán hết vé trong vòng hai phút thật sao???
Chị ấy giỏi quá
Cảm ơn bạn đăng bài ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-11-2016 09:14:10 | Chỉ xem của tác giả
Bán hết vé trong vòng 2 phút là hơi bị khủng nhỉ!
Chúc mừng IU1
Hóng show thực tế sắp tới

Bình luận

Uh chắc có, hóng thôi, mà còn lâu mới phát sóng nhỉ =))  Đăng lúc 16-11-2016 10:05 AM
Cái show đấy có mời cả b đóng nam phụ bên Moonlight nữa đấy c ạ, thế nào cũng nhắc đến 2 phim các kiểu cho mà xem =))  Đăng lúc 16-11-2016 09:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 16-11-2016 09:56:18 | Chỉ xem của tác giả
Con số khủng khiếp quá
Chúc mừng IU
Cảm ơn bạn dịch tin nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 16-11-2016 11:20:01 | Chỉ xem của tác giả
Chúc mừng IU, toàn tin vui thôi

Hóng chương trình này vì mình thích IU lại thích cả Jin Young nữa

tks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 16-11-2016 11:56:33 | Chỉ xem của tác giả
Vé của "24 Steps: One, Two, Three, Four" đã được bán tối qua (tức ngày 10/11) lúc 20:00 và trong vòng 2 phút, mỗi vé đều đã được bán.
Ẻm đã trở lại rồi, bán hết trong 2p , bắt đầu hóng hớt news về concert của ẻm thôi.
Cảm ơn chủ thớt đã dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách