Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2733|Trả lời: 12
Thu gọn cột thông tin

IU bất ngờ xuất hiện trong show của Hyuk Oh tại Hongdae

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-9-2015 12:13:24 | Xem tất |Chế độ đọc
IU bất ngờ xuất hiện trong show của Hyuk Oh tại Hongdae

IU và Hyuk Oh khiến cho đám đông trở nên cuồng nhiệt với màn song ca tại một quán cafe nhỏ ở Hongdae, quận Mapo của Seoul.  

Hai nghệ sĩ vốn luôn được biết đến với tư cách là fan của nhau trên các phương tiện truyền thông, không ngại ngần tiết lộ rằng họ rất muốn trình diễn cùng nhau.  Sau khi cùng xuất hiện trong chương trình "Infinity Challenge", IU và Hyuk Oh gặp lại nhau một lần nữa trong concert của ban nhạc này tại Hongdae.  

Khi mọi người không hề chú ý, IU đã bất ngờ bước lên sân khấu và cùng tham gia với ban nhạc khiến cho khán giả vô cùng sung sướng. Và niềm vui mà cô ấy mang lại cho mọi người là trình diễn bản acoustic của ca khúc "Old Love" của Lee Moon Se cũng như khoe chất giọng của mình trong bài hát  "Gondry."

Nguồn: http://www.allkpop.com/article/2 ... ohs-show-in-hongdae
Dịch: [email protected]

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +15 Thu lại Lý do
phuongha109 + 5 Ủng hộ 1 cái!
aimthemoon + 5 thanks ss đã gọi em ^^
Pasta + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 13:09:37 | Xem tất
Tada vậy là bạn bè thật rồi đấy. 93 line đồng tuổi nhìn cute quá.  Việc Collaboration sớm muộn cũng xảy ra thôi . Linh cảm mách bảo . Húc sáng tác bài nào cũng hay cũng độc nhạc nghe phiêu ma mị . hi vọng trong album tới đây của IU sẽ có nhạc sỹ Oh Hyuk tham gia thì tốt quá

Video đầu tiên trong bản tin này . Chàng gãy đàn nàng hát theo , hai mắt chạm nhau xẹt điện , rùi mỉm cười chu choe =]]]]]]]]]]]] Nhìn mắc cười quá . Ăn vận bình dân đời thường hát những bài hát acoustic trong một không gian nhỏ là một quán cafe , cự li giữa nghệ sỹ và người thưởng thức âm nhạc không còn khoảng cách. Tuy đơn giản nhưng ấn tượng quá giọng hát vẫn vang trong tâm trí khá lâu.

Cám ơn Ô La dịch new và hú . Quốc Khánh vui vẻ

Bình luận

Tui cũng hốt cả hền nè choáng haha  Đăng lúc 2-9-2015 07:48 PM
ừm cậu ấy đồng tuổi với IU đấy :)) lúc mới biết ta cũng hết hồn :3  Đăng lúc 2-9-2015 01:44 PM
má ơi, Hyuk Oh 93 ấy hả? *ngất trên càng quất* 2 bạn trẻ nhìn nhau tình như cái bình =)) ta ganh tỵ với fans ở đó chết mất thôi :'(  Đăng lúc 2-9-2015 01:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 13:56:41 | Xem tất
Qua e có thấy trên twitter :v mấy bạn ở đó chắc bất ngờ và sung sướng :V
"Old love" của Lee Moon Se sao :3 Bạn Hiềng bữa ở FM Producers cũng hát "You don't know" của Lee Moon Se :v

Bình luận

chỉ sợ từ nay 2 đứa nó ko thể hiện tình bạn công khai nữa.nhất là IU :(  Đăng lúc 2-9-2015 04:00 PM
có vẻ gu nhạc của 2 bạn trẻ kha giống nhau =)) em nghe vụ Black Ocean đợt vừa rồi ở TQ không? ss ko thích chuyện 2 bên gây war với nhau, mà có khi là anti gây rối  Đăng lúc 2-9-2015 04:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 18:28:17 | Xem tất
Thực tình mấy đoạn ngân cao của ẻm ta nghe thấy k hay.
Nhưng k hiểu sao cứ thấy bứt rứt là răng đó =]]
Có một cảm giác rất lưu luyến mà k muốn tắt video đi
THx Ola trans news!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 19:52:16 | Xem tất
Nói thiệt một câu là nhờ IU mình mới biết lão Oh
Xem xong IC chính thích bấn loạn ổng luôn
Cái style của ổng với cái tính cách của ổng, xem mà đở không nổi luôn cả giọng hát nữa
Cái đoạn 2 anh chị vừa hát vừa nhìn nhau tủm tỉm cười nhìn cute vô đối luôn
Cái ông Oh cười cũng đẹp trai ghê chứ bộ haha
Thanks ohlala đã dịch new và đã hú
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 22:41:07 | Xem tất
Ây da, cute dữ vậy :3 Đã thửa nhận là fan của nhau và còn ngồi hát chung thế này thì 1 bài hát phòng thu kết hợp của cả 2 sẽ là chuyện có nhiều khả năng xảy ra lắm nha
Cơ mà anh Húc line 93 thật á? Không thể tin được luôn
Nói đi cũng phải nói lại, 2 bạn trẻ này 93-ers nhưng mà sáng tác nhạc không phải dạng vừa đâu. Nhạc đỉnh không đấy chứ. Trông 2 người dễ thương quá ^^
Thanks chủ thớt.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 23:25:22 | Xem tất
Rất thích kiểu concert tổ chức ở 1 quán cà phê nho nhỏ, rùi ẻm bất ngờ lên góp vui 1, 2 bài.
Nhẹ nhàng, ấm cúng, tình cảm.
Chỉ tiếc là mấy cái famcam kiểu này chất lượng âm thanh thường không tốt lắm.
Thanks Ôla
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2015 00:43:06 | Xem tất
Đợt xem IC Oh hyuk dễ thương kinh lun í
Cái mặt ngơ ngơ + phụ đề của chương trình càng làm mình buồn cười
IU dạo này đi theo concept dịu dàng nữ tính nhỉ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2015 13:50:26 | Xem tất
hát hay quá dị trời
hai người song co nhìn dễ thương quá đi mất
lại còn hay nhìn nhau nữa
oi oi oi chết mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2015 16:53:15 | Xem tất
Tối qua vì mạng mẽo chập chờn mà e đã k vào kites, may mà chưa trôi xa quá. ^^
Em cảm thấy lúc IU cầm guitar là những lúc cô nàng đang dạt dào cảm xúc nhất ý. Đôi mắt nhắm hờ, feel theo bài hát, như kiểu trong đầu đang suy tư gì tập trung lắm ý.
Bài này cũng hay đó chứ, hợp phong cách của e Mà Oh Hyuk lúc tham gia IC cùng đội vs ai hả ss? E xem chỉ để ý mỗi gái nhà mình hehe...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách